Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Phòng Thí Nghiệm Hóa 2

=)) :)) mày có cần thiết phải lôi tên bạn ấy lên đây nói ko??? Thế rốt cuộc hôm qua có ai bị làm sao ko( cả bạn ấy lẫn bạn Hưng) ??? :))
Mà tao hỏi số "42" nghĩa là gì?? Liên quan đến người yêu mày ah?? :-? :D

:)) Nếu chỉ vì lý do ấy thì số 42 cũng thường thôi... b-)

dĩ nhiên là hoàng không thường đâu
đừng bảo là thường thôi

:D ừ nhẩy ! Mày đâu thường , mày chỉ siêu thường thôi :D ;) .Mà ở trong HAO có vẻ mày khác hơn ở ngoài :-? .

có lẽ thế
nhưng mà khác ở điểm nào

má thằng hoàng dám đem chuyện của tao đi rêu rao mai đến lớp chết với bố
to Trần Huyền Trang: may chưa bị làm sao cũng nhờ chú Hoàng cả tớ thì lành lặn k0 thiệt thòi :D, gì còn chú Hoàng thì hix hix ,khổ thân nó bị ............. k0 bít có lấy dc vợ nữa k0 đây=))

tao à
1 con đấy làm cho hưng tí thì còn bộ xương
may là nó gọi hội
cả 1 tập đoàn đi cùng
mày chọn người yêu khỏe thế

đã kịp lôi 42 lên HAO rùi
thiện tai...thiện tai...

ông Hoàng câu bài pro quá:eek: xem lại hết 19 trang thấy 3/4 là của chú Hoàng:D

Chỉnh sửa lần cuối:

pro gì
tao mà không cố gắng thì lớp mình xuống trang 2

42 tao tự nghĩ ra mà

Trời ơi, càng ngyaf các bạn câu càng giỏ đấy . Trang à , nick của thằng Trịnh Dương Thanh Tùng là Powerpuffgirl2110. Tổ trưởng, nick tớ là bi_mat148 , to add cái nick tien_ong_van_lo cua ấy rồi đấy , . Hôm nào hi vọng gặp tổ trưởng. Thằng Hưng kia, cho tao nick khong tồn tại , nhớ đấy, từ nay đừng chép bài về nhà của tao nữa đấy !!!!! [-x

nick hưng là: hungdeptrai1990 tao bảo rồi mà
không nghe

@ Hương: :)) nick của bạn Tùng lại gal-ly thế ah?? :)) Nick của thằng Hưng thì đúng là thế đấy :)>- .Có thể tại nó ngại nick nó :p .Hồi năm ngoái thấy nó onl nhiều lắm nhưng chẳng hiểu sao năm nay mất tích :D . Hay nó invi với tớ?? :-? Láo thật :D .
@ Hưng: lần sau ấy có thể đừng gọi cả họ cả tên tớ ra thế đc ko??:-sTốt nhất là đặt cho tớ một cái nickname :x .Tớ ao ước có một cái lắm rùi :D .Nhưng đừng có đặt là " Huyền" hoặc đại loại thế :|. Cả năm cấp 2 có cái tên ấy --> chán chẳng muốn chết :(( .Người ngoài nghe lại tưởng tớ tên Huyền :-s .Ức ko chịu đc :(( .
@Hoàng : đâu chỉ có mày đóng góp cho topix lớp ko xuống trang 2 [-x , có tao mà :> b-) .
Mà tao nghe mày với thằng Hưng nói một hồi chẳng hiểu bạn Trang ấy có làm gì tụi mày ko ??? 8-| .Thế có ai nhìn thấy mặt bạn ấy chưa??? :D Xinh hông? :-?

đó vì bạn trang đó
nó để invi
mà cũng có khi là vì để chơi bời
đỡ bị gọi

Hoàng điên :)>- đã viết:
đó vì bạn trang đó
Không hiểu ý mày viết lắm?? :-?
Tao thấy có một đứa đang vào 05-08 tên là Nguyễn Danh Lân --> có phải thằng Lân lớp mình ko??? :-/ Mà sao tên nó lại màu vàng + chữ nghiêng thế????:-?

thôi không nói đến thằng hưng không nó ngại

thằng lân bảo lấy thư kích hoạt thì không
chữ vàng là đang đăng kí

La^n la` ban. nao` za. cho tao xem anh?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên