Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: † Thánh địa - 10 H2 †

Uh nhỉ, quên mất ... đọc mấy bài liền ko hiểu... :D... hóa ra là Hoàng bị đuổi học toán.... :D... Hoàng đuổi Hoàng.... :))

@ LInh : à uh tao xin lỗi, ẩu quá bây h mới đọc, bị gán ghép thì còn ko sao, nhưng bị gán cho cái từ " tưởng bở " thì quả là ê mặt với 1 thằng con zai, thui tao cũng thấy chúng mày thôi gán ghép thằng Linh này với con MO này đi là vừa, phá hoại giá trị người con zai quá :))

ặc, lâu ko vào đây, thì ra đang " bàn " về ... của Linh trưởng à :)) chic là " bằng trứng" sống :)) :D

----------

hic, ở đây chỉ có mấy bác H[sub]2[/sub] tưởng bở thoai ( trừ link và con trang ) --> Mo là người thằng link thic chứ ko phải người iu nó :)) :D

hm ... chuyển chủ đề đi ...

Chỉnh sửa lần cuối:

cám ơn Hoàng trong lúc Linh trưởng đang gào rú bảo nó không thích Mo, thằng Sơn khuyên chúng tao không trêu nó nữa thì mày nhảy vào tương câu quyết định(xin được trích nguyên văn):"hic, ở đây chỉ có mấy bác H2 tưởng bở thoai ( trừ link và con trang ) --> Mo là người thằng link thic chứ ko phải người iu nó" vậy chả đúng với những gì cả box nói mà thằng Linh chối ah?:)):)):))Đúng là nên chuyển chủ đề vì thằng Linh thích con Mo là sự thật=>không còn gì đáng nói cả.Còn ý kiến của tao về chuyện này thì xin xem hồi trên sẽ rõ.

Chỉnh sửa lần cuối:

ừ đó tao thik Mo đó...làm gì dc nào...
ừ đó tao ko thik Mo đó...làm gì dc nào...
lắm chòe...
tùy bọn mày nghĩ thôi...nếu bọn mày nghĩ tao thik Mo thì ừ, tao thik nó...
trong một trường hợp khác...nếu bọn mày nghĩ tao ghét Mo thì ừ, tao ghét nó...
(đối...)

thik là thik
get là get
ko thể phụ thuộc và ng` khác đ.c

yêu ai thì phải dám nhận với mọi người là mình yêu ng` đó chứ

Nam nói chí phải thằng Linh trưởng nói như s*** ý nhẩy.Nghĩ sao thì đúng vậy thế tao nghĩ mày là em tao cũng đúng luôn ah, bó tay.Đề nghị bạn có chính kiến hơn đê.

Trần Hoàng Nam đã viết:
Nam nói chí phải thằng Linh trưởng nói như s*** ý nhẩy.Nghĩ sao thì đúng vậy thế tao nghĩ mày là em tao cũng đúng luôn ah, bó tay.Đề nghị bạn có chính kiến hơn đê.
s*** là gì ý nhỉ?????????

yêu cầu Hoàng Sơn ko ăn nói linh tinh trg đây nhớ [-x[-x[-x[-x[-x
ấy nói gán ghép với bạn Mo lớp tớ là giảm giá trị của 1 thằng con zai thế ấy nghĩ Mo lớp tớ là ai hả
thế Mo lớp tớ ko có lòng tự ái và ko có giá trị và ko có cảm xúc khi bị nói này nọ lung tung là thik 1 thằng à ( mà thực ra nó có thik đâu )
và các ấy cũng phải xem xét nguồn gốc cái tin vịt ấy chứ đừng có nói này nói nọ linh tinh Mo ko thik.
và việc này chấm dứt ở đây đc chưa
ai thik Mo thì ko cần biết
nhưng tóm lại 1 câu Ko có chuyện MO thik DDL
và Hoàng SƠn lần sau ăn nói và biết rõ câu chuyện đầu đuôi tế nào đã nhớ , ăn nói có suy nghĩ trước sau ok ;)

The end

Trần Hoàng Nam đã viết:
nói thì sao mày bảo không ưa nó thì có khác gì bạn Mo chửi thẳng vào cái mặt nó(cũng đau như nhau cả thôi).ghét thì nói là ghét thích thì nói là thích thế thôi cần gì phải nịnh nọt vớ vỉn.
:| tao đêk nịnh nọt ai cả nhá....chuyện tao ghét thằng linh cả lớp biết...:| tao mà cần phải nói sau lưng ai, nịnh nọt ai ah???? :|
tao thấy thế nào thì nói thế đấy...mày mới là đứa đang đi nịnh nọt thì có...thấy số đông ở đâu là xúm vào nịnh ở đấy....[-x

8-} dạo này hay cãi nhau trong topix lớp mình thế nhỉ....mọi thứ chấm dứt ở đây đê.....:| đang vui vẻ, vào đến topix lớp là lại điên đầu.....:|

hôm nay có rất nhiều đứa nghỉ bóng rổ....:| vd như mylink, hữu hoàng, châu giang, trần quang minh..... hi vọng lần sau các bạn đi tập....cô nhắc tới các bạn nhiều đấy....:|

cũng hôm nay, Thư đã bị mất di động....:|

tao thik nó...ừ thì tao nhận tao thik nó...
nhưng mà là đã....chứ ko phải đang...
nghe thủng chưa...

con Trần Trang kia mày có mù chữ không hả?Bài tao viết khen ngợi mày như thế mà mày còn chửi.Ai bảo mày nịnh nọt, ý tao là mày ghét nó mày nói thẳng luôn chứ không thèm nịnh nọt, hiểu chưa?Hay lần sau tao phải gõ thêm là "đoạn này là tôi khen bạn Trang" thì mày mới hiểu?Rồi như vậy tao không chửi mày nhưng rõ ràng mày đã chửi tao, sao ,giờ chửi nữa đê.Tao cú lắm rồi.Tao cứ vào câu lung tung thì sao, câu mà còn bày đặt lung tung hay không ah?Mày muốn vui vẻ nhưng chính mày lại gây ra thêm một vụ lôn xộn nữa đấy.Giờ tao không trêu bạn Mo, không chửi thằng Linh nữa mà chửi nhau với mày,ok?

8-} xì-top...tao ko hiểu gì cả....nếu tao hiểu lầm thì xin lỗi.....

mất cảm giác rồi.....:)

amen ... chúa cứu thế .... chỉ có 1 chìu, từ DDL --> MO chứ ko có chìu ngược lại ... amen .... tha cho thằng cha đó đi ....

xin lỗi mà xong ah, tao cứ chửi típ.Thế trước khi mày chửi tao mày có thèm cho tao cơ hội xin lỗi không?(mặc dù tao không hề phải xin lỗi)nói thế để mày hiểu mày cứ vào là tao lại chửi.

cứ chửi... tao ko quan tâm nữa.... xin lỗi mà mày ko cho thì thôi...

mất cảm giác....:)

mất cảm giác ah, thế có bị điếc không.Nếu không thì còn chửi chứ điếc thì thôi tha cho.

MÌNH ngồi xem các bác chửi nhau nè, sao im ắng thế???

thằng Nam chửi tao đi....:( lôi chó, lợn, mèo , gà gì ra đây cũng đc....:( chửi thoải mái... nhưng đừng có cho mấy * vào...8-} tao ko dịch đc...

chán!:(

lớp miêng có 3 nam, phải nói là võ nam, trần nam hay vũ nam chứ. giá trị đảo lộn hết cả

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên