[H20] - Hái Hoa :D

fix thì chưa có vì hiện nay vẫn đang cập nhật, ở trên là list chắc chắn nhất có thể rồi.

thật tuyệt phải ko? những dịp ném tạ không có tên mày thì quá là thiếu sót. tao sẽ đưa tên mày lên đầu luôn, sau đó phải làm lễ đăng quang ngôi hoàng tử lễ hội nhà Chik cho mày.

Vương có khả năng bận học không đi đc :-s mà cũng có thể đi đc, có ai liên lạc đc cho Hồ Hà ko ?

Long sex bố trí đi với anh em đi nào, ko có ông thì ...

Up lại danh sách vào last page cho dễ theo dõi:
Danh sách những người reply thứ 7:
Nam gỗ (sao đ éo có tên tao trong list đấy? tao là trùm cuối, vô địch thiên hạ, tuxedo mặt nạ, thủy thủ mặt trăng, Đan Trường và nhóm nhảy, Taylor Swift, Kanye West, tất cả trong 1 cơ mà)
Đạt
Toàn
Hà Linh
Hưng
Minh Trang
Vũ Tuấn
Quỳnh Chi
Tùng ới
Chik (có lẽ bạn ý nhìn chúng mình ăn thôi)
Hà cá sấu
Sơn già
Tớ
Định say
Trang gầy
Hưong (nếu ko có động đất lũ lụt)
Đào Trang (đang xem xét)
Tuấn tex (arcording to Bơm)
Nam gỗ (đang xem xét)
Trần Quang Minh
Yến Chi (đến sau)
Trang tổ trưởng (mới update)
Kiên
Danh Lân
Quang tháo

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai theo như thiết kết thì sẽ ăn tiệc đứng =))

Sẽ chuẩn bị cho 30 người, Menu :

--->không lẩu vì đun nấu bưng bế phức tạp
-->Mỳ ý ( 3 gói )
-->khoai tây chiên ( chắc 2 kg )
-->cánh gà nướng BBQ ( 35 cái )
-->Rau trộn ( nhiều =)) )

Mình cần từ 2 đến 3 bạn nữ khéo tay rỗi việc đến để chuẩn bị với mình vì mẹ đi công tác =)) ( từ trưa hoặc sáng thì càng tốt ).

reply asap .

Chỉnh sửa lần cuối:
mình ko phải bạn nữ. mình thích ném đá hội nghị thôi.
chíu chíu, pằng pằng. ĐOÀNG!!!

Sốt BBQ : 50k
Cánh gà : 300k ( 5kg ~30 cái )
Mỳ : 270k
Khoai ( 5 kg ) + dầu = 50k
Rau ( xà lách, cà chua, dưa chuột, rau thơm ) 40k
Thạch 50k
nước ngọt 50k
dứa + bánh ngọt + hoa quả tráng miệng = 200k

Sum = 1m1 . chia cho 23 người là 50 nghìn ... ăn bét nhè chè đỗ đen , quan trọng là cần người đến phụ rửa rau , xắp xếp ... ăn xong tự dọn .

đề nghị cho 1 cái list cuối cùng để sáng mai đi chợ .
đề nghị trưởng ban điện thoại chinsu phone cho anh em =)) , có cần tính tiền thẻ điện thoại vào cái cost ở trên ko =)) ?

vì tao chủ trì, cung cấp địa điểm và chịu trách nhiệm đi chợ sáng mai, chịu trách nhiệm khoản bếp núc vì thế đề nghị bổ xung là reply asap and please ... no shit .

Chỉnh sửa lần cuối:
tao sẵn sàng phone miễn phí nhưng mà lại ko có đủ số. thôi thì được ai thì hay thế vậy.:)

Orgchief CHiky cho thêm 2 suất của tớ (đi đc nhg chắc sẽ đến muộn tầm 7h30' 8h gì đó) với Quang tháo ( nó nhắn tin uh rồi :)) )

Uh, thế thì thôi, có gì gọi cho Quang (0902351111) xem thế nào, ko gọi đc cho nó :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
4/1 là sn Gấu bông, hay là làm sn lần thứ 19 cho Gấu bông đi ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên