Hay mà ko bậy !!!

Dương Quốc Bình
(beckham)

Lần trước anh Nam với anh Tuyên thô bỉ quá nên em bị move bài ... lần này rút kinh nghiệm đê.

Đố lại nhé:

1.Súng gì mà chỉ có 2 viên đạn?

2.Đây là hành động gì?: cho 1 vật dài khoảng 16-17cm vào trong 1 cái lỗ, sau đó thụt ra thụt vào, được 1 lúc thì xuất hiện thứ nước màu trắng chảy ra . . .

3.Cái gì nhỏ thì mềm, to thì cứng?

Chú chỉ được cái đổ tội cho các anh là giỏi !Cái thứ hai là bàn chải đánh răng,cái thứ ba là quả bóng bay,còn cái thứ nhất thì để tao về hỏi bố tao đã nhé

Xuất sắc quá nhỉ ???
Sang Pháp thông minh hẳn ra ...
Cố lên ... câu 1 dễ lắm.

Hic, sao em tưởng câu 2 cũng là 1 hành động chữa răng chứ :(

hừm. Súng quái gì ,à có 2 viên đạn nhỉ? Anh Sơn nam về hỏi bố gì mà lâu thế'? :))
hỏi cả hàng net mà ko ai bít.mà sao nói ra mọi nguời cứ cười vói nhau thía nhỉ? đã bảo ko bậy rùi cơ mà ?:))

Ơ hơ hơ, thế chẳng lẽ ở đây chưa ai đọc truyện "nhổ răng" à, cái chuyện mà:" Đây là lần đầu tiên em làm việc này, còn anh ấy thì đã có kinh nghiệm.... anh ấy chọc sâu vào cái lỗ...." ý ;;)

Nguyễn Mai Ph­­­­­ương đã viết:
Ơ hơ hơ, thế chẳng lẽ ở đây chưa ai đọc truyện "nhổ răng" à, cái chuyện mà:" Đây là lần đầu tiên em làm việc này, còn anh ấy thì đã có kinh nghiệm.... anh ấy chọc sâu vào cái lỗ...." ý ;;)

Truyện đấy các anh các chị đọc mòn "răng" cả rồi em ạ.

Trà ơi ... em đến hỏi chị Mai súng 2 nòng là gì thì sẽ có câu trả lời.

Cái thằng Bình thật là...làm tao mong ngóng cả ngày cuối cùng thì đáp án lại...thôi không sao,có câu đố gì mới cho lên đây xem nào

Chị không biết gì đâu nhá. Lão già này nói với chị là "cái mà ai cũng đoán là cái gì đấy" nhưng chị không nghĩ nó đơn giản thế.Chắc chắn không phải là "cái kia". Chị đã đi hỏi khắp nơi nhưng deck ai biết là gì. Cáu không chịu được

Hoàng Minh Khôi đã viết:
Truyện đấy các anh các chị đọc mòn "răng" cả rồi em ạ.
Vậy thì cách suy nghĩ của em cũng có gì sai lắm đâu
Dựa trên câu chuyện đó mà :(

câu thứ 2 thì coi như là xong rùi nhá.Em thấy em Phương đoán cũng là đúng đấy chứ .:D Nói có sách mách có chứng mừ.
anh Bin ah`, chị cũng ko bít đâu .Nhưng sao mọi ngưòi mãi ko nói đáp án thía ? ;;)

Nguyễn Hương Trà đã viết:
câu thứ 2 thì coi như là xong rùi nhá.Em thấy em Phương đoán cũng là đúng đấy chứ .:D Nói có sách mách có chứng mừ.
anh Bin ah`, chị cũng ko bít đâu .Nhưng sao mọi ngưòi mãi ko nói đáp án thía ? ;;)
THanks chị Trà nhiều :x
Có lẽ câu thứ 2 ko đựơc trong sáng lắm nên mọi ng` ko muốn nói đáp án ra :-?

Đã bảo là hay nhưng không bậy rồi cơ mà,làm sao mà không trong sáng được,mà thằng Bình nói đáp án cho các em nghe đi kìa,các em ý đợi mãi

Đã bảo câu thứ 2 là đánh răng mà lại...
Cụ thể là:

. Vật dài 16-17cm: bàn chải đánh răng.
. Nhét vào cái lỗ: cho vào mồm.
. Thụt ta thụt vào: đánh răng
. Nước màu trắng: ko thể là tinh dịch được mà là bọt của kem đánh răng.

Sao cac em gai,thoa man chua?hehe,ma thang Binh khong can phai giai thich qua"can ke" ve cai nuoc trang trang nhu the dau nhe

Sao bạn Bình đang nói về chuyện đánh răng lại nói đến tinh dịch thế? Mà... nó là cái gì đấy? Hic, tuy không biết nó là cái qué gì nhưng chắc là bậy. :nono:

Còn cái súng có 2 viên đạn thì... hình như là... cái đầu hay sao ấy. (cái đầu...cắm trên cổ mọi người ấy). Còn đạn thì là đôi mắt. Người ta chả hay ví đôi mắt với viên đạn là gì!!! :D

súng mà có 2 đạn là gì mà cũng ko biết ,dẽ ợt ,shotgun ,bắn 1 phát dựt dựt 1 phát bắn hết nhưng vẫn dựt thêm 1 phát

Back
Bên trên