HA0 ngày về 2004 - ấn tượng khó phai

em hông biết nữa , nếu chị nói thực 100% thì chắc là thiệt rồi nhưng mà tụi bạn ngôi` quanh em ai cũng nói là có vẻ không thực và không hay lắm

Đi đại hội được gặp chị Giao , anh Hà , anh chi , thật là tốt quá :)

<<< thực sự choáng ngợp trước không khí của ĐH, ko ngờ lại ĐH lại long trọng thế, may cho mày Nga nhé, ko đi được thì đúng là ko có cái gì phí hơn :D
Ko ngờ Mr Bùi Lê Chi lại hát hay thế, nghe xong rồi mà thấy trong người vẫn lâng lâng :D Giải nhất giọng hát Bách Khoa có khác ;;) Đố ăn cũng đc, nhất là khoản bánh ngọt :)) Ngon ghê. Ko biết khi nào lại tổ chức ĐH lần nữa nhỉ :-/ :x

Chị không tham gia vụ anh Minh nhá, mà em Ngọc trong nhóm PS à :p (nhóm PS chỉ có mấy người thôi :D làm gì mà không tin được, có mời cả HAO đâu :D )

OK.Em Ngọc nói câu đấy nghe như ko thoải mái lém.Chị mặc dù ko là ng viết kịch bản nhg chị biết chắc đó là chuyện có thật..mà có thể ko chỉ là đối với một cô bé ấy mà biết đâu cũng là tình huống chung của nhiều ng thì sao?
Ko phải PS đó chị có tham gia làm nên chị nói hay cho nó mà ngay cả bản thân chị cũng ko thích kịch bản đó lắm nhg cũng ko thể phủ nhận tính chân thực của nó dù là theo bất cứ chiều hướng nào. :)

Chú Việt Anh giống anh hồi năm thứ nhất. Mấy thằng Hà Nội bị tóm đi trực Tết, may sao năm đó mình đi về quê nên thoát quả đêm 30.
Nếu không thích thì chú bảo mẹ lên nói với thầy một câu
Hix , đúng rồi ... chỉ có dân HN mới bị bắt đi trực tết ... chuối không chịu đựợc :(( . Anh sướng thật đấy ... trốn được :p

Tin anh Minh đi Dù cho đến bao giờ thì vẫn nên đợi
Ha ha ... đến hôm nay VA mới nghe Quỳnh bảo. .. có thêm anh Chi mời nhóm PS đi ... hòanh tráng ... haha

Mọi người chuẩn bị tinh thần đi nào !!!

Suỵt. bé bé cái mồm thôi, không các ban nhóm khác ngừơi ta lại tị nạnh bây giờ. Lúc đấy lại khổ cho anh Chi với anh Minh.

Ôi bây giờ giá mà cho anh ngồi bình mấy cái phóng sự đấy nhờ. Anh nhớ lúc anh xem tự dưng nghĩ ra mấy cái lời bình nhắng cực ;)

Sao thế anh Tuấn?Lời bình có vấn đề gì ah?Em đã vận dụng hết mấy năm công lực Thầy Cát dạy dỗ để tâng bốc HAO lên tận mây xanh đấy 8-}

A` không, lời bình của em cực hay. Nhưng ý anh là anh định chế riêng cái lời bình để cho vào vườn cười đọc, đối tượng độc giả cục bộ thôi :D...

Phóng sự rất hay... ở nhà bây giờ vẫn xem lại thường xuyên... Mà không biết Nhóm PS kiếm đâu ra cái em đóng vai "cái bóng cô đơn" chuẩn thế... người mẫu nào đóng thế:D:D:D

Quỳnh : tóm lại đi với anh hay với anh Minh:D:D:D

Đi với cả 2 ạaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!

Sao lại nghỉ chơi, thế ra cái bóng người mẫu đó là em THT à??? Thảm nào thấy quen quen, như đã gặp ở đâu rồi... B-) B-) :)) :)) ;)

Nguyễn Phan Trung Kiên đã viết:
Sao lại nghỉ chơi, thế ra cái bóng người mẫu đó là em THT à??? Thảm nào thấy quen quen, như đã gặp ở đâu rồi... B-) B-) :)) :)) ;)
Anh Kiên cũng nghỉ chơi luôn :-s

Con trang này, chán làm người lớn hay sao mà vào đây nhõng nhẽo với các anh hả. Cho mày nghỉ chơi với anh Chi đấy. Hôm này đi liên hoan khỏi đi luôn. he he, càng thêm phần

Công nhận Đại Hội thành công tưng bừng và xúc động thật , mà mấy người này ác quá , cứ bốt ảnh rồi phóng sự rồi viết bài về đại hội làm cho mấy đồng bào xa tổ quốc không có điều kiện tham gia Đại Hội tủi thân không chịu được , hít le mấy người đi ... :( :-s :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Kệ tao,có ai coi tao là ng lớn đâu,họ toàn cốc đầu tao thui ah 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên