Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Phòng Thí Nghiệm Hóa 2

ặc.......giang huynh đột ngột xuất hiện với câu nói hết sức khó hiểu.........hết sức thâm thúy.........làm muội chẳng hỉu gì cả..........8-}8-}.......

thế cuối cùng là chúng ta thôi bàn luận về cái vấn đề óanh nhau được chưa nhể........
nghe chán mà chẳng hỉu gì cả........:D:D..........tao chả hỉu VH là thằng nào....

chú Linh trưởng đừng có hỉu nhầm iem Fngz vợ tao....
nó làm sao mà chấm ba chấm mày được.......[-(

Nguyễn Châu Giang đã viết:
mie khỉ cái thằng Tùng văn thể mỹ thì ra cái quái gì...

Suốt ngày chỉ ngồi lo đánh bài, còn đâu là 20-10 & Halloween nữa.mk
hic...công nhận đúng...với lại cái thằng Tùng đó khó bắt chuyện với nó lắm...chẳng bàn bạc được gì cả...ngày mai có 4 tiết...hay là tiết 4+1 ở lại làm Halloween nhỉ???

bàn bạc là bác thằng bần
cửa nhà bán hết chân tra vào cùm

lời người xưa nói đâu có sai
lớp mà có nhưng thành viên ưu tú như thế thì sao mà khá được

ợ ợ ... đến trong tiết học mà nó còn xin về như lần trước thì thằng nào bắt nó ở lại được.Ngồi chỉ biết đánh bài >>> chắc mở hội cờ bạc

Cái thằng chả được tích sự quái gì...

Halloween phải tổ chức đầu tiết sinh hoạt cho nó tưng bừng chứ.. tổ chức ở cuối tiết thì vừa ko ra gì với lại thể nào cũng về 2/3 lớp. shyt !

Đề nghị thay ngay thằng đấy thay vào .. Linh trưởng + T.H.Trang là okie

kệ nó....thằng nào thú thì ở lại...bác Châu Giang nè...gọi mấy bác như anh Dũng xì ke...Tuấn sầu ra mua mấy cái mặt nạ về lớp hóa trang chút...sau đó thích thì hát hò gì đó...1 tiết cuối h đủ làm mà...tui kêu ông Kiên cho...nó cũng thú tính lắm à...

Đào Đức Linh đã viết:
giọng này nghe quen quen...bác Hoàng đó huh???
cu+' quen la` ba('t va. a` linh ku

chi. ma`y đa^y ca^`n thi` đe^'n LTV ma` khe^.nh/:)

@hoa`ng: ga^y hie^?u nha^`m i't tho^i
(no' lock nick roa`i a` to^.i chu' be'):))

khổ thân Hoàng bựa bị lock nick :(...

Ai bảo câu bài nhiều quá :)) Chú bé đang cố gắng 4 sao cơ đấy :)):))

Bây h có trừ 1000 bài của nó cũng không phải nặng lắm :))

Bài trừ tệ nạn câu bài chỉ có cách trừ 1/2 số bài của nó >>> thế là sợ...Hự:|

mai là Halloween mà hôm nay vẫn còn ngồi bàn nhảm dữ,tiết mục thì chưa lên danh sách ,halloween năm nay chắ k0 tổ chức dc roài:|

.Nói chung nếu có tổ chức thì may ra được vài đứa ủng hộ còn đâu lại dạt ra "đạt" hay đại loại thể.Dẹp!

Chỉnh sửa lần cuối:

lê thùy dương đã viết:
.Nói chung nếu có tổ chức thì may ra được vài đứa ủng hộ còn đâu lại dạt ra "đạt" hay đại loại thể.Dẹp!

từ lần sau có việc gì cần các cán bộ lớp thảo luận trước sau đó phổ biến
ít nhất là trước 1 tuần
còn 20/11 nữa mà cố làm cho tốt

-hoàng-

hức...coi như cái vụ Halloween này đi tong...tiền ko có...kế hoạch ko có...ngồi trong xó...nhục như con...cầy...

ặc thằng Hoàng lại mượn nick của ai kia mày ??? :| suỵt suỵt cẩn thẩn bị phát hiện :|

Trần Minh Phương đã viết:
từ lần sau có việc gì cần các cán bộ lớp thảo luận trước sau đó phổ biến
ít nhất là trước 1 tuần
còn 20/11 nữa mà cố làm cho tốt

-hoàng-

nói thế,ấy cũng là cán bộ còn gì nữa.Căn bản tại thấy lớp mình cũng ko phải máu me lắm nên mới cho qua.Đấy cái vụ 20/10 đáng ra con trai các cậu phải đứng ra tổ chức hát hò cho rộ thì cũng có thấy quái gì đâu:-$ /:) xong rồi thì lại đi trách tớ ko biết làm gì.Chán! 20/11 thì chắc phải làm rồi.Thế thì từ hôm nay tớ xin phát động phong trào "thi đua dành điểm tốt để tặng thầy cô.":)) :)) :)) :))
Đùa chứ nếu từ h đến trước 20/11 ai có ý kiến gì thì đề bạt luôn nhé.!:)>-

lập cái topic cho mấy em H1 nhưng xem ra các em ấy chẳng có tí hào hứng nào nên đành chạy vô topic của H2 vậy. Hổng hiểu các em ấy có hoan nghênh không nữa

rất hoan nghê các anh các chị ghé qua topic lớp em

mà giang ơi cho tao con em mày đi :x

-hoàng-

Trần Minh Phương đã viết:
rất hoan nghê các anh các chị ghé qua topic lớp em

mà giang ơi cho tao con em mày đi :x

-hoàng-
ặc.. ặc... thằng lợn[-x Nó vẫn chưa từ bỏ ý định. Hô hô quên đi...

Mo muội ơi: hôm nay thằng Hoàng đòi huynh đổi muội = mấy cái tăm nó xỉa rồi ặc ặc...[-( <<< nhưng huynh ko đổi;;) :x

8-} Tình hình là hôm qua đc chú Linh thông báo tổ chức Halloween...--> tấp nập đi chuẩn bị, hô hào....:> Vậy mà khoảng nửa tiếng sau thì.../:) Bọn mày khá lắm [-x .Tao chúa ghét bị ăn hụt như thế...:|

Tình hình là mọi người phải làm thế nào đi chứ thế này thì bực mình quá!!!(( .Muốn tổ chức cái giè cũng khó khăn....Toàn thôi...Chẳng làm giè cả :((.Nẫu ruột! >_<

----------

@ chị Ngọc: :D tình hình là hóa 2 05-08 rất friendly nên chị cứ thoải mái....Cho em hỏi chị học lớp hóa 1 or hóa 2?? :-?

@ Mo : tình hình là mày hot quá ở lớp tao đấy Mo ạ....:)) Làm giè để 2 thằng tranh nhau thế kia ??? ;;)

Nguyễn Châu Giang đã viết:
ặc.. ặc... thằng lợn[-x Nó vẫn chưa từ bỏ ý định. Hô hô quên đi...

Mo muội ơi: hôm nay thằng Hoàng đòi huynh đổi muội = mấy cái tăm nó xỉa rồi ặc ặc...[-( <<< nhưng huynh ko đổi;;) :x

láo nhỉ :))

tao bảo em mày chứ muội mày bao h:-$

mà tao bắn hộ mày mấy ván gbwc rồi mai chắc đủ tiền mua quan tài mà đi văn điểnb-)

muội mày đổi thế hơi bị ít:>

mà tao đổi tăm bao h có cả thước củă long huynh đệ khắc kiếm
2 cái bút bi duy nhất của tao, cả 1 đống tăm mấy tờ giấy nữa chứ
ít ỏi gì:-?

hôm nay thằng Hoàng mang tăm người mù(nhà nó vót:)))đến lớp phát,nhà nó có khi là VIP của hội người mù Việt Nam ấy chứ:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên