Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: † Thánh địa - 10 H2 †

đương nhiên thích thầy vì thầy hiền chứ kể chuyện thì thầy kể không hay bằng thầy NA.VD:trận Xích Bích thầy kể hay vãi mặc dù vẫn còn chán so với nguyên tác.Thầy Huy được cái không kiểm tra bài nên không phải học sử=>bớt gánh nặng.

Còn lâu đi thầy kể chuyện hay hơn thầy Ngọc Anh chứ... :p... tớ ko thik cái giọng thầy NA tí nào... vả lại, thầy Huy nói thâm thúy + sâu sắc hơn... Cái chính là thầy hiền như thế thì cũng phải thương thầy 1 tí chứ... [-x... thầy thì giọng đã nhỏ, đã cố nói to lên rồi... :(... thế mà chả ai chịu nghe... mà ko nghe thì cũng nói chuyện nhỏ thôi... ầm ầm lên... Khổ thân thầy... :((

Tình hình là tớ có nói gì quá đáng thì cũng tại vì hôm nay tớ quá bực ... :((

ko biết thằng Chick có vào topix này ko nhưng vẫn cứ nhắn nhủ vài dòng với nó...:)) Hi vọng ko làm phiền lớp...:p

@ Chick: mày đem cho tao cái cắt móng tay hôm qua tao vứt lại ở nhà mày nhá...:p :D Đem đi rồi tao cho mày một cái cắt móng tay khác đẹp cực...:D (thay luôn cho cái cắt móng tay của cô giáo mày nhá...:)>-)trông độc đáo lắm....tuy nó ko mới và cũng cùn rùi-->ko cắt đc móng tay....:))-->chỉ để ngắm đc thui...nhưng tao thấy nó đẹp lắm...:D trông cứ cổ cổ, hay hay thế nào ý....:D hi vọng mày like...b-)

@ mylink: đợi đến lúc bạn kia về thì giải quyết nốt vụ ấy....:| tớ bắt đầu thấy bực rùi....:|người gì mà kì quá!

@Trang: Ấy thấy tớ kì hay nó kì.... :-?.... :(...
Nếu ấy thấy tớ kì thì cũng có thể vì tớ chưa bao h bị thế này :( --> cuống quýt + buồn bực vì ko biết làm thế nào... :((....
Nếu ấy thấy nó kì thì đúng thôi... :p... tớ cũng nghĩ thế đấy... :D... và tớ bắt đầu chuyển từ buồn sang bực...X(.... Tớ thấy nó quá đáng kinh khủng.... [-x...

@Ngọc: Hôm nào mang tớ Hikaru đi... :x

Hôm nay KT toán đúng ko? :-s Sao đời lại khổ thế này? Vừa thi HK xong đã... :| ... làm thế thì chết con nhà người ta ah.... :((

Chỉnh sửa lần cuối:

:)) đầu tiên tớ thấy nó kì....sau đấy thấy ấy kì nốt....:)) có cái giè mà phải ngại với sợ nó....với lại cũng nên đơn giản hóa vấn đề đi.....:D tớ thấy mọi thứ cứ càng ngày càng tối tăm theo con mắt nhìn của ấy đấy...:D

tớ thix con mèo trong ava của ấy...:)) trông cứ bệnh hoạn thế nào ý...:))

:)) đầu tiên tớ thấy nó kì....sau đấy thấy ấy kì nốt....:)) có cái giè mà phải ngại với sợ nó....với lại cũng nên đơn giản hóa vấn đề đi.....:D tớ thấy mọi thứ cứ càng ngày càng tối tăm theo con mắt nhìn của ấy đấy...:D

tớ thix con mèo trong ava của ấy...:)) trông cứ bệnh hoạn thế nào ý...:))

hic, xet về tính bệnh hoạn thì theo thao của mày hơn hẳn nó 1 bậc :))

hic, cắt móng tay mà ko cắt được thì để làm ji` O_O

có giấy zap' o ?? mang luôn cho tao 1 mẩu ;) :D

Uh, tớ cũng thấy tớ kì ... :(...
Nhưng vì tớ chưa bao h bị như thế.... :((... hơn nữa, nó kinh bỏ xừ.... chứ ban đầu tớ có sợ hay ngại gì nó đâu... :p... tớ nghĩ cứ nói chuyện thẳng thắn + bình thường là OK... ai ngờ nó như thế... X(.... Bây h thì tớ điên lắm rồi đấy! Tớ thấy nếu có người cần xin lỗi thì là nó chứ ko phải là tớ.... X( :D...
Nếu ko vì đoàn kết thì tớ coi như xong nhé... :p... ko thèm nói chuyện vs nó nữa.... :)... bạn bè gì mà...
Càng ngày càng ức.... X(

----------

Còn mèo của tớ mà bệnh hoạn.... :)).... tớ chỉ thấy nó nhắng thôi... :D :))...
Nhưng mặc dù dưới tên ảnh người ta ghi là the cat is singing thì tớ lại thấy con này có vẻ cáu cáu bực bực thế nào ấy.... :))....

@ Chick: tao bệnh hoạn cái giè..../:) mày chê ko lấy cái cắt móng tay thì thui...[-x tưởng tao báu lắm mà cho mày ấy...[-x nhà tao có làm nghề giè thâm thúy đâu mà có giấy ráp...8-}

@mylink: :D thôi thì tớ thấy xin lỗi cũng hợp lí....chỉ có điều nó hơi hâm thôi...:)) ko sao đâu...b-) đừng nóng thế....:p

----------

mèo của ấy trông như đang đi gào về nỗi khổ ấy....:)) trông iu thật...:x :D

ngày xưa tao nuôi nhìu chó mèo --> giờ nhìn thấy ớn nhưng vẫn thấy thic ) nhảm :| )

thực ra cái thằng Hoàng 92 trời đánh đó có nhắc nó cũng chẳng xi nhê...cô gọi điện cảnh cáo vẫn chứng nào tật đó...no idea...

Đào Đức Linh đã viết:
thực ra cái thằng Hoàng 92 trời đánh đó có nhắc nó cũng chẳng xi nhê...cô gọi điện cảnh cáo vẫn chứng nào tật đó...no idea...
8-} thằng này viết câu giè mà thiếu ăn nhập chủ đề thế...

tình hình là trong tháng 1 sẽ có bạn An Trang (7E cũ-->9C cũ)chuyển vào lớp ta nhá...:> :D

nghe thằng Tếch nói hình như thằng Vũ Tuấn(9D cũ) học kì II cũng sẽ chuyển vào lớp mình....thế mà chẳng thấy đâu...8-|

vỗ tay...lớp mình có 52 mống...
tao nói bài trên là ăn với bài nói về thầy Huy của NMHL...sozy em lười ko quote lại...

Hôm nay đỡ buồn thảm + u ám hơn hôm qua... :D... mặc dù KT toán thì... :(... bài 1 sai đáp số, bài 2 sai đề.... :(... :))....Pó tay! :D

Tình hình là ĐLinh + Hoàng tìm tư liệu + hình ảnh về giai cấp và đấu tranh giai cấp nhé... :)>-... Hôm nay nghe Hương nói Tuấn Sơn bảo T6 sẽ đc nhìn thấy tổ 1 + 2 chết thảm vì cả tuần liền ko thấy chuẩn bị gì bài triết cả... X( --> tức rồi đấy! :)) Rồi, mai sẽ xem tổ 1 + 2 làm ăn thế nào... :)>-...
Mà tìm tư liệu xong phải in ra đấy... mai mang đi để đóng vào tập tài liệu... :D
Các kiến thức cơ bản khác tớ sẽ làm rồi send cho Dương để Dương đi in...
Ah quên, tìm ảnh Mac + Anghen + Lênin in vào cho hoành tráng... :)) Tổ mình ko làm thì thôi chứ đã làm thì nhất định phải tốt....:D...

Ah mà này, hôm nay nói chuyện vs Phương + Dũng mới nghĩ ra... :D :))
T.P.L là Tạp Phí Lù ah ? :)) :)) :D :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:

lag ghê quá....8-} hôm nay tớ làm toán cũng như phìu...:( tớ thấy đề dài dài thế nào ý...:( làm bài 1 mất bao nhiêu là time mà chẳng biết đúng hay sai vì ko nhớ nổi đáp số.....:(( nói chung chắc die rùi....-_-

GDCD tổ ấy làm công phu nhờ.......:( chẳng bù với tổ tớ chẳng có cái gì cả...:(( lại còn để con Bồi tự làm bao nhiêu nữa chứ.....:( tớ vô dụng.....:|

Thế mà Tuấn Sơn nói như đúng rồi... :)) ... cứ tưởng tổ ấy chuẩn bị công phu lắm... :D --> hoảng luôn....

@ ĐLink: Thôi ngay cái kiểu NMHL đi nhớ... :p.... 8-}... Lớp có mấy Link mà phải lằng nhằng... [-x... viết Link thôi cũng đã đủ hiểu rồi... chả lẽ là ĐLink ah... :))

tình hình là chú bé linh đã tìm 1 bài có chất rồi
tao đang tìm tiếp
hà linh chuẩn bị cái kia ra giấy nhá
mấy cái câu hỏi
còn ảnh đấu tranh giai cấp
mới tìm được

thằng Hoàng tưởng h này ko đc onl cơ mà....8-|

các bạn công phu thật....tớ chỉ biết ngồi ngắm....:)

Cái bài chất của chú bé Link tớ đọc rồi... :D... cũng thường thôi vì ko biết cho vào phần nào... :))... thôi thì nhét vào cái gọi là các bài viết tham khảo... :)>-

Các bạn cứ tiếp tục chuẩn bị vs tinh thần nghiêm túc như vầy thì tổ mình sẽ OK thôi... :))

----------

Cái ảnh của Hoàng làm sao biết đó là đấu tranh giai cấp.. :-?
Tìm tư liệu + tranh ảnh tớ tưởng là phải có bài viết ....:D
VD: ngày xyz, công nhân vùng abc đấu tranh đòi tăng lương... :p

và các bạn cũng biết ai là người được họ tin tưởng đưa lên nắm chính quyền

tao tìm mấy cái max lenin đọc lòi mắt

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên