HanoiFlash-dự án kết hợp hướng dẫn du lịch và hoạt động tình nguyện.Cool 4 summer!

Re: HanoiFlash-dự án kết hợp hướng dẫn du lịch và hoạt động tình nguyện.Cool 4 summer

tớ check lại rùi.Bà TNV nói linh tinh.Có việc quan trọng thì phải hỏi sếp ý.Ấy đừng đi nghe tin vịt.Tớ có cái lịch schedule cả tháng trong tay rồi, với cả chị Phúc+Hoài khá quí tớ:d nên k cần phải lo đâu.Thứ 6 này k có chỗ cho ấy đi 9 market đâu, hết gặp chị Niko.Có 3 đứa đăng kí rồi, dẫn đoàn 18 người:D

Re: HanoiFlash-dự án kết hợp hướng dẫn du lịch và hoạt động tình nguyện.Cool 4 summer

Không phải là NIKO mà là chị MIKO xinh xinh và dễ thương. Đáng yêu chết đi được. 8-> 8-> 8->

3 người. Là ai vậy? Thế còn 6,7 người hôm thứ 3 của HT đâu.
Hôm nay tớ vừa qua nhà Toàn nhé. Hai đứa đang chuẩn bị văn nghệ đàng hoàng đó. Thằng bé giỏi vãi chấy. Party mà có bạn nào hát đăng kí trước thì bào nó đệm cho. Đăng kí thêm 2 suất nữa. :p

Ờ đoàn lần này được đấy. Khá thân thiện. Còn mấy bạn người Úc, Đan Mạch thì không biết thế nào ? Nhưng hôm thứ 3, bọn con gái tóc vàng bỏ về không nói câu nào khi ML đang nói mới bực chứ. Mất cả thiện cảm.

Hôm nọ quên chụp ảnh với chị MIKO làm kỉ niệm. Mai phải chụp mới được. :p. Con cái nhà ai mà dễ thương quá.

Chỉnh sửa lần cuối:

Chị ý là người NHẬT mah`.Con gái nhật ai mah` chả dễ thương:x
Thế nên tớ mới học TN.Hôm party thứ 6 còn được nhầm thành người HQ nữa chứ.Oai chưa?

Well I have explained all in the 4rum.Anyway could u pls respect our project's privacy? I have told you all the things plz in the 4rum only.And HAO is just the place for announcement.AND THE STUFF ABOVE IS sh** TOTALLY OUR PROJECT's private thing.
For the 1st time since I started this project, I got angry and ...TOTALLY disappointed. YES feeling like I was tiraded by somebody who didn't know what I had done, what I had tried, what other plp around me had done 4 this project. Since that person didn'y know, I felt like she disregarded all the things I and they(we) had done.Pls if you want to seek the truth, ASK ME, CALL ME!!!
I dun wanna b chided for doing the thing I didn't do...
And as a friend told me " Dun see things just from ur own perspective. See it from different angles", can you do it just b4 you judge?....or it would b totally unfair......
Anyway 4 all the things I had done and had succeeded in doing 4 this project, I feel happy and proud..
At least still have a lot friends, those who truly appreciated my efforts, knew my difficulties, got to see and understand me, truly helped me though had to meet w/ a lot of challenge w/o complaining at all.........

Chỉnh sửa lần cuối:

@chị Trang: em post bức thư kia trên 4r chị ạ, em không có mang vào đây, sao anh Tùng lại mang vào đây:((

Em thực sự không có ý gì là phê phán hay tức giận hay something else offensive hay critical cả. Em chỉ muốn là mọi người có thể nói rõ cho lịch hoạt động một cách cụ thể được không (tất nhiên ở trên 4r), dạng như:

Monday: Going to Water park with Daniel from USA (Sương and Quỳnh Anh'll be respnsible for this^^)

Thursday: Night market with Lee from Korea (Hiền Trang...)

Đại loại thế!

Em viết như vậy bởi em thực sự rất rất rất rất muốn tham gia dự án và em không muốn bị đứng ngoài nhìn hay là chỉ đảm nhiệm một mem "hờ".

Em xin lỗi:(

Ok.Chị đã nói chuyện cụ thể cụ thể với em rùi nhé;) Mọi thứ coi như bỏ qa.Đây cũng là kinh nghiệm cho chị và hi vọng cũng là kinh nghiệm cho em.Có j` em cứ liên lạc qa cell phone của chị.Như vậy cũng tiện cho chị hơn vì liên lạc với em khó quá và những 30 người thì chị k0 thể hỏi đến từng người dc.Vì thế em thông cảm nhé.chị em mih` lại yêu quí nhau nhờ:x. Bây h em cũng làm mấy việc vừa sức đi, hoặc là đi theo các anh chị cũng là 1 cách hay;). Chẳng phải cái dự án này về sau sẽ là của các bé 0609 hay sao ;)).Thế nhá.
Anyway bạn nào từ h có j` từ h phản ánh thì vào 4rum.

chuyển giao cho 0609 ah. Có đứa nào học giỏi tin ko, nếu ko thì nên tìm hiểu về domain & hosting. Toàn bộ tài sản hosting và domain sẽ chuyển giao cho các em :X

Hê, cái domain thì được chứ host thì hơi khó à nha:p Bao tiền của em đấy :p =))

Ớ còn thiếu chỗ k cho tớ tham za mới :">

Bạn Hiếu thích thì xuống lớp Tin 0609 tìm em nào mah` chuyển giao công nghệ.Mah` chỉ cho các em làm thêm thôi chứ k0 chuyển giao hẳn đâu.Đằng nào bây h muốn register ở web cũng k0 có chỗ mah` reg:d.
Ah` mah` em Hà Lê nhắn mày làm cho em ý hòm thư .info đấy.

----------

Ah` bạn Mai bọn tớ đang cần tuyển người phát poster gấp:d.Bạn có tham gia được k0? Nếu mah` chịu khó đi lại thì ok.Bạn lên đây mah` xem qua http://www.hanoiflash.info (Đây là forum) còn đây là website http://www.hanoiflash.org

----------

ah` mah` nếu muốn hỏi j` thì bạn Mai cứ hỏi ở đây nhé.Hoặc là lên web vào phần contact us ý, gửi request cho bọn tớ.Thx:x

Chỉnh sửa lần cuối:

Thế hông tuyển hướng zan^~ viên nữa àhhh :-s

Chắc là có đấy.Xét số tour guides h thì cũng k0 nh` lắm:d
Bạn muốn làm TG ah`? Hehe bạn mah` làm TG thì có khi hướng dẫn đoàn mấy anh HQ người ta lại tưởng là ng` HQ luôn ấy chứ.Cẩn thận kẻo lại bị lừa mua đồ giá mắc:p

Ứ ứ :-s thế tớ muốn làm TG có đc ko ? :-s ai tuyển tuyển ntn đăng kí ở đâu ?? >"<

ấy send mail đến [email protected].Rùi bọn tớ send cái form cho ấy điền(dễ thôi mah`).Ấy cứ điền xong, gửi lại rồi bọn tớ sẽ nói típ phải làm j`;)

Bọn tớ đang cần tuyển thêm 5 TNV với vai trò là leaflet/handout distributor. Ngoài ra 5 bạn TNV này cũng sẽ được tham gia các buổi culture exchange và party của dự án.Bạn nào muốn tham gia thì send mail đến [email protected] ghi rõ họ tên và lớp thôi (k0 cần phải điền application form gì đâu). Các bạn đăng kí nhanh nhé vì đây k0 phải là thi tuyển nên chẳng có yêu cầu gì cả, chỉ cần nhiệt tình với nhanh chân thôi.Khi nào bọn tớ nhận được thư sẽ gửi thư confirm và lịch làm việc ngay cho bạn.

tớ đã mail để xin làm TG zoi` đấy, thế mà ứ thấy reply j cả :-s ứ chịu :((

Tớ thấy mail của ấy rùi.Tớ đang bảo bạn Vũ Vân reply ấy với gửi form cho ấy.Máy tớ vừa format chẳng còn giữ cái form nào.

mọi ng` ơi cho tớ hỏi thế có cần hướng dẫn viên biết tiếng Pháp ko :(( khách du lịch thì chắc cũng có đoàn ng` Pháp chứ nhỉ :( tớ ko nói đcj T.A :((

Hiền Trang, có tour nào ko cho tao đi với. Ít nhất trình độ Tiếng Anh của tao cũng cải thiện đáng kể nhờ đi học TOEFL cả hè rồi, hãy tin tưởng tao.
----------------------------------------------------------------
@Tùng : tao cũng có lắm host chứ bộ, chỉ mỗi tội host tao hay die thôi

Back
Bên trên