[HN] Nước hoa - fake perfume : Dior,Versace,Gucci,Armani,Chanel ... já hạt rẻ đây :D

Re: [HN] Nước hoa - fake perfume : Dior,Versace,Gucci,Armani,Chanel ... já hạt rẻ đâ

Nói chung là tất cả nước hoa của bạn này bán ở HAO đều đắt hơn lên nhiều so với giá trị của nó ( ít nhất 40k )
Bon chen trả lời em Hưng : Nước hoa fake ko hại gì đâu em ạ, chẳng qua nó nhiều cồn hơn tinh dầu nên dễ mất mùi hơn thôi, như kiểu bt EDP giữ mùi tầm 6-8 tiếng thì fake nó được tầm 3-4 tiếng ý ! Nếu dùng fake cao cấp thì mùi gần như thật đến 99% nên yên tâm nhé ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: [HN] Nước hoa - fake perfume : Dior,Versace,Gucci,Armani,Chanel ... já hạt rẻ đâ

Uh topic này bán đắt rồi :) lọ Hugo Boss Soul fake tớ mua có 60K nhé :D ai mua pm tớ tớ bán lại cho :)) Còn nguyên chưa dùng đâu đấy ^^ Mùi này hơi già mua về đổi ý k tặng nữa :)) nhưng mà nam tính với ấm lắm ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

dùng fake có gây ra cái gì ko, có bị da liễu dị ứng gì ko :-s

xịt vào quần áo ;));))hỏng áo mua áo mới.hỏng da ko mua được :(:)((

Đã bảo là ko hại gì mà :) Chỉ cái là bay mùi nhanh thôi =))

chào mọi người mình là thành viên mới nè mình cũng có một số mặt hàng quảng cáo để mọi người tham khảo. Nếu ok thì pm cho mình nhé.
Mình chuyên về mặt hàng mỹ phẩm và nước hoa. Loại nào cũng có chất lượng và giá cả đảm bảo. Giao hàng free trong nội thành HN .
Công ty thương mại Điện tử Hoàn Mỹ
ĐT: 04.2371314 – 04.7710955 – 04.7710954
Email : [email protected] Website : www.mbhn.vn

nếu tồn tại loại fake giống hệt như vậy
làm thế nào để biết được mà mua loại k fake nhỉ :-?

Nhìn fake hay ko fake biết ngay :
Thứ nhất là mã vạch
Thứ 2 là nguồn gốc xuất xứ ( thường ở đáy chai)
Thứ 3 là độ tinh xảo bề ngoài :D

Back
Bên trên