HDC-HAO dancer club

Mai có ai đi HDC ko? Hôm nọ anh Linh dọa ko tập nữa :((. Hôm nay chị Châu đã gặp anh Khoa chưa, tình hình thế nào rồi?

khổ quá /:) nghe anh Linh dọa thì nghe cả ngày nhé. MA mới bị dọa có thế là còn nhẹ nhàng chán :D

mai anh Linh có đi :) còn hẹn chị Hà với lớp bên Công Đoàn nữa mà.

nhưng mà anh Linh ốm :( các chị em gái chăm sóc anh Linh giúp em Nga :(( HDC không quên nhiệm vụ nhỉ? khổ lắm cơ, cứ ăn mặc phong phanh, rồi lại xoang nữa :( hỏi làm sao mà không ốm được chứ :(( tối thì bây giờ mới ngủ (chui vào chăn 37o ôm chặt này :">) :( giá mà cho anh được 2 ngày weekends của em để anh nghỉ ngơi... thương lắm à :( get well soon, 'oney.

chui vào chăn 37 độ ôm chặt, em đang ở Mỹ cơ mà, thế là cái chăn nào thế hả em :) ( anh là anh thật thà, cái gì ko hiểu anh hỏi liền :D )

anh Dũng liều liệu :-w về là kể cả em không ăn được thịt chó thịt mèo em cũng thịt anh [-(

em ở bên anh Linh của em mà :) lúc nào cũng thế!

tức là về măt tinh thần anh Linh sẽ coi cái "chăn" đó là em, còn trên thực tế thì... :-"

Đàn ông là thế đó :)) Bên cạnh cái chăn này nghĩ đến cái chăn khác :))

các vị trật tự, thương cho con em với :-w :(( anh Dũng toàn nói linh tinh thôi :(( cả chị Vân nữa :(( dạo này 2 người toàn móc con em :(( quá đáng :((

thương cho con em với

em chưa 18 đúng ko, thế nó là con ai, ko fải anh Linh thì thôi rồi:-<, còn nếu là của nợ của anh Linh thì.. chẹp, tố cáo fát nhở.. cái tội này thì.. >:)

con em là con em, không phải là con của em :(( anh Dũng quá đáng cứ bóp méo từ ngữ của người ta đi là làm sao? :((

ơ thế con em ko fải con của em thì là con của anh Linh à, ơ.. thế là thế nào..thời thế xoay chuyển, từ con em nga chuyển sang con anh L; ơ thế là con anh L thật à :)

Hôm nay 2 tiếng rưỡi hoc bebop, sướng lắm ạh :x:x, cảm ơn các anh rất nhiều :x:x, khổ thân đứa nào cách đây nửa vòng trái đất không được tập :D:D. Hôm nay càng khẳng định là nữ kém (điển hình là mình) nhảy với nam giỏi (anh Linh, anh Ngọc, anh Khoa) thì nhảy sai bước cũng vẫn sướng, vẫn nhảy được (dù vấp nhiều :D:D) và học được nhiều :D.

Hôm nay đi bù khú buổi đầu tiên :D, ăn chè ngon + làm vỡ 1 cái cốc của người ta:D, chụp nhiều ảnh đẹp, em đã up lên Yahoo Photo rùi, bà con vào xem nhé, có nhiều anh hay lắm :D:D:D

Buổi tới học Boston trên phòng 409 tầng 4 trường Ams nhé ;)
Anh Chó Mèo cố gắng tìm được phòng tập nhé ;);)

Enjoy dancing, i love you :*:*:x:x

Hôm nay 2 tiếng rưỡi hoc bebop, sướng lắm ạh :x:x, cảm ơn các anh rất nhiều :x:x, khổ thân đứa nào cách đây nửa vòng trái đất không được tập :D:D. Hôm nay càng khẳng định là nữ kém (điển hình là mình) nhảy với nam giỏi (anh Linh, anh Ngọc, anh Khoa) thì nhảy sai bước cũng vẫn sướng, vẫn nhảy được (dù vấp nhiều :D:D) và học được nhiều :D.

Hôm nay đi bù khú buổi đầu tiên :D, ăn chè ngon + làm vỡ 1 cái cốc của người ta:D, chụp nhiều ảnh đẹp, em đã up lên Yahoo Photo rùi, bà con vào xem nhé, có nhiều anh hay lắm :D:D:D

Enjoy dancing, i love you :*:*:x:x

con em và anh Linh, con chúng tôi, được chưa? cái đồ lắm chuyện :((

Nguyễn Mai Anh đã viết:
Nói thế là mình không được tập ở phòng ăn nữa à? :((

Nguyễn Mai Anh đã viết:
Hôm nay càng khẳng định là nữ kém (điển hình là mình) nhảy với nam giỏi (anh Linh, anh Ngọc, anh Khoa) thì nhảy sai bước cũng vẫn sướng, vẫn nhảy được (dù vấp nhiều :D:D) và học được nhiều :D.

ok, thì đó là cảm giác của nữ :) nhưng thử nghĩ xem khi nữ nhảy sai bước, dẫm vào chân nam... thì nam cảm thấy thế nào? cũng khó chịu giống như khi nữ nhảy với nam mà nam bước sai, dẫm vào chân nữ thôi :) mà đối với nữ thì còn khó chịu hơn :p vì để cho nam dẫn là tin tưởng nam, thế mà nam không dẫn nổi mình, hay dẫn mình đi sai, thì nữ sẽ rất ức chế.

tất nhiên là phải nhảy với người giỏi thì mới tiến bộ nhanh được :p

Dẫn được cô Nga này đi sai cơ à!!!! :-O Bái phục bái phục. Mình mấy lần rõ ràng là nhảy cùng người khác rồi mà vẫn được em Nga dẫm cho vài phát ( cảm giác khó tả ), thế mới tài chứ.:)) Cô ơi cháu nói đùa tí cho vui cô đừng giận nhá ;)

HDC chắc phải gặp thầy Tuấn để thống nhất về việc phòng tập. Nan giải đây:-? . Theo em, về "lý" thì mình lợi hơn vì "giấy trắng mực đen" rành rành, nhưng những mặt khác thì........Cả nhà có ai có " ý tưởng lớn" để giải quyết vấn đề này ko ạ? Lớp mình bây giờ đông rồi, tập ở P.409 thì hơi bất tiện nhỉ?

Có 2 phương án cho vụ phòng tập:
1. Tập ở phòng ăn từ 8h-10h (trước lớp của cô Lan)

2. Phòng 409 từ 9h-11h30

Mọi người muốn phương án nào thì nêu ý kiến nhé, chúng ta sẽ thống nhất giờ giấc tiện cho mọi người.

Tạm thời buổi tới sẽ là 409 từ 9h-11h30 nhé, bà con nhớ đến sớm. Ai đến muộn phải nộp tiền phạt :|

Back
Bên trên