Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: † Thánh địa - 10 H2 †

đấy tớ vừa chấm dứt thì bạn NMHL đã vào cứa thêm một nhát dao vào trái tim rỉ máu của bạn Nam rùi(làm tớ ngứa tay lại trêu nó típ)
@nam:thâm nho thâm nho, mày khá đấy

Hi !!!! Tình hình là sao hai thằng Nam câu bài giã man thế ! Lần sau chat thì ra ngoài mà chat nhá ! một thằng tung một thằng hứng đọc khó chịu quá ! Tình hình là cả hai tổ hôm nay làm công dân mệt bở hơi tai mà cuối cùng chúng ta lại làm lại từ đầu , bắt đầu từ hai bàn tay trắng ! :(( Chết mất ! Mà hôm nay tổ 3 +4 làm hơi kịch , cứ như tập sẵn ý ! Bó tay , cuối cùng thì chúng ta đi vào toàn chủ đề hơi phản động nhỉ , may không có công an chính trị ở đấy ! Thế mà cầm quyển triết học Mác Lênin kinh quá !
@ TÌnh hình là lần sau tớ làm một trong hai phần định nghĩa cho nhé Hà Linh ! OK ? :-? !
@ Bạn Hoài Nam nè , mấy câu đối của ấy chép ở đâu dấy , cho địa chỉ đi ! Nghe hay ra phết , chỉ chỗ cho tớ đi ! ;;) Thanks !!!!!!!!!

----------

Quên , nói đến chat mới nhớ , bạn nào lớp mình có Y!M thì cho tớ được không vì hiện tại tớ mới có của 1/3 lớp mình ! Cho tớ được không ? :-/

8-} kịch đâu mà kịch.......thằng Nam nó cãi nhau với thằng ái thật đấy...8-} chính vì ngoài dự kiến nên bọn tớ mới cười nhiều đến thế chứ....[-x

Đỗ Quỳnh Hương đã viết:
@ TÌnh hình là lần sau tớ làm một trong hai phần định nghĩa cho nhé Hà Linh ! OK ? :-? !

Uh làm đi! :)>- Tớ cũng mệt lắm rồi... :((...
Tớ thấy tổ mình rất cố gắng đấy chứ... :x... kịch bản lại hay... b-) :>
Thế mà... :-s

Lần sau thì phải phân công nhiều đứa làm vào, cho hoành tráng... :)

hix...thằng Tùng hum ni tí nữa chết nghẹn...thằng Hoàng Nam hỏi mấy câu thâm quá...

chào..đang chán đời câu bài phát..ai thích warn thì cứ warn..bất cần đời..

@ Mo: ơ...chào....

@ NMHL: cô Mỹ bảo tuần sau soạn bài gì, phần gì đó???

câu bài tiếp..chán quá..:((..

biết nói với ai để được thông cảm..chỉ cần 1 người để an ủi thôi..
đừng khuyên gì vào lúc này..:((..

nói nhiều quá tao thông cảm với mày được chưa(nhưng mà mày là con nào).Nhưng mày stop đi nếu không mod nó không thông cảm đâu nó lock cái topic này thì xác định đấy.

công nhận mấy câu thằng nam hỏi hay
nhưng hình như phang nhầm hàng

chẳng phang nhầm lại phang đúng...:)) mà tao thấy rõ ràng thằng ái với thằng Nam cãi nhau thật...8-} thế mà sao Hương lại thấy giống như diễn kịch đc nhở...[-x buồn cười nhất là cô uất quá ko chịu đc....--> bèn đứng lên nói hộ....:)) :))

@ Mo: Hôm trước tớ gặp thấy ấy buồn buồn... :(... Tớ cũng đang buồn lắm ấy ạ.... :((

@Link: Đã bảo là đừng gọi là NMHL mà.... X(.... gọi thế ko thèm trả lời... :p....

Cứ tưởng làm cái này là phải sưu tầm thêm bài cho nó phong phú... :-?... ai ngờ đâu ý cô là mình chỉ làm nguyên trong SGK ra thôi....8-}.... cái chính là mình làm như mọi khi cô giảng bài ấy... nghĩa là làm cho mọi người hiểu đc nội dung của bài + khi các bạn đặt câu hỏi thì mình trả lời đc.... :)

Lần sau tổ mình sẽ tốt hơn.... :)>-... hi vọng thế.... :(

tốt thế quá nào được khi có tớ phá hoại.Lần sau tớ phá cả hai bên.=))

@THN: con bạn tao sau 1 lần gặp mày, nó fang ngay cho câu: con trai lớp mày toàn lũ dở hơi, mày làm mất mặt bạn bè quá cơ Nam ạ!!
mà mày hết chuyện để làm hả mà phải đi chọc phá đến thế??
@Hương: xem cái canh thai nhi đấy chưa em? về nhà có ăn được cơm ko? công nhận nó kinh dị thật!!

Chỉnh sửa lần cuối:

hehe..lúc đầu tưởng Nam là chú Nam của mình..lúc sau nhớ ra là thằng khác..chú Nam mình tên là Võ Hoài Nam cơ mà..:))..

ờ thôi thì thôi tớ không câu nữa..nhưng mà yên tâm là tớ có câu mấy thì chỉ có nick tớ bị lock thôi..chứ tô bích thì làm sao mà bị lock được..

lớp H2 tớ cũng quen kha khá..:))..chắc tại ấy mới lên HAO à..xem lại mấy trang trước suốt ngày thấy mặt tớ câu bài mà..:D..
yêu nhất là hoàng gà với giang huynh..:x

:)) con Mo này dê trai vừa....còn tao thì mày ko liệt vào ah....[-x

@ Chi : :-s sao lại có thai nhi ở đây??? nghe lởm thế....:-s :((

con bố láo học NGT đúng không.Được hôm nào tao đến đấy.

Trần Hoàng Nam đã viết:
con bố láo học NGT đúng không.Được hôm nào tao đến đấy.
mày nói ai bố láo đấy....8-} khó hiểu thế....nếu mày nói con Mo bố láo thì mày ốm đòn với thằng Linh.....:))

Trần Huyền Trang@ Chi : :-s sao lại có thai nhi ở đây??? nghe lởm thế....:-s :(([/QUOTE đã viết:
Thế ấy chưa xem cái offline của thằng Nhân ah? ... b-) ... Khiếp! :-s Rùng cả mình... :(... bọn dã man... :((
Mà phải nhìn tận ảnh cơ.... :-$

đùa tao chửi con bạn con Chi (và cũng là bạn mày nữa nó học NGT mà)
hóa ra bạn Mo là người yêu của Linh trưởng.Được người yêu thằng Nam tao chửi rùi thì người yêu thằng Linh tao cũng phải chửi(mà chửi cái gì bây giờ)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên