Hoc tieng Phap va du hoc Phap

Chào các bạn. Tiếng Pháp cũng đơn giản thôi mà. Biết chút mẹo và khẩu quyết là học dễ dàng, và ko mất nhiều thời gian. Nó chỉ là một dạng toán đơn giản, cứ làm đúng là nói đúng, viết đúng

Ai sắp du học mà muốn học thêm tiếng Pháp thì liên lạc vào hòm thư của mình. Giúp được gì mình giúp, ko lấy tiền đâu mà sợ. Ưu tiên số một các bạn nữ ;)) . hì hì, thấy nhiều người quảng cáo đến công ty này nọ của mình thấy.... cuộc sống hàng hóa quá.
Chúc mọi người vui vẻ
BB

em đang chuẩn bị hồ sơ đi US nhưng tháng 12 này phải thi TP, sang năm cũng phải thi BAC nữa. anh có giúp đc ko? :p

em hỏi ko phải chứ tên anh là Đố Mười thật à? :|

Học xây dựng ở Pháp thì sao đây ta? Có cụ thể là những khoa nào ạ? Có anh chị nào chỉ giáo cho đàn em với, ai cũng kêu em là con gái thì học ngành đấy làm gì mà nghe đâu ở INSA Rennes thì đấy lại là ngành đông con gái nhất :D

em đã tìm hiểu nhiều người rồi. Nếu bạn nào cực kỳ có điều kiện thì nên sang Pháp học đh + cao học ngành kiến trúc/xây dựng/nội thất... Còn đại đa số có điều kiện tốt thì nên học xong đh học ở VN lấy cơ bản như đh xây dựng khoa kiến trúc, đh kiến trúc( hơi xa:( ), đh MT công nghiệp, còn đh Yết kiêu thì đừng hỏi:)), sang Pháp nhập quốc tịch Pháp làm hoạ sĩ Pháp luôn đi:). Mỗi người 1 lựa chọn...

có ai biết khóa tháng 10 ở Espace bao h khai giảng kô...Kô mún học, nhưng thỉnh thoảng muốn tester mon niveau ..:D

Chỉnh sửa lần cuối:
vào đây tìm mãi mới thấy cái 2pic du học Fr
thời điểm này là cũng rục rịch làm hồ sơ rồi thì phải
à các a chị có a chị nào biết về thông tin chính phủ Fr sắp giao quyền quản lý về tay các trường do đó học phí sẽ tăng lên ko ạ :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên