[HN] Nước hoa - fake perfume : Dior,Versace,Gucci,Armani,Chanel ... já hạt rẻ đây :D

Trần Ngọc Huyền
(jk_gina)

- Tình hình là dạo này tớ hết $$$ để ...ăn sáng :"> nên thử làm cái entry này bán nước hoa - thứ mà từ lâu rùi tớ coi nó là...tình yêu ah :x ( có thể coi là mối tình đầu đấy ;)).Buôn bán t/y- nghe có vẻ hơi nhẫn tâm =(( nhưng mà tớ hết xiền ăn sáng oy nên t/y thì cũng bán tất bán tuốt :">:">:"> Các cụ nhà ta chả nói "có thực mới vực đc đạo là j`,hè hè :p Mong mọi người ủng hộ tớ :D Nước hoa của tớ là hàng fake thui (tức là nhái lại những hãng nước hoa nổi tiếng) Dior,Chanel,Armani,Lancome,Lacoste,Versace,Burberry ...vvLà fake nhưng mọi người có thể yên tâm về chất lượng (đừng coi thường hàng fake ah nha,fake có 5,7 loại fake ;)).Nước hoa tớ bán là fake loại 1 của Sing, fake cao cấp giống y như thật nhé,ko phải loại fake vớ vẩn loại 2,3 của Trung Quốc đâu ạ,đầy đủ mã vạch đàng hoàng, mùi cũng giống thật luôn.Rổ já thì cứ gọi là cực ổn,lại rất hợp với túi xiền của chúng mìn :x:x:x - những người túi xiền nhỏ nhưng t/y ... thì lại rất mãnh liệt :">:">:">

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: [HN] Nước hoa - fake perfume : Dior,Versace,Gucci,Armani,Chanel ... já hạt rẻ đâ

có khi mua 1 lọ về gội đầu

Re: [HN] Nước hoa - fake perfume : Dior,Versace,Gucci,Armani,Chanel ... já hạt rẻ đâ

=)) ôi Chance 130K o__O thật tiếc đã mua lọ 100$ :-s ai dùng thử đồ fake đi ;)) rồi recommend ;;)

ạch touch 120k á ạ :))

có được ngửi thử k chị :))?

Thanx các bác đã up hộ ;) Các bác ko phải là những người đầu tiên thắc mắc nước hoa fake có ja' rẻ như thế này thì chất lượng thế nào.nếu các bác shopping nhìu thì sẽ biết trong 1 số shop cũng bán nước hoa fake nhưng ja' ko thế này đâu ;;) người ta có thể tăng gấp 3-4 lần là chuyện bt`(có khi còn nói là hàng thật để lừa gà B-) )và chất lượng thì cũng như hàng của em thôi.Hàng fake nhưng chất lượng khá tốt.Các bác có thể test mùi đàng hoàng rùi quyết định lấy hay ko.Bác nào có nhu cầu thì pm em 1 phát :x

Chỉnh sửa lần cuối:

Em bán trên ttvn à? Có lọ nào nam tính hay xì po không em? Anh chưa thử dùng fake lần nào nhưng thấy các bậc tiền bối bảo là cái này nó chỉ là thời gian giữ mùi không lâu bằng nước hoa xịn vì độ cồn nhiều hơn ^^
Của em hơn 100K chắc không phải loại toàn cồn mà chẳng may tàn thuốc lá rơi xuống cháy áo ^^

Anh Trung thích mùi nam tính thì dùng thử Armani Code hoặc CK Euphoria hoạc Chanel Allure sports xem ;) Ba mùi em nghĩ là nhất của nam :)

nghe kể xịt nước hoa tầng 4 xuống tầng 1 hết mùi :-j:-j
ko biết vụ này là thế nào :-?:-?

@ nhocty2806 nếu nói là nam tính hàng của em có 2 cái Boss bán rất chạy và cái black code của Armani :x Allure thì mùi rất lạ :D Bác nói đúng đấy ah,hàng fake chỉ k jữ mùi đc lâu như hàng xịn thôi chứ mùi cũng chẳng khác j` đâu.Bác cứ yên tâm,tàn thuốc rơi xuống sẽ ko xèo xèo mất cái áo đâu ;) Cùng lắm em cho bác test ngay tại trận :">
@ torai : chả biết bác nghe cái vụ đấy ở đâu nhưng em thấy 2` wa' cơ =)) em có thể mang hàng cho bác test và nhận xét hàng của em ;) Thích thì cho bác chạy từ tần 10 xuống chứ ko phải tầng 4,sợ bác ko có sức thui ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:

hớ hớ hình như mua 1 lần rồi
thích cái allure :x

Mùi Allure rất lạ và sang :"> Thanx bạn đã up hộ :D

Nước hoa fake nồng độ cồn cao ^^ bạn em có đứa mua thử, chưa biết về độ giữ mùi nhưng em thấy cồn rất nhiều, được cái vỏ in chìm in nổi như thật

fake perfume = tinh dầu+ cồn mà :))

Bạn này bán đắt khét lẹt :-?? Đơn cử như chai Chanel, bạn tớ nó buôn hàng fake loại 1 của Sing mà chai COCO CHANEL của nó cũng 50ml bán có 75k :-?? Trong khi đó của bạn 50ml lại 130k :) Nếu ko biết là mua đắt rồi :)

Chỉnh sửa lần cuối:

bán ở đâu đấy Phương Lồng =))

=P~ PM cho cái địa chỉ đến làm đầu nậu lào =P~

Tớ k bít bạn ấy và tớ có nhập hàng cùng chỗ k nhưng nhu cầu là ai cũng hám rẻ thôi :"> tớ còn hám nữa mà.Nói chung sự lựa chọn là dành cho khách hàng :)

AI mua tớ mua hộ cho ;)) Lấy lãi 10k 1 chai thôi :-"

Hix hix ko phải em muốn phá đám đâu :|
Nhưng thực sự em vẫn đang băn khoăn có nên dùng cá loại mỹ phẩm fake ko :| tại riêng đồ gì chứ đồ ăn với mỹ phẩm fake là dễ hại sức khỏe nhất :|
Còn riêng nước hoa thì chai nhìn giống thật nhưng mà mùi nhỡ bị phát hiện ra là fake thì ngượng mặt :| với cả mình xịt vào người chứ có đem chai đi mà khoe được đâu :((

P.s chỗ chị có kenzo nam ko ạ @__@ sao em xem ở đâu cũng kenzo nữ :|

Chỉnh sửa lần cuối:

xin lỗi cho tớ hỏi là 2 topic này đều của bạn fải ko? http://www.thehe8x.net/forum/showthread.php?t=17165 vậy sao topic thehe8x lại rẻ hơn ở HAO thế?
FP2 : LOVELY PRISM by GIVENCHY 50ml- 120k mùi yêu lắm
FP6 : POISON by DIOR 30ml - 100k
FP7 : TOUCH OF SUN by LACOSTE 90ml - 110k
thế là sao hả bạn?

Back
Bên trên