HAO Band member stuff - No chit chat !

Mai em đi Tam Đảo với HAO rùi các anh ui :(
À còn kế hoạch luyện tập thêm 1 buổi nữa như thế nào bây giờ ạ?

Nhắc các đồng chí là ban nhạc tập chiều nay thứ bẩy tại nhà Minh 2h chiều nhé! Khuê, Nghĩa nhớ mang máy bass đi. Hôm nay các ca sĩ đi vắng hết, ban nhạc sẽ chơi ngẫu hứng :))

Đề nghị các ca sĩ lần sau không đi tập được báo sớm sớm 1 chút vì các bạn là những người rất quan trọng trong các buổi tập ....
Tuần này theo đề nghị sẽ tập Goodbye to Romance , đề nghị bạn Hà và bạn Tú tập trung bắt bài này để tập , Nghĩa lo upload nhạc như mọi khi

DE nghi bac Tung upload cho em bai gigi cua SAvantage(?) de con nghe...Cam on...bac!

To anh Khuê : em có thông báo trước 1 tuần nhé :| :D
Buổi sau thế nào ạ ? Có khi buổi sau em cũng phải xin nghỉ mất và sáng em có việc bận, còn nếu tập chiều thì 4h em đã phải đi học thêm nên cũng ko biết có đến được ko :( :p

Tuần này có lẽ vẫn phải tập chiều thứ bẩy. Chủ nhật anh có việc bận rồi, không hiểu có thể tập ở nhà Minh chiều thứ bẩy không nhỉ :D tập nhà bạn Minh vừa mát lại vừa đỡ... lại được ăn sữa chua, lại gần nhà... khà khà

Em ... em ... :( .. xin phép nghỉ :(( Thầy giáo em ở Mỹ về nên lớp cũ của em đi cả ngày hôm thứ 7 rồi :((

Đã upload bài Believe - Savatage lên gmail.com rồi đấy.
Cố gắng đi tập tuần này vì tuần sau anh đi chơi một chuyến dài ngày lắm, hic

Tình hình là: Tuần này có quá nhiều người bận, nên band tạm nghỉ tuần sau anh sẽ liên lạc tiếp nhá

Trần Xuân Tùng đã viết:
Tình hình là: Tuần này có quá nhiều người bận, nên band tạm nghỉ tuần sau anh sẽ liên lạc tiếp nhá
Cac anh chi oi em muon tham gia ban nhac duoc ko a,anh Hoang Ha gioi thieu em vo day!
Em la Pham Anh Tuan hoc lop Sinh 04-07,so truong cua em la hat nhac The Wall(Cuc giong bac Lap luon)!Cac anh chi dong y thi tra loi em luon nhe!

Chú Tuấn!
Nhân việc xét đơn đề nghị của chú, thay mặt BCH HAO BAND anh trả lời sơ bộ như sau:
- Nếu chú còn hát được nhạc gì khác ngoài nhạc của The Walll thì cung cấp thêm thông tin để BCH tiếp tục nghiên cứu hồ sơ. Nhạc của The Wall đánh khó lắm, bọn anh không chơi nổi. Nếu chú chỉ hát nhạc The Wall và vẫn muốn tham gia chương trình cuối năm cùng ban nhạc thì để anh gửi công văn sang chỗ anh Lập mượn bonus synth track cho chú.
- Topic này chủ yếu để update thông tin các buổi tập, nên mấy bài viết nên ngắn gọn tránh kéo dài quá mọi người khó tìm thông tin. Như anh đã quy định, nếu các thành viên mới muốn tham gia thì xin mới đến dự buổi tập cùng ban nhạc để gặp gỡ và tìm hiểu khả năng. Chú theo dõi thông tin trên này rồi liên lạc với thành viên ban nhạc để đến tham dự. Welkom!

Cam on anh nhieu lam!That ra thi em cung co the hat duoc nhieu loai nhac,nghe cung on,nhung moi nguoi deu bao ràng em hat nhac The Wall la hop nhat,neu ko co nhac The Wall thi em cung co the hat cac loai nhac khac cung duoc,nhu nhac sen' chang han,hay may bai Rock nuoc ngoai(Em thi thay em hat Rock Viet hay hon boi Tieng Anh cua em ko gioi lam!).Neu duoc thi anh cho em xin lich tap cua ban nhac,de em tien sap xep thoi gian!
Cam on anh nhieu`!
P/S:Neu anh muon duoc bonus synth track cho anh Lap thi tot roi`,vi em se co' dat de phat huy kha nang cua minh!

Anh ạ thật ra nhạc The Wall ko khó đâu,em có dùng chương trình guitar pro để viết mấy bài,nhưng chưa có dịp cho ai ,nếu các anh thích em sẽ send cho các anh xem thử!

Em cung biet choi guitar nua,em tap duoc 2 nam roi`!

Anh tính đăng ký một hai tiết mục cho HAO band chơi trong buổi miss HAO, mọi người biểu quyết xem tham gia được không để anh đăng ký

Trống thì đánh cái gi cũng được cái chính là đàn đóm, mà nên chơi mấy cái nhẹ nhàng trữ tình thì hơn vì đánh ở Bar

Em sợ ở Intello không có chỗ cắm đàn, trống thôi, chứ còn nếu được thì hát cũng hay :D mấy bài như Wonderful tonight hay là Now And Forever chơi hôm đó rất hợp :x

Back
Bên trên