[H20] - Hái Hoa :D

thế thì gấu bông đẩy sinh nhật sớm lên mấy ngày để 1/1 đi chơi cả lớp cũng được, nghe hay đó.

ý t là làm ngày 1/1 ý chứ 4/1 là ngày thường thì ai đi đc :))

hay, chú cm rất hay. lâu rồi ko làm phát, nhưng mà đã cm là chất lượng, đúng là chú nam.

lời cảm ơn của ông cũng rất hay và tôi đoán là bài reply sắp tới cho bài viết này của tôi của ông cũng sẽ rất hay luôn, nói trước cho đỡ phải post thêm bài.

cứ mỗi lần không có ai post bài là mình biết ngay người tiếp theo sẽ là Tùng ới và mình cũng có thể đoán được phần nào nội dung bài viết của bạn ý.

Tình hình là đang có 1 công việc, dành cho all mọi người, yêu cầu chăm chỉ chút, có khả năng post trên các 4r ở nước ngoài, hiểu biết tí chút về VPS win server 2008 8-X: . Còn lãi thì chia theo % thu nhập. Do mình bận quá nên ko thể ôm hết đc, 1 ngày làm 2 tiếng tháng cũng đc khoảng 100 Euro, bạn nào chăm chỉ chút thì tháng vài k là bt. Ưu tiên nam giới nhé (lí do trong quá trình làm việc có thể đụng chạm vài image nhạy cảm ;)) ). Nhìn đủ hiểu là làm j, đây chỉ là 1 trong 5 Acc mới làm đc 1 tháng, do sắp phải đi học cả ngày nên chẳng có time

Mã:
Money earned with winning new customers: 167.62 Euro (180239 Premium RapidPoints. Exchange-Rate: 0.93 Euro per 1000 Premium RapidPoints)
<:p <:p <:p

mình hiểu việc này là gì rôi, nhìn ava của bạn làm việc cặm cụi bên máy tính trong bóng tối thế kia là rõ. mình...ko làm.

mình hiểu việc này là gì rôi, nhìn ava của bạn làm việc cặm cụi bên máy tính trong bóng tối thế kia là rõ. mình...ko làm.

oài oan cho mình quá :-?? , công việc sạch sẽ tiền sạch, Hú hoàng đã đăng kí 1 slot còn 2slot nữa, nó chỉ đơn giản là upload cho người khác down thui, 1k lượt down thì bạn đc khoảng 1 Euro. Tất nhiên là ko phải dùng mạng VN để up có đc hơn 100kb/s bao h mới đc 1G. Dùng server 1G up lên hoặc down xuống chỉ mất 2'. Đừng nghĩ mình ko nhằn đc mà để bạn làm, điều quan trọng là time là time mà thôi, mà cái đó thì mình ko có roài <:p

----------

Show cái poof ko lại bảo em chém gió
;;)

Back
Bên trên