Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: † Thánh địa - 10 H2 †

mẹ..đ-m..đứa nào bảo tao thích thằng Linh trưởng đấy...
tao thề tao ghét nó hơn ghét con chó nhà tao..à mà không..tao còn yêu con chó nhà tao lắm..:x..tao ghét thằng Linh trưởng hơn con a bê xê a bê xê../:)..đ-m đứa nào bảo thế..éo biết cái gì thì đừng nói lung tung..mà éo biết gì cũng suy diễn..
tao sang lớp H2 tao chơi với Hoàng gà với Giang huynh với Hoàng béo..chứ chúng mày nói thế mà được à..nghĩ gì thế..bực éo chịu được../:)..

Đỗ Quỳnh Hương đã viết:
hây ! Tình hình là bạn Mo là bạn hồi đầu năm hay sang lớp mình chơi hả ? Sao dạo này không sang nữa hả ấy ? Sang đi để tớ xem lại mặt người yêu bạn Linh cẩu !

Trần Hoàng Nam đã viết:
Không bít mặt bạn Mo nhưng dựa vào nhan sắc Linh trưởng để đóan thì cũng không muốn gặp mặt bạn ý luôn(nồi nào úp vung nấy mà)
cảm ơn ấy..nhưng tớ nghĩ là tớ cũng chưa gặp ấy bao h..ấy cũng không cần phải nói thế đâu..:)..không thể nghĩ có người vô duyên thế../:)

Cũng từ Trần Hoàng Nam đã viết:
hóa ra bạn Mo là người yêu của Linh trưởng.Được người yêu thằng Nam tao chửi rùi thì người yêu thằng Linh tao cũng phải chửi(mà chửi cái gì bây giờ)

ờ tớ không phải người yêu bạn Đức Linh đâu nhé..ấy đừng có hiểu nhầm../:)..ấy chẳng biết cái gì thì đừng có nhoi..:)..cảm ơn ấy..

mẹ mấy hôm nay gặp toàn chuyện bực mình../:)..

làm ơn đừng ai hiểu nhầm tớ là người yêu Linh trưởng nữa nhé..

xin lỗi nếu có lời lẽ nào xúc phạm..

Chỉnh sửa lần cuối:

:))..ơ tớ xin lỗi..:))..tại vì tớ ở lớp A1 nên thế..:))..lớp tớ có truyền thống thế mà..:))..ấy cứ sang tô bích lớp tớ đọc thì biết..:))..

xin lỗi nếu làm ấy khó chịu..:D..

thằng Linh trưởng không bắn bỏ thì phí..[-x

không khó chịu đâu ( câu bài í mà)

các bác lớp này tưởng bở vãi hàng :)) :)) :))
con Mo mà thik bạn Đức Linh chắc đạp đầu vào tường mà chết mất :)) :)) :)) ( ngồi ngay cạnh nó có cái éo gì mà ko biết )
mà chưa nhìn mặt con Mo đã vội nhoi nhoi phát biểu linh tinh
hôm nào mời ấy sang xem mặt Mo :)) :)) :)) lại chả vội rút lời ngay ý chứ :)) :)) :))
thôi xì tốp việc nói con MO thik bạn Linh đi
vớ vẩn :)) [-x[-x[-x ko hay ho gì đâu :| [-x [-x

Nhưng mà bạn Mai nói thằng Link ghê quá.Nó cũng lên HAO đọc được thì tội nghiệp nó :(.Chẳng gì nó cũng làm sao đó ấy(ko phải ấy mà là nó nhé ko lại chửi tớ:D)

thím lại xông vào đây nói éo rồi..các bạn H2 không thik đâu..:D..các bạn ý ngoan mừ..(tớ nói thật sự chứ không phải nói đểu gì đâu nhá..:p)..

bạn Hà có kiểu câu bài hết sức độc đáo..:))..

viết xong rồi mới thấy bài bạn Dương..:D..tớ cũng đâu có thích nói thằng Linh trưởng thế..nhưng mà tại sao cứ phải nói tớ thích nó..chính nó cũng nói thế mà../:)..tớ ghét nó không nói chuyện không gặp nó thì bảo là tớ "tấn công trong im lặng"../:)..không hiểu thằng ý nó nghĩ gì..không hiểu hàng ngày ăn gì../:)..không bắn bỏ thì phí..trí tưởng tượng hết sức siêu phàm..8-}..

Chỉnh sửa lần cuối:

tôi can 2 bên bên nào không phải ăn bãi cờ trâu lâu lâu lại thèm
:))

bài thứ 2266 của Hoàng gà mà nhạt nhòa thế..đọc xong chẳng hiểu gì cả..:))..

mình câu bài khiếp..:))

ặc không để ý
số bài đẹp thế mà viết chẳng ra cái gì
à hình như cô bính bàn với thầy hoàng rồi
mai tao đựoc học toán rồi :D

thế à..còn tao chắc còn lâu mới được học Văn..:))..coi như bùng được mấy buổi..:))..

đựoc bạn Mo nói mấy câu hay hay tớ nghe cũng thú vị=>thích ấy luôn.Tớ không phải thích vô duyên đâu mà cay thằng Linh quá nên phải lên HAO chửi người yêu nó cho đỡ tức.Giờ xin lỗi ấy và xin ấy chửi típ đê.
@Dương:không cần phải thương hại Linh trưởng bạn Mo thích chửi thì kệ bạn ý, thời buổi tự do ngôn luận mà.Nhưng không bít Linh trưởng nổi tai tiếng như thế ngay cả hai bạn A1 còn khinh nó như ***.Sao lại thes được nhỉ?

đựoc bạn Mo nói mấy câu hay hay tớ nghe cũng thú vị=>thích ấy luôn.Tớ không phải thích vô duyên đâu mà cay thằng Linh quá nên phải lên HAO chửi người yêu nó cho đỡ tức.Giờ xin lỗi ấy và xin ấy chửi típ đê.
@Dương:không cần phải thương hại Linh trưởng bạn Mo thích chửi thì kệ bạn ý, thời buổi tự do ngôn luận mà.Nhưng không bít Linh trưởng nổi tai tiếng như thế ngay cả hai bạn A1 còn khinh nó như ***.Sao lại thes được nhỉ?

8-} quả thật là tao chẳng ưa gì thằng Linh trưởng....:) nhưng mà mày cũng đừng như tát nước vào mặt nó ở giữa topix thế này Mo ạ..../:) nói chung dù gì nó cũng thix mày....ko thix nó thì thôi, cần gì phải cay nghiệt thế....[-x khổ thân nó ra... Có mỗi chiện nói nhầm người yêu một tí mà chửi ghê quá...8-}

:| h mới nhớ ra còn phải làm GDCD....8-} h chưa có cái giè hết....kiểu này tổ tao die rồi...:-s :((

----------

h mới thấy đây là trang thứ 121 của topix lớp mình....:)) nói đến 121 lại nhớ ngay đến chú Chick...:D

----------

h mới thấy đây là trang thứ 121 của topix lớp mình....:)) nói đến 121 lại nhớ ngay đến chú Chick...:D

nói thì sao mày bảo không ưa nó thì có khác gì bạn Mo chửi thẳng vào cái mặt nó(cũng đau như nhau cả thôi).ghét thì nói là ghét thích thì nói là thích thế thôi cần gì phải nịnh nọt vớ vỉn.

tớ cũng ko ấy ấy bạn Linh trưởng lắm
vì lần trước bạn ý MS với tớ tăng EXP hộ :)) :)) :))
mỗi tội thấy bạn ý tưởng bở quá :))
ghét nhất ai tưởng bở
cẩn thận lại đến tai cô Bính là MO thik DDL mất =)) :)) :)) thế thì nhất MO nhỉ ;;) ;;)

thế thì sướng quá rùi, bạn Mo sẽ thành lớp trưởng phu nhân của H2 tha hồ được xưng tụng nhé.
Đến tai cô Bính thì sao, càng sung sướng Mo muốn thế còn không được.:)):)):))

Này LINH mày ăn nói hơi quá rồi đấy, nếu mày có người iu rồi thì thôi chả sao, nhưng mày chưa có thì... mày thấy xấu hổ vì bị gán ghép với MO hả !!! Nó cũng đc đó chứ, nóo chung bị gán ghép với nó cũng đâu có gì phải ngượng cả :)

NGUYEN YEN CHI đã viết:
@Linh: sao ấy lại biết con Trang bạn tớ, tình hình là tớ đâu có giới thiệu nó với ấy nhỉ, lớp này chỉ có thằng Hoàng, con Trang với thằng Nam là biết nó thôi mà, lạ lùng thật

Ah, đâu phải chỉ có Hoàng vs Trang biết đâu... :-? Còn nhiều người khác nữa chứ.... Mà Hoàng & Trang thì ko kể cho tớ đc ah? :D :D

Mà bạn MT này có vẻ bắt đầu hot rồi đấy... :D... cho tớ cái nik YM... b-)

tớ có nick mt đấy
ok cám ơn đồ chí đức linh đã nhắc nhở
nhưng mẹ tớ ko có nhà chữ kí thế nào được

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên