Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Phòng Thí Nghiệm Hóa 2

ê phương đứa trong ảnh là Thịnh đấy á
sao tao thấy nó giống thằng tuấn thế
tao nhờ thằng tuấn roài
thứ 5 nó sẽ đưa cho mày

mai thì vãi hay

đi chơi vãi thích

ở lại vãi sướng

mai thì sau h học là vãi tuyệt

8-} vãi gì mà lắm thế??? Mày vãi cái gì ah?? :)) Đúng là topix lớp mình toàn câu bài thế mà bon chen 4 sao lận :)) .Khổ thân Hương với Chi vất vả ngồi đọc.:))
Hôm nay sinh nhật thằng Hưng mà ko biết để chúc mừng phát nhỉ :D .Lần sau đứa nào sinh nhật tao sẽ tặng quà :D :> .
Mà mày có biết nick thằng Tùng ko??? Nick con Quỳnh và mấy đứa nữa???
Sao khó khăn trong chuyện hỏi nick vậy nhỉ?? 8-|

Trần Minh Phương đã viết:
hực...em vừa...chạy từ ngoài....đường vào...mệt mệt....Em muốn thông...thông báo một tin....anh Lân....Nguyễn Danh Lân....H2....thích chị.....Mai....lớp.... Anh....em báo.....lại....thích chị...Mai...lớp ... Anh.... mọi người...biết...tin....
.................................................. .................................................. @In? : -do*I` anh kho^? oi` ku*ng.......8-| thu*o*ng anh lem':* co^' ga)ng' cho^ng' -do*~ anh nha' . NA)m sau khi em way tro? ve^` za -dinh` minh` -doan` tu. :)>- con zai chung' minh` cang` ngay` cang` -de.p zai anh nhi? zo^ng' anh lem' , ma` no' hoc lo*p' nao` -de^y' anh?????:-?

Trời, thằng Lân yếu xìu học lớp mình hồi trc mà có gan to như thế hả-> Có điều chi khuất tất chăng?

Trần Huyền Trang đã viết:
8-} vãi gì mà lắm thế??? Mày vãi cái gì ah?? :)) Đúng là topix lớp mình toàn câu bài thế mà bon chen 4 sao lận :)) .Khổ thân Hương với Chi vất vả ngồi đọc.:))
Hôm nay sinh nhật thằng Hưng mà ko biết để chúc mừng phát nhỉ :D .Lần sau đứa nào sinh nhật tao sẽ tặng quà :D :> .
Mà mày có biết nick thằng Tùng ko??? Nick con Quỳnh và mấy đứa nữa???
Sao khó khăn trong chuyện hỏi nick vậy nhỉ?? 8-|
ủa, sao ko hỏi trực tiếp thằng Tùng mà post bài lên đây làm rì??? Mọi người đều ko có ý kiến màh???

Nguyễn Hữu Hoàng đã viết:
ê phương đứa trong ảnh là Thịnh đấy á
sao tao thấy nó giống thằng tuấn thế
tao nhờ thằng tuấn roài
thứ 5 nó sẽ đưa cho mày
1st: -dứa trong ảnh bạn Hưng ;)
2nd: việc mày nhờ là việc j`?:-?

ơ, tao tưởng đây là bạn Lộc :D, chẳng nhẽ nhầm à :D

Lộc là đứa khác
vào trang ảnh --> cấp 2 --> 0105 9d

à tao định gửi ảnh lớp và đĩa HNH cho mày mà

chết thật
số lần trả lời của mình ít quá
bị cắt đi hơn 1 nửa từ vụ hồi trước

làm giúp tụi tớ sẽ cô gắng hậu tạ :D

Lã Thanh Lê Phương đã viết:
ơ, tao tưởng đây là bạn Lộc :D, chẳng nhẽ nhầm à :D
o*` bi h ava chuye^n? thanhf Lo^c. oi`. Anh? ba.n Hu*ng ko -dep. = anh? ba.n LO^c.;)
@ Hoang`: sao tao ko nha^n. dc [-(

tao định thứ 5 mới đưa
nhưng có khi mai tao không đi học
tao đi học với thằng linh

Đào Đức Linh đã viết:
ủa, sao ko hỏi trực tiếp thằng Tùng mà post bài lên đây làm rì??? Mọi người đều ko có ý kiến màh???
Hỏi nó ko trả lời mới phải lên đây hỏi [-x .Chẳng hiểu nó giấu làm cái gì ??? :-/ Từ hôm add nick các bạn đến h mới chat đc có thằng Minh, thằng Hoàng , Hà Linh :x và Tâm . Chấm hết! :|Không hiểu các bạn onl giờ nào ??? :-?
to Phương "sex" :D : Tao thấy thằng kia đẹp trai hơn thằng Lộc mày ạ :> :D .Thằng Lộc trông thường thôi :-? .Mà h chú bé học trường nào thế hả mày??? :-?

:D Ô thế ah??? Ngại nhỉ! :D Mình tưởng bạn học cũng thường thôi nốt :p .
to La: :D giấu ai chứ ko giấu đc tao là cái tranh kia đêk phải mày tô đúng ko???? :)) :)) "tớ tô tranh cát...^ ^" -->nai thế! :))

tranvu_thuytrang
có ai biết đấy là ai không
bạn này dọa hiếp dâm bạn hưng hóa 2

??? :-/ Chính tao mới là đứa cần hỏi mày : mày hỏi cái gì thế???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên