Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Phòng Thí Nghiệm Hóa 2

lân sát thủ
lân tiên sinh
lân đại hiệp

Nguyễn Hữu Hoàng đã viết:
tranvu_thuytrang
có ai biết đấy là ai không
bạn này dọa hiếp dâm bạn hưng hóa 2
o* hinh` nhu* em trang lop' 9B nam nay ............chang? cha)c' nhung hinh` nhu* thia

thắng hưng nó không muốn nói đến
để qua đi

8-} thằng Lân có lắm nickname như thế từ bao h vậy??? :-? Mà thằng này bị làm sao mà ko vào kích hoạt??? Có mất mấy giây đâu????
Hôm nay khám sức khỏe , giác ngộ bạn Minh Hoàng nặng 92 cân 8-| --> thật là một con số đáng nể :D ( sozi bạn MH :p )
Cho tao hỏi: bây giờ tránh câu bài nên HAO ko cho poz 2 bài liên tiếp nữa ah?? :(( Tức quá!

Chỉnh sửa lần cuối:

yep ngưng bàn về truyện của tui,thực ra chả có gì cả tại thằng Hoàng nó làm rùm beng lên thôi,bít thế lần sau có chuyện gì k0 kể cho thằng Hoàng nữa ,còn về phần khám sức khỏe hôm nay kq của tui là
-1m74 54kg
:(( bi suy dinh dưỡng huhu có ai quyên góp cho em ít tiền để tăng khẩu phần ăn k0:D

Riêng chuyện chiều cao of iem miễn bàn nhé :D .Em nặng 42 kí trong khi đã ăn uống như heo 8-| .Chẳng hiểu dinh dưỡng đi đâu hết, cao thì ko mà béo cũng ko :|.

:)) hế hế tao 43 nhá :)), nhưng ko hiểu sao lai 1m 59:D, tao phải cao hơn thế chứ :D

Mie, ko biết h ai bon chen nhở La nhở :D .Xí xơn sang topix lớp tao làm gì ??? :-? Định cưa thằng nào :D .Thằng nào ở đây cũng có chủ roài :)) :)) .

tao nghĩ là đây khám phong trào thôi cũng không nghiêm túc lắm

ê hưng
tao bảo là tao đã thôi rồi mà

Trần Huyền Trang đã viết:
8-} thằng Lân có lắm nickname như thế từ bao h vậy??? :-? Mà thằng này bị làm sao mà ko vào kích hoạt??? Có mất mấy giây đâu????
Hôm nay khám sức khỏe , giác ngộ bạn Minh Hoàng nặng 92 cân 8-| --> thật là một con số đáng nể :D ( sozi bạn MH :p )
Cho tao hỏi: bây giờ tránh câu bài nên HAO ko cho poz 2 bài liên tiếp nữa ah?? :(( Tức quá!
mày lại trêu nó rùi...

hè hè....bít cách để phá cái chế độ chống câu 2 bài liên tiếp rùi...khè khè...câu bài nèo...
hic, hôm qua khám SK, 1m73...67 kg....quá nặng...thế mà về nhà, cân lại có 64 kg...lên nhà ông bà cũng 64 => cân trường điêu???

Nguyễn Hữu Hoàng đã viết:
2 bài viết cách nhau 30s
trả lời sai rùi...
đơn giản thui, trả lời ngay lại bài của mình, rùi xóa phần QUOTE đi, thế là xong...

2 ku hoàng và linh đừng vào câu bài nữa cho tao poz ảnh ;)
tao report bọn mày hết rồi đấy, thế nhé, chửi nhau ra chỗ khác ;)
thôi tao poz típ đây, các chú đừng câu bài nữa, nhé ;)

thằng linh là cái thằng

miệng adi
bụng 1 bồ phập phập

Trần Quang Minh đã viết:
2 ku hoàng và linh đừng vào câu bài nữa cho tao poz ảnh ;)
tao report bọn mày hết rồi đấy, thế nhé, chửi nhau ra chỗ khác ;)
thôi tao poz típ đây, các chú đừng câu bài nữa, nhé ;)
hic...bác Minh nè...em cũng report bác rùi đó...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên