Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Phòng Thí Nghiệm Hóa 2

Trần Huyền Trang đã viết:
:D thằng Hưng mất dạy vừa thôi....Tao mà tính tình quái đản ah??? 8-| Tình hình là mấy cái đấy giống mày hơn:)) :)) --> tao nhường b-) .
tao k0 dám nhận tao k0 quen xài thứ của người khác,mày đừng ngại cứ giữ lấy cái"quái đản":)),mà bạn Trang nhà mình trông nhỏ nhắn thế mà khỏe lắm hôm gì lôi tao vào để lấy lại bóng cho nó ,tao tưởng áo mình sắp rách đến nơi(mà về nhà xem đúng là có rách 1 đoạn:)))

2 đứa uýnh nhau :D Tao đặt 5k cho Trang hehe:|

Hưng sao mà khỏe = nó được [-x:))

:D thằng Giang mất dạy thế nhờ...Mà tình hình hôm đấy bảo nhẹ thằng Hưng ko nghe thì tao lỡ tay...8-| Nhưng tao nhớ có rách giè đâu??? :-? Chỉ nhàu nát tí thui...[-x--> thằng điêu toa!!!! [-x

ờ tay bạn Trang trông nhỏ nhăn thế mà khỏe lắm,hôm KT TD tại bạn ấy k0 chịu chống đẩy chứ bạn ấy mà chống có khi anh em mình còn chạy dai`:))

8-| tình hình là chống đẩy thì ko ko đủ trình... chứ nhún đẩy như bọn mày thì tao làm đc 15 cái....:)) :))

----------

tình hình là thằng Hưng nói xấu tao vừa thôi...[-x Ngày mai tao điên lên xử lí chết mày đấy b-) .

thoai em sợ rồi chị đừng chém em,em còn mẹ già con nhỏ,còn đàn em cần dc chăm sóc:))

làm j` hoành tráng 1 tí đi cho vui...20/10 ko tổ chức thì Halloween sẽ tổ chức hehe:|

ủng hộ cả 2 tay(+2 chân) nhưng mà ai đứng ra chủ trì đây ,và có tiết mục gì

Nguyễn Châu Giang đã viết:
Mie... và cú nhất tự nhiên thằng Linh trưởng chửi mình,dm ~~~> đúng là thằng khùng...
cháu nói thật bác nhé...cháu đang can bọn nó...tự dưng bác khích vào...đánh nhau đê...giết nhau đê...thằng nào chịu cho nổi....
À...ông NHH và ông TVH nợ tui mấy lời cảm ơn đó...hôm trc cô bính goi điện hỏi...hình như trên lớp hôm nay cô nghe thấy nhiều người bảo 2 đứa đánh nhau (hức....tin đúng đó cô ạ...)...tui thật thà...ơ đâu...con có thấy gì đâu ạ...với lại trong giờ con tập trung học sao bít dc ạ.............
..................

----------

Nguyễn Hữu Hoàng đã viết:
halloween lớp mình có làm gì không?
ra Hàng Mã mua mấy cái mắt nạ quỷ về dọa mấy đứa trong lớp chút chơi...

:D bravo đứa nào ủng hộ tổ chức Halloween.... :>

Tình hình là tao thèm party lắm rồi....b-)

Có nhiều lớp cũng tổ chức --> lớp ta ko thể kém cạnh :)>- .

Chỉ có điều lớp mình ko có cái loa như bọn A2 với L2 cho nó hoành tráng nhỉ... :D

----------

ko tổ chức đi đâu cho máu cũng đc....:p

tao nghĩ lớp mình chưa chắc đã làm được

mày xem thế nào bơm đểu cô bính để cô duyệt đi

8-} sao lại là tao bơm đểu.....Mày nhờ thằng Linh ấy :)) .Chú bé năng động lắm b-) .

Tình hình là nếu đi chơi đc thì hay hơn....:D

đi chơi ah còn đợi dài ,mà có đi chắc lại Thác Đa ,Thác Dốc Mông(dốc quá đi từ dưới lên toàn thấy mông là mông:))),

tình hình là xem mấy trang hóa 2 toàn thấy "tình hình" với cả "hentai" 8-}

à mà hóa 2 bọn mày có định tổ chức gì ko đấy

lớp tao hình như chả có gì cả ~~> loa có cũng như ko 8-}

halloween ko tổ chức thì phí

các bạn cắt tóc hết rồi mình cũng phải cắt tóc
cắt tóc xong sướng thật

Đào Đức Linh đã viết:
cháu nói thật bác nhé...cháu đang can bọn nó...tự dưng bác khích vào...đánh nhau đê...giết nhau đê...thằng nào chịu cho nổi....
À...ông NHH và ông TVH nợ tui mấy lời cảm ơn đó...hôm trc cô bính goi điện hỏi...hình như trên lớp hôm nay cô nghe thấy nhiều người bảo 2 đứa đánh nhau (hức....tin đúng đó cô ạ...)...tui thật thà...ơ đâu...con có thấy gì đâu ạ...với lại trong giờ con tập trung học sao bít dc ạ.............
..................

----------

Tiên sư thằng nào nói câu đánh nhau đi giết nhau đi thằng đấy là con chó.

Đm ko bít còn to mồm...đíu thấy tao nói 1 câu chúng nó ngừng đánh nhau hay sao .. thằng nào khích đểu.. ts

Đào Đức Linh đã viết:
..................

----------

đúng cái con khỉ ý 2 đứa chúng nó thân nhau như anh em
hôm qua Hữu hoàng đánh nhau với Minh hoàng thế thôi

ava thằng lân đúng là ước mơ của nó :))

tao đánh nhau với cả 2 thằng hoàng

à hoá 2 có bạn nào làm địa cẩn thận mang cho bạn minh trang lớp trung anh mượn

nân ơi cơ hội kìa
=D>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên