HAO Band member stuff - No chit chat !

Em muốn vào ban thì phải có những thủ tục gì vậy anh?Trả lời em sớm nhé!

Band dao nay "tram" qua,hinh nhu ai cung ban thi phai...Anh Tung dau roi,cho biet tuan nay co tap ko cai!...Moi nguoi xem co tap them bai gi nua ko...chu danh di danh lai may bai cu chan qua...
Minh xin de cu may bai moi,neu thich va danh duoc hat duoc thi danh,ko thi thoi...moi nguoi thu xem nhe:
1. Stairways to heaven...
2. Hotel California
3. While my guitar gently weeps (anh Tung da de cu roi)
4. Still loving you
.....
Moi nguoi ai thich bai gi thi de cu ,ok?

Hotel Cali thì tớ cũng đề cử rồi :D Hát ok :D Stairway thì mới nghe 1, 2 lần chưa thuộc. Still loving you sợ đoạn cuối cao quá không lên nổi :-& Hát Still loving you xong bảo đảm là ko còn sức hát tiếp bài khác đâu :|
Có Don't cry hơi cũ tí nhưng bài đấy hay, bè biếc ổn, hát được :D
Goodbye Air Supply cũng ok luôn :D
More than words quá ổn :p
Hard to say I'm sorry ko thành vấn đề :p
Hoặc là To the moon and back (savage garden) cũng hay B-)

Đấy là vài đề xuất để mọi người cùng chọn rồi sau đó up nhạc mẫu lên, chứ chơi tất chắc là ko nổi rồi, trừ khi tập thêm buổi :|

Uh,dung la Still loving you hat cao qua,may ra con gai moi hat duoc...tiec qua!..bai day ma danh vao buoi toi thi cac fan o duoi nghe fe cu goi la khoc thet..
Con Don't cry tuy hoi cu nhung danh van hay ,tuy yeu cau cao nhat van la giong hat...bai day hat kho day.
More than word...chi danh co moi mot dan....thieu cac be khac...nen chon bai nao co du tat ca cac be de band choi cho dong du.
Moi nguoi thay While my guitar gently weeps the nao?...Bai day du tat ca cac be,ma cung hay day chu!

While my guitar quá là hay luôn. ;) Anh thấy thằng Hà giọng cao đấy, về tập hít thở, chăm uông sữa nóng ;;) có khi đến tháng 12 hát được Still Loving You. Cố lên :))

Thực ra Still Loving You em có thể lên được, nhưng phải cố gắng hết sức, cho nên nếu hát xong bài đó là thôi luôn khỏi hát các bài khác.
Don't cry còn có phần bè hỗ trợ rất nhiều, nếu bè tốt thì giọng chính hát cũng đơn giản thôi, dù sao mình chỉ cần hát được bằng 1/2 1/3 của thằng Axl là được rồi, hát giống được nó thì mình đã đi biểu diễn chuyên nghiệp kiếm xiền :biggrin:

ANh Tùng đã về chưa anh Tùng ơi :(( Em nghỉ tập mấy buổi chẳng biết gì cả :p :D
Tháng 8 mọi người lại bắt đầu bận rồi, em thấy nên cố định 1 buổi tập cả band đi ạ :) Riêng về cá nhân em, em rất mong sẽ tập vào thứ 7, vì chủ nhật em bận cả ngày rồi :p :D

Tập bài No Surprises của Radiohead đi. Bài đấy để tớ hát. Đã úp trong Gmail rồi.
Đề cử thêm Crazy Little Thing Called Loved - Queen hát cho vui

Bai Crazzy Little Thing Called Love hay day....dong y luon. :)>-

Con bai kia em chua nghe nen chua biet no nhu the nao ca... :|

Có ai biết bài Love is all around của WET WET WET kô. Hát bài đấy cho nó vui.

Chỉnh sửa lần cuối:
Chiều mai thứ bẩy tập 2h30 ở nhà Minh, số 6 Ngõ Bà Triệu nhé.

Hic em xin lỗi các anh hôm nay em lỡ đi với hội bạn uống vào say xỉn nhức đầu quá nên quay về ko đi nữa :( :-&

Em đề nghị là ko nên đề cử nhiều quá. Ai chắc chắn khả năng mình hát được ( và hát phải hay ) thì hãy đề cử. Thà hát ít mà chất lượng còn hơn hát nhiều mà bài nào cũng tầm tầm như nhau.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tinh hinh la em ky nay hoc chieu va ko duoc nghi thu 7, ko biet moi nguoi co the bo tri tap vao chu nhat duoc ko?...
Do do co the buoi toi neu tap thu 7 thi em ko di duoc,mong moi nguoi thong cam.

Mới up thêm "Baby One More Time " của Bowling soup. Tập bài này chơi cũng hay

Tuần này tập đúng 9h sáng chủ nhật tại phòng tập Hoàng Hoa Thám nhé!
Thằng nào đến muộn liệu hồn vói anh! b-)
tuần này tập bài Kiss me của em Châu và Back in USSR + Ballad of Yoko (liên khúc)

Em thấy mấy bài pop VN rất nhiều bài chơi máu như rock nhé :)) Hôm qua lục lại đống nhạc cũ thấy có Phút biệt ly (song ca nam nữ) với cả Liều thuốc cho trái tim nghe bốc phết các anh ạ :D
Tình hình là chủ nhật này mọi người mặc quần áo bụi bụi 1 tí, em sẽ chụp hình cả band làm poster nhé ;;) Mọi người cố gắng đi càng đông đủ càng tốt, em về em chế hình bảo đảm pro lắm B-)

Đề nghị Thái Minh Hoàng Hà đi tập đấy đủ ngon lành nhé . Lâu lắm ko nghe thấy chú hát rồi đấy

Em đang bị đau họng, tại hét forever and one với making love out of nothing at all, mai em đến góp mặt với mọi người thui :| hic, cả tuần vừa rồi ăn uống ko nuốt được :(

Back
Bên trên