HDC version 2.0

@ anh Phương:nam ở đâu ra mà đủ à anh :-/
ah chị Lan ơi tháng 8 tới là thi giải j đấy ạ

Nếu là giải các trường THPT thì khó lắm, phải qua nhà trường có cho đi thi hay không cơ! Lại còn kiếm đủ nam Ams nữa chứ! Phải cố kiếm được người cái đã, chất lượng để sau! Đấy là kinh nghiệm của năm ngoái đấy!

hình như năm ngoái trường mình vì thiếu đôi nhảy nên đã bị ..... đánh tụt hạng :-ss nhân lực thiếu thốn trầm trọng

năm nay chắc là đủ đôi thôi, tình hình là lớp đang có thêm khá nhiều nam:p

Tình hình luyện tập của CLB mình hôm CN vừa rồi thế nào nhỉ? T4 này học gì?

Chả thấy ai cập nhật thông tin về tập tành gì cả.

Chẳng thấy anh đến gì cả thì có! [-x

@Huy: không, lần này là thi quận huyện em ạ, sướng dã man ;)) Được lôi nam trường ngoài, thậm chí cả nam già vô tư >:)

nói thế có hơi vội ko ? ko thấy anh huy cũng đã ngậm ngùi nhìn kl nhận giải ah?
đc rủ rê trường khác thì em rủ thằng bạn em đi cùng đc ko ạ? tất nhiên là khi sư phụ cho phép mấy đứa mù bọn em tham gia cùng :-j :D

xin lỗi mọi người mấy hôm trước em không đi được nên không có loa vì có một vài việc thầm kín :D
Hẹn gặp mọi người hôm thứ 4. có cần em mang loa không?

@C.Lan: Ố :eek::eek::eek: Năm nay thi quận huyện à:eek: Thế thì phải do quận cử chứ, mình cũng tự nhoi được à? Có nội dung thi ở đâu không chị????

@ALL: Hehhê, mặc dù biết "thầy" dạy nhảy của mình cũng rất "prồ" nhưng mà cũng phải xem KL, Việt Đức nó khủng như thế nào thì mới có quyết tâm học để đi đấu được, nhất là đồng đội:D

mọi người ơi, em bảo. hôm nay bon trẻ con lớp 9 nó thi ở rường mình hay sao ế. ko bik có đc vào trường ko nhỉ:-/????

akak chan' the^' , hum nay trường bị niêm phong đến hết ngày 23 , ko được vào +_+

thật ạ :D tks a :D
thế mà thấy chúng nó cứ rumba, samba loạn hết cả lên 8-}:-s
thế h đăng kí với ai :-??

vào trong 2pic Đăng kí thành viên HDC v.2 đi con ;))
nếu tìm thêm được vài ba anh con giai nhiệt tình thì càng được ưu tiên ;)) =))

thế đăng kí xong rồi làm j tiếp hả cô ;;) thế là đc chấp nhận luôn à 8->:D
mọi ng` học đc gần tháng rồi còn j :((=((8-|

Back
Bên trên