Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Phòng Thí Nghiệm Hóa 2

:Dngu thế! Ko biết thế nào là câu bài ah? [-x .Mày có thể gộp mấy bài ấy thành một bài mà :> :p

:( ai bảo mấy cái đấy làm gì :)| .Thôi! Xì-tóp việc này ở đây .Mày chẳng hiểu gì sất. :)|

này topic mình có 4 sao à
bình trọn cho nó 5 sao đi mày

tự mình bầu cũng đc ah??? 8-| nghe sến thế :)) =)) .Thế mà một số topix lớp kia chưa đc sao nào là sao?? :))

vì phải cần 1 số lượng người bầu trọn
hiểu không

má ơi...thằng Hoàng câu bài nhảm....
Tội nỗi....tội nỗi...

hực...em vừa...chạy từ ngoài....đường vào...mệt mệt....Em muốn thông...thông báo một tin....anh Lân....Nguyễn Danh Lân....H2....thích chị.....Mai....lớp.... Anh....em báo.....lại....thích chị...Mai...lớp ... Anh.... mọi người...biết...tin....
....................................................................................................

hực...em vừa...chạy từ ngoài....đường vào...mệt mệt....Em muốn thông...thông báo một tin....anh Lân....Nguyễn Danh Lân....H2....thích chị.....Mai....lớp.... Anh....em báo.....lại....thích chị...Mai...lớp ... Anh.... mọi người...biết...tin....
mọi người điền vào 3 chấm hộ cái

lân thích không phải thường mà phải gọi là đắm say
nhớ về em ..........

.................................................. .................................................. @In? : -do*I` anh kho^? oi` ku*ng.......8-| thu*o*ng anh lem':* co^' ga)ng' cho^ng' -do*~ anh nha' . NA)m sau khi em way tro? ve^` za -dinh` minh` -doan` tu. :)>- con zai chung' minh` cang` ngay` cang` -de.p zai anh nhi? zo^ng' anh lem' , ma` no' hoc lo*p' nao` -de^y' anh?????:-?

khiếp, thằng Linh với thằng Hoàng câu bài kinh quá đấy, chúng mày viết vào 1 bai` thoi, đọc cho đỡ đau mắt, không khéo đọc xong mấy bài của chúng mày kính tao tăng theo mấy đi ốp mất thôi:|
@Hoàng: bây h tao mới thấy mày yếu ngôn ngữ mẹ đẻ qua cơ Hoàng ạ!! hay để tao làm gia sư cho mày môn tập đọc tập viết nhé:)>- =D>

Chỉnh sửa lần cuối:

Bái phục các ấy . Một tuần câu được gần chục trang . Tương có cái gì hay hóa ra bọn ấy câu bài. Bó tay !!! [-x . Tổ trưởng và lớp trưởng ơi ! Bọn ấy chửi bậy giỏi nhỉ ! Thế mà ở lớp không thể hiện để tớ có thu nhập :)

.................................................. .................................................. @In? : -do*I` anh kho^? oi` ku*ng....... thu*o*ng anh lem' co^' ga)ng' cho^ng' -do*~ anh nha' . NA)m sau khi em way tro? ve^` za -dinh` minh` -doan` tu. con zai chung' minh` cang` ngay` cang` -de.p zai anh nhi? zo^ng' anh lem' , ma` no' hoc lo*p' nao` -de^y' anh?????
tao bảo điền vào 3 chấm cơ mà
@Hoàng: bây h tao mới thấy mày yếu ngôn ngữ mẹ đẻ qua cơ Hoàng ạ!! hay để tao làm gia sư cho mày môn tập đọc tập viết nhé
Bái phục các ấy . Một tuần câu được gần chục trang . Tương có cái gì hay hóa ra bọn ấy câu bài. Bó tay !!! . Tổ trưởng và lớp trưởng ơi ! Bọn ấy chửi bậy giỏi nhỉ ! Thế mà ở lớp không thể hiện để tớ có thu nhập
bạn hương có YM là gì thế

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên