Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: † Thánh địa - 10 H2 †

nguyễn gia thiều chứ còn gì nữa.con bạn con Chi và con Trang.Nó chửi tao, tao lại chửi nó.

Trần Hoàng Nam đã viết:
nguyễn gia thiều chứ còn gì nữa.con bạn con Chi và con Trang.Nó chửi tao, tao lại chửi nó.
:)) tao vừa mới quen bạn con Chi....h mày nói tao mới nhớ ra tên con bé....:)) thăng điên....

sao topix lớp mình lại tụt xuống trang 2 nhỉ????:-?

xin thông báo là điểm tin hầu hết đc nâng lên hơn 7 phẩy đấy....:> bạn nào chắc chắn học sinh giỏi mà điểm quá thấp cũng đc nâng lên 6,5....b-)

còn một vấn đề nữa.......vì tuần sau đc nghỉ thứ 6,7 nên tớ nghĩ nếu muốn đi chơi tết thì đi luôn cuối tuần sau....

còn cuối tuần sau nữa thì tổ chức Tết....thế là okie chứ????

xin lỗi vì đi chơi hơi nhiều....:)

tớ thấy cũng được đấy

nghỉ thứ sáu thứ bảy.Được chúng mày bịa hay đấy.Bịa hay hơn cả thằng Linh trưởng.

nghỉ thứ sáu thứ bảy.Được chúng mày bịa hay đấy.Bịa hay hơn cả thằng Linh trưởng.

T6, T7 tuần sau lại được nghỉ ah? Sao lại thế? Sướng quá! Chắc là hôm đấy họp phụ huynh đấy nhỉ. :D Đi chơi đâu bây h? :D Nhưng chắc là chỉ đi 1 ngày thôi nhỉ.... :x

Sao dạo này cái Chi giới thiệu bạn của nó cho nhiều người thế... :-? Có phải cái bạn tên là Minh Trang ko? ;;)

Mà điểm tin nâng thế thì cái Lan Ngọc mấy phẩy?
Cầu trời thầy nâng cho mình lên 8.5... :D

Chỉnh sửa lần cuối:

T6 ko dc nghỉ...đi học bình thường...
Lệnh của cô Bính...

không phải lệnh cô Bính mà là lệnh của thầy Điện.T6 không nghỉ mà học thời khóa biểu thứ 7 còn T7 nghỉ, CN họp phụ huynh.

Trần Hoàng Nam đã viết:
không phải lệnh cô Bính mà là lệnh của thầy Điện.T6 không nghỉ mà học thời khóa biểu thứ 7 còn T7 nghỉ, CN họp phụ huynh.
8-} sao thứ 6 ko học thời khoá biểu của thứ 6 mà phải học thời khóa biểu của thứ 7????

thứ 7 mà nghỉ thì thôi.....:| đằng nào hôm đấy bố mẹ tớ cũng ở nhà....ko đi chơi đc đâu....:| bảo thứ 6 nghỉ tớ còn đi đc...

ko thì đi chơi trong tuần nghỉ tết vậy....chỉ có điều sợ đến lúc đấy tất cả các chỗ vui chơi đều đóng cửa nghỉ ăn tết thì nhất....:))

@ mylink : uh, bạn ấy tên Minh Trang....
mà ấy mong lên 8,5 tin để tổng kết các môn trên 9,0 ah??? 8-| thật đáng sợ...:-s tớ chỉ mong lên 7,2 để tổng kết các môn trên 8,0 thôi....:))

đùa thế con Huyền trang không TT ah, bó tay với lớp mình.Bọn mày tanh tưởi thế.

Trần Hoàng Nam đã viết:
đùa thế con Huyền trang không TT ah, bó tay với lớp mình.Bọn mày tanh tưởi thế.
8-}....mày muốn trù tao tiên tiến ah??? tao ko chết môn nào....[-x tổng phẩy đáng đúng 7,9....8-} chắc là đc giỏi thôi...dù chẳng vinh hạnh giè...:)

thế hả?không vinh hạnh ha?mày đang chửi vào mặt tao đúng không Trang?không vinh hạnh.bó chiếu.

hây ! Tình hình là bạn Mo là bạn hồi đầu năm hay sang lớp mình chơi hả ? Sao dạo này không sang nữa hả ấy ? Sang đi để tớ xem lại mặt người yêu bạn Linh cẩu ! Đùa thôi hình như tớ hay thấy ấy ngồi mấy quán ngoài cổng trường ! Đúng không nhỉ ?
Tình hình là phao tin vịt vừa thôi nhé ! Học thứ sáu thì sao lại phao nghỉ ! Tí nữa thì định không làm công dân ! Lớp mình vớ vẩn thật !
Hôm nay bạn Hà Linh suýt được lên 90 , nhưng được có 8,946 ! Tiếcd ghê ! Nhưng như thế thì tớ với ấy đỡ xa nhau quá 1 Mẹ tớ đỡ kêu !

@Linh: sao ấy lại biết con Trang bạn tớ, tình hình là tớ đâu có giới thiệu nó với ấy nhỉ, lớp này chỉ có thằng Hoàng, con Trang với thằng Nam là biết nó thôi mà, lạ lùng thật

không phải nhầm rùi Mo người yêu Linh thì không phải cái bạn hay sang lớp mình đâu, bạn ý học A2 còn Mo A1 cơ mà.Không bít mặt bạn Mo nhưng dựa vào nhan sắc Linh trưởng để đóan thì cũng không muốn gặp mặt bạn ý luôn(nồi nào úp vung nấy mà)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên