HDC version 2.0

ý từ ngày có HDC mới ngày nào cũng có bài mới, CLB nhộn nhịp quá iu quá :x
bọn em rủ các thành viên khác vào đây đi, sao thấy đông đi tập lắm mà ở đây có mỗi mấy ng post à :(

chắc mấy người ko có tài khoản HAO chị ạ, khổ có phải em nào cũng hứng thú với điệp khúc poz bài câu bài đâu:-j

mọi người ơi:D chủ nhật này em ko đi đc vì đi họp lớp cũ :(. chị lan đừng dạy bài mới nhé . ko là buổi sau em đến là em chết đấy:((. nhân tiện có bạn mới đến nữa nên chị cứ ôn lại bài cũ nhé;)

ý em là poz bài câu bài nói chung trên HAO này nè, thế mới ko lập tài khoản

thôi rhumba đã ôn kĩ lắm rồi, ôn be bét rồi, hôm sau học samba đi chị Lan ui

Hehehe cho e bon chen cái này :D e được xem ng ta dạy + học nhảy ở bên này ( chỉ xem thôi, k có xiền k học đc =(( ) thấy nó khác ở nhà. Ở đây ng ta dạy latin thì điều đầu tiên là phải giúp ng học "let yourself go with the music" chứ k phải chú trọng vào kỹ thuật ngay. E thấy học thế thì enjoy hơn là học như ở nhà. Vì chắc là mọi ng ở HDC k học để thành professional dancer đâu đúng k :D
Đấy là ngu ý của e :"> k có dám chim lợn gì mọi ng đâu nhé :">

em thấy học thế mới hay
nhưng ở nhà, học latin trước, cốt cũng để các em hòa mình vào âm nhạc rồi mà

ý em là poz bài câu bài nói chung trên HAO này nè, thế mới ko lập tài khoản

thôi rhumba đã ôn kĩ lắm rồi, ôn be bét rồi, hôm sau học samba đi chị Lan ui

anh ko thấy là em bảo ôn ại bài àh :((học bài mới có mà chết em :-< :-< :-< :( :( :( làm sao em theo kịp 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}.:D :D tốt nhất là nên rèn luyện, ko nên nóng vội :D:D:D:D

Chủ nhật này Hiền cũng nghỉ :|.À có thêm 2 bạn zai nữa nhá :)) \:d/ do bạn Hiền chăn dắt :))
@All:Bạn nào mới vào chưa ghi tên hoặc chưa đóng tiền thì gặp tớ nhá ;;).30k/bạn
Hình như còn Tiên với Hùng chưa đóng :)) b-(

:x iu nhỉ!

Thôi ôn đã nhé. @Fg: còn vô cùng nhìu thứ hay ho để học chacha và rumba ;))

@Kiên: làm chị tò mò rùi đấy o:)

@chị LAn:em bít òy, nhưng mà rhumba chả khác cha cha là mấy, cha cha em lại nhảy nhìu, hơi chán chị ạ, thui ôn cũng được, dù gì vẫn là điệu em thích nhất:p

nếu CN có người nghỉ thì cứ ôn đi chị ạ :D
anh Phương phải để cho đàn em rèn luyện chứ :))

Mới học thì nên luyện chăm một chút, k có bỏ học sang điệu khác ngay là dễ quên lắm :D
Với lại HDC có thi cái gì tháng 8 chị Lan bẩu k , nếu có thì đừng học salsa vội, học cha cha với rhumba đi mà còn đú chứ :p

lại còn có vụ thi cơ ạ, thế thì em sẽ đi mạnh............:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế thì chúng mình chiến thôi >:)

Có thi đồng diễn đấy ;)) Nhưng mà .. e là .. đủ nam .. không nhỉ? :-s

chắc là đủ thôi chị ạ, ko thi đồng đội phí lắm, buổi học sau là thừa nam ngay ý mà:-j

ko đủ cũng phải cố cho đủ . chưa họ đc bao nhiêu nhưng mà em rất máu:D hình như mọi ng` cũng thế :x

Back
Bên trên