Hay mà ko bậy !!!

Nhân vật đấy là tuyệt sắc giai nhân,Chu Ân,hehe,đúng là đóng vai A KHa trong Vi Tiểu Bảo!NGoài ra ai xem bộ Anh hùng xạ điêu mà Chu Ân đóng với Trương Trí Lâm thì thấy Hoàng Dung của Chu Ân ăn đứt Hoàng DUng của Châu Tấn

Con nhà Sơn khoe kiến thức đấy à,kinh đây kinh đây,nhg mày mà xem thiều niên trương tam phong thì chết con nhé,xinh châu ân phải gọi là bà nội luôn,hàng hiệu đẹp lắm :D
Sơn ngô thay avatar lúc nào đấy,sang F là săm sửa đầy mình thế à:nono: thằng này láo

cái avatar của anh Nam công nhận nhìn kin thật ! săm khắp lưng luôn! anh kiếm đâu ra thía? :-/

Lê Thành Tuyên đã viết:
Con nhà Sơn khoe kiến thức đấy à,kinh đây kinh đây,nhg mày mà xem thiều niên trương tam phong thì chết con nhé,xinh châu ân phải gọi là bà nội luôn,hàng hiệu đẹp lắm :D
Sơn ngô thay avatar lúc nào đấy,sang F là săm sửa đầy mình thế à:nono: thằng này láo
Bo la gi Thieu nien TRuong Tam Phong,co Truong Ve Kien voi Lam Tam Nhu chu gi,may xem Bi mat Ho Phach Quan Am chua con!Nhung ma noi that la tao van thay CHu AN xinh nhat

hixx... tự nhiên các pác bàn tán xinh xấu ở đây??? :D... nghĩ tiếp câu hỏi đi mọi người còn có cái mà động não :D

xin lỗi mày, nó tên là Maika, okie? học với nhau 10 năm ko bít tên chó nhà bạn àh:((
(ơh, nhưng nó đóng vai trúc anh đài thật mà:(( )

nguyễn hà thu đã viết:
xin lỗi mày, nó tên là Maika, okie? học với nhau 10 năm ko bít tên chó nhà bạn àh:((
(ơh, nhưng nó đóng vai trúc anh đài thật mà:(( )
Không hiểu em Thu muốn nói gì nữa

không con Thu đang reply cái bài em post trước đó ! em gọi nhầm tên con " cẩu" nhà ló . con chó tên Maika em gọi là Mika :D
tao thấy tên MiKa nghe hay hơn mày ạ ? :p

Back
Bên trên