Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: † Thánh địa - 10 H2 †

Hôm nay là ngày buồn nhất từ đầu năm học đến h… :(( Cuộc đời sao phức tạp thế cơ chứ ! :( Sao thấy ngột ngạt và khó sống thế này?

Buồn… :(

M ệt m ỏi… :(

Toàn nghe nh ạc Trịnh…. :(

Em đi về ko mưa ướt áo
Đường phượng bay mù ko lối về

Cuộc đời đó có bao lâu m à hững hờ

Sống ở trên đời phải có một tấm lòng, cho dù ko để làm gì, dù chỉ để gió cuốn bay đi….

Võ Hoài Nam đã viết:
nớp mình có bạn hà ninh
cái gì cũng đỉnh nại còn thật xinh
học văn thì vãi cả trình
cao hơn 8 phẩy, còn mình thì ...:(( :(( :((

Lớp mình có bạn Hoài Nam
Quần thì xắn gấu như đang ở nhà
Nam ơi, ấy cũng giỏi mà
Bởi đâu điểm số, cốt là trình cao… :D

Mà tình hình là tớ thấy ấy tán phét cũng hơi nhiều đấy![-x

:D link trình dã... hôm nay iu Link nhìu lắm...:* :x làm tớ đỡ chán...:p

ấy đọc cái bài báo ở hoa học trò tết chưa???b-)

"Chính bạn là người quyết định những điều bạn sẽ suy nghĩ trong cái đầu nhỏ bé của mình...Người khác ko thể làm bạn buồn rầu...ko thể làm bạn thù hận nếu bạn ko suy nghĩ về điều buồn rầu, thù hận đó....Cũng ko có ai có thể mang tới hạnh phúc và yêu thương mà ko có sự cho phép của bạn...." :>

Nói chung là cuộc sống lúc nào chẳng có ngày chán......:D vấn đề h là biết chấp nhận những gì mình có thui....;) chưa bao h tớ thấy iu những gì tớ có như bây h...kể cả việc tớ thất bại ở học kì một hay những lần có những người làm tớ buồn...:> mọi thứ đều okie hết....bởi vì ko có buồn thì làm gì biết vui là gì, hạnh phúc là gì....:D

"It doesn’t matter what people say
And it doesn’t matter how long it takes
Believe in yourself
And you’ll fly high
And it only matters how true you are
Be true to yourself and follow your heart.."

lại là Somebody's watching me over của Hillary...:))

Thanx ấy nhiều, Trang ạ... :x :*
Chưa bao h tớ nhớ bạn tớ như hôm nay.... :(
Chưa bao h tớ thấy tớ cần a shoulder to cry on như hôm nay... :((
Nhưng ít ra, tớ có ấy... :x ... luv u... :x
Ấy có đọc sign của tớ ko? :*... Ấy hãy là 1 người bạn như thế nhé... :p

Chưa bao h kể cả lúc này, tớ cảm thấy chán đời cả... :) Tớ lúc nào cũng tin tưởng Anyway, tomorrow is a new day!
Bởi vì bố tớ bảo bản thân việc được sống trên đời này đã là một hạnh phúc lớn lao nhất rồi, :x dù cho cuộc sống có khắc nghiệt như thế nào... :( ... thì con ko bao h được bỏ cuộc... :)>-....Những người thik tự hủy hoại cuộc sống của mình là những người chẳng hiểu cái gì cả... :p.... Tóm lại, họ chết :D... vì thiếu hiểu biết... :))

Tự nhiên viết đến đây tớ thấy đỡ buồn đi nhiều...:p Dù sao, tớ cũng có 1 người bố thật tuyệt vời :x, tớ có ấy :*, cả những người bạn ở xa nữa... :)...
Hình như tớ có quá nhiều rồi phải ko... :)>-... Đấy là chưa kể, tớ có mẹ :x, tớ có chị :x, tớ có ông bà....

Cuộc sống ko cho những gì ta muốn mà cho chúng ta những gì ta cần... :D

Cảm ơn vì đã cho tớ sống trên đời... :x

:D trùi...đúng rùi Linh ạ....tự dưng hôm nay tớ hạnh phúc tràn trề...:* ít ra thì đây cũng là những bài viết hết sức giá trị ấy chứ....;;) dù rằng có thể sáng mai bọn lớp mình vào và cười phá lên vì sự ngớ ngẩn của nó...:))
mylink đã viết:
Bởi vì bố tớ bảo bản thân việc được sống trên đời này đã là một hạnh phúc lớn lao nhất rồi, dù cho cuộc sống có khắc nghiệt như thế nào... ... thì con ko bao h được bỏ cuộc... ....Những người thik tự hủy hoại cuộc sống của mình là những người chẳng hiểu cái gì cả... .... Tóm lại, họ chết ... vì thiếu hiểu biết...
:D câu này quen quen...:p
Chưa bao h tớ thấy tớ cần a shoulder to cry on như hôm nay...
nghe ấy nói làm tớ nhớ ngay đến bài Cry On My Shoulder...:D :x iu thế ko bít...
Ấy có đọc sign của tớ ko? ... Ấy hãy là 1 người bạn như thế nhé...
đọc rùi nhưng chẳng hiểu giè....b-) :)) :D :p nhưng tớ sẽ pà-chi...:D

tớ có nhiều hơn những gì tớ muốn rồi...:D nhờ vụ HSTT mà tớ mới hiểu rằng bố tớ quan tâm đến tớ tới mức nào...:x Bố tớ tuy nhìn qua tưởng chỉ để ý đến KQ học hành của con thui...nhưng thực ra bố tớ để ý tất...:D từ việc tạo điều kiện cho tớ chơi sau khi học đến những sở thix của tớ....sẵn sàng ủng hộ tớ những việc như quyên góp hay thành lập hội " những ước mơ xanh" dành cho người nghèo....:)) tôn trọng quyền tự do cá nhân của tớ...b-) Mẹ tớ thì toàn phải đối thui....8-} lúc nào cũng nói tớ phải học...:D nhưng ít ra thì tớ hiểu rằng vẫn có những người quan tâm đến tớ...:)) :x :* :x --> tớ chẳng hề lonely tẹo nào...:p

anh tớ thì miễn nói....:x tớ thề sẽ ko iu quí ai bằng anh tớ đâu...:)) (dù về sau có lover đi chẳng nữa....:))) anh tớ còn cho tớ nhiều hơn những gì tất cả mọi người đã cho tớ...:D nghe thì sến nhưng là thật đấy...:D iu anh tớ lắm...:x

tớ iu những gì tớ đang có vì tớ có gia đinh....:> có những người bạn bè chỉ cần như thế là tuyệt rùi...:D có cả những điều đặc biệt luôn chờ tớ vào ngày mai nữa chứ...:D có cả sự buồn chán để rồi đc mơ ước, hi vọng...:)) iu quá cơ...:D iu...lắm ấy...:x :D iu tất cả mọi người...:x :D :x :*

Tớ poz bài xong ngồi chờ mãi... :p... cứ chờ thôi vì chả thấy ai poz tiếp cả... :((....cuối cùng thì ấy cũng poz... :x... yêu quá... :*

Công nhận là mọi người rất có thể sẽ nghĩ mình dở hơi... :D.... nhưng mà chỉ cần tớ với cậu hiểu nhau là được đúng ko? :x :x :p....

Tớ tin chắc là ấy sẽ được HSG... :)>-... cá luôn... :D.... bởi vì đối với tớ ấy lúc nào cũng là hsg... :D....

Ấy ko hiểu cái sign của tớ ah? :(( :(( Sao lại thế ?? :-? Có gì khó hiểu đâu...:p

Nói thế thôi... :) tình hình là tớ vẫn chưa hết buồn... :(... tớ phải làm gì bây h? Tớ phải làm thế nào để cứu vãn tình hình...

Ước gì có ai giúp tớ... :((

Tớ tin chắc là ấy sẽ được HSG... ... cá luôn... .... bởi vì đối với tớ ấy lúc nào cũng là hsg... ....
đến ngại khi nghe câu này...8-| làm thế nào bây h...:( sang học kì 2 tớ sẽ phấn đấu bằng ấy...;)
Ấy ko hiểu cái sign của tớ ah? Sao lại thế ?? Có gì khó hiểu đâu...
tớ đùa thui...:p

:-? thế ấy buồn về chiện gì...xem tớ có giúp đc ko nào....:D

Oài, bạn Trang bây h nhí nhảnh yêu đời thế rồi cơ đấy ! :)>-.... nhờ tớ cả :p ...Trang nhờ... :x

Buồn thì vẫn chuyện đấy.... :((

Chả biết làm thế nào đây? :(

Tình hình là ấy có ý kiến gì hay thì send message cho tớ... :D... chứ cứ thế này bọn nó lại bảo mình chat linh tinh... [-x

Chỉnh sửa lần cuối:

:D mình chat kệ bọn mình chứ...đã có mod lo...ko phải bàn...[-x :D đằng nào thì Y!M đang có prob....tin nhắn thì tớ có đến 60/70 cái rùi...:)) còn lại 10 cái thui mà lại ko muốn del cái nào hết sất...:)) --> cứ chat đê...;) đến lúc có chiện tế nhị chuyển địa bàn sau...b-)

chiện đấy tớ thấy chẳng phải lo đâu...[-x ấy có cố ý đâu...với lại nó cũng là con trai...--> hi vọng ko có tính đàn bà...:D hay để mai tớ lại ra nói chiện cho trắng đen rõ ràng với nó....tớ cũng chẳng thix tự dưng lại có xung đột theo kiểu ngớ ngẩn thế này giữa ấy và nó....

Tình hình là tớ chuyển địa bàn đây... :D

tình hình là tớ đi ngủ đây...:D buồn ngủ lắm rồi...:D có giè mai bàn tiếp...b-)
chiện ấy mai sẽ làm rõ ràng với nó...hi vọng okie...:(

mà mai có kiểm tra giè ko????:-/

Chỉnh sửa lần cuối:

Ko... :D... công nhận cứ nói đến KT là sợ.... :(
Vừa vào HK2 mà cứ KT liên tiếp... :((

@Trang: Thế mai nhé! Mai là tớ sẽ gọi ĐT tra tấn ấy đấy....:x :p :*
Ngủ ngon nhớ!

hai bạn chat vui quá làm em đọc khóc lun vì trình của cả hai bạn đều cao vãi xoài.Hai bạn khoe đủ tài từ tiếng anh đến văn học thế này khác nào nhổ vào mặt em(thằng kém nhất hai môn ý)

Trần Hoàng Nam đã viết:
hai bạn chat vui quá làm em đọc khóc lun vì trình của cả hai bạn đều cao vãi xoài.Hai bạn khoe đủ tài từ tiếng anh đến văn học thế này khác nào nhổ vào mặt em(thằng kém nhất hai môn ý)

SAO MÀY GIỐNG TAO THẾ. từ nãy tao cũng chẳng hiểu gì:(( :(( :(( :((

Care là có wan tâm đó mà....:))

Avar thằng Nam là corsair starcraft ah ???

Khi nào anh em mình đánh vài trận...:D

@ Nam: TPL có phải là TÔI PHÌ LŨ ko? Tên nàng của mày đặc biệt lém mừ!

giang gà lắm X_X, thằng nam toàn chơi battle net nên chắc hơn tao rồi X_X

hic, Châu giang đánh với mình " chẳng qua tao ko để í thôi nhé " ---> Nam à, ko để í với chic thì chuyện gì sẽ xảy ra nhỉ ;) ;), ôi nông dân ;)

Lại Tuấn Hoàng đã viết:
giang gà lắm X_X, thằng nam toàn chơi battle net nên chắc hơn tao rồi X_X

hic, Châu giang đánh với mình " chẳng qua tao ko để í thôi nhé " ---> Nam à, ko để í với chic thì chuyện gì sẽ xảy ra nhỉ ;) ;), ôi nông dân ;)
tao sợ mày chăng?
**** Chick:)>- :)>- :)>-

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên