Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Phòng Thí Nghiệm Hóa 2

haha....chúng mày nhẩy dây bằng tao không??......;;);;).......
hồi lớp 8 tao nhẩy 60 cái 12 giây.....sợ chưa....:)):))......
chú Hoàng gà nhẩy cái gì.......
tao thấy nó có bít nhẩy đâu....
thằng Linh trưởng 10 à.......hơn chú Hoàng 1 điểm rồi.......:(:)((........
thằng Hoàng được có 9....
tao mà nhẩy chắc đã 10......
mà lớp tao kiểm tra chạy......đằng nào cũng 10 mà......:D:D.......
năm nào chẳng 10 phẩy thể dục...;;);;).......

ừ nhì....tại sao lúc đó cả lũ con trai lớp mình ra xem nhì...

thì xem bạn ấy có rớt phụ tùng gì ra k0 để còn nhặt hộ chứ sao:))

thông cảm các bạn ấy chỉ có tính hiếu kì thui:))

tình hình đính chính lại câu nói trên " Hóa 2 toàn một lũ dê ( ngoại trừ gals:> )"

Trừ tao ;;)

Tình hình là 444 bài kìa Trang ;;) Số đẹp quá.. Dừng lại giữ số... đùng poz tiếp;;)

Nguyễn Châu Giang đã viết:
Trừ tao ;;)

Tình hình là 444 bài kìa Trang ;;) Số đẹp quá.. Dừng lại giữ số... đùng poz tiếp;;)
thôi đi chú em tao thấy mày là thằng chạy ra tìm chỗ đẹp để soi con Tâm đầu tiên,lúc đóa hình như nó còn hét lên:"chạy chỗ đi anh em" :))

Chỉnh sửa lần cuối:

ặc...xét về trình độ dê thì tao sao dám qua mặt Hưng ???

chú Hưng No1 rồi.....Hentai đầy đầu.......

tao kt thể dục dc 8 !!!! nhưng điểm 8 la` cao nhất lớp oi` >:D< tự hào

mày kiểm tra gì hả Phương???.....
chạy nhanh chắc không cao nhất lớp được rồi.......
nhảy cao cũng không.nhảy xa càng không........nhảy dây cũng không ổn........
hay là thi bơi.......Phương không bơi vẫn nổi........sozi kưng nhá.....:D:D....

Tình hình là đây mới là bài viết thứ 444 của tao mà sao thằng Giang đã bảo tao dừng ở 443??? :-/ Chẳng lẽ hôm qua bài em bị del vì spam ah :D ? Em có spam bao h đâu nhỉ??? b-) :D .

Giang này, nhìn cái ava của mày đã biết mày dê rồi, đừng chối nữa...:)) Hôm qua chẳng chăm chú xem Tâm chống đẩy là giè??? :-? :))

Tình hình là con Mo phê phán bạn Phương ghê quá! :))

http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=16521
Xin lỗi vì bon chen 1 tẹo, nhưng mà tình hình cực kỳ ko ổn là Tập san kỷ niệm trường KO HỀ CÓ DS HAY NHẮC ĐẾN HS KHÓA 05-08 GÌ HẾT, và chi phí thì quá đắt đỏ, mọi người đọc kĩ thì sẽ thấy , nói chung là tớ ko hiếu sao khóa mình lại bị ra rìa thế, biểu tình thui :((

ôi, đùa nó 1 tẹo mà, mong nó không giận...:D:D....
tao vừa đọc rồi....đúng là không có 05-08 thật....có lẽ đợi tẹo anh Mai thanh Hà trả lời cho...

Lâu không lên thấy các bạn đã viết được lắm thế này rồi . Sợ quá đi ! :eek: . Tớ nghe nói Hung với D­uơng đang cãi nhau trên này định lên bán vũ khí , cỏ vũ các bạn mấy câu , hóa ra xong ròi à ? Chán quá !/:) . À quên hỏi luôn Hentai là cái quái gì hả H­ung ? :-? Có vẻ không bình th­uờng nhỉ . Hôm truớc tao hỏi bạn tỏ truởng mua quà gì cho mày hôm sinh nhật nó cũng kêu mày thích Hentai ?Rót cuộc nó là cái gì ?

Trần Huyền Trang đã viết:
Tình hình là đây mới là bài viết thứ 444 của tao mà sao thằng Giang đã bảo tao dừng ở 443??? :-/ Chẳng lẽ hôm qua bài em bị del vì spam ah :D ? Em có spam bao h đâu nhỉ??? b-) :D .

Giang này, nhìn cái ava của mày đã biết mày dê rồi, đừng chối nữa...:)) Hôm qua chẳng chăm chú xem Tâm chống đẩy là giè??? :-? :))

Tình hình là con Mo phê phán bạn Phương ghê quá! :))
ava của tao làm sao chớ ??!![-x

Đẹp thế còn jề...[-(

Đỗ Quỳnh Hương đã viết:
Lâu không lên thấy các bạn đã viết được lắm thế này rồi . Sợ quá đi ! :eek: . Tớ nghe nói Hung với D­uơng đang cãi nhau trên này định lên bán vũ khí , cỏ vũ các bạn mấy câu , hóa ra xong ròi à ? Chán quá !/:) . À quên hỏi luôn Hentai là cái quái gì hả H­ung ? :-? Có vẻ không bình th­uờng nhỉ . Hôm truớc tao hỏi bạn tỏ truởng mua quà gì cho mày hôm sinh nhật nó cũng kêu mày thích Hentai ?Rót cuộc nó là cái gì ?
Nó là thứ mà trong ổ đĩa nhà Hưng có 40GB là nó...:| :)) :)) b-)

Miễn bình luận !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên