[H20] - Hái Hoa :D

cân bằng hiểu theo nghĩa sinh học là trạng thái dung hoà giữa vật chất và tinh thần của một chủ thể trong cuộc sống :)

----------

các bạn dự đoán Naruto chap mới sẽ thế nào? mình thấy thằng Sasuke có vẻ sắp thắng cửu vỹ òy :))

Thăng bằng khác với cân bằng à nha .

Thế hiểu theo nghĩa mày đề cập đến trong post trang trước là rì ?

Cái khó ở đây là chỉ có 150 từ mà phải đủ ý, chứ viết dài thì khó j.
Rất cám ơn sự ủng hộ của các bạn, mình đã nghĩ ra rùi, mình viết về topic: "Mất thăng bằng trong lối sống học sinh, thanh niên Việt Nam hiện nay" :)

khủng hoảng lý tưởng sống ?

thanh niên VN ngày nay đâu có khủng hoảng lý tưởng sống. như mình giờ sống chỉ để trả nợ các môn ở đại học cũng vui lắm mà.

:)) đổi òy, h thì mình nhận chủ đề về giáo dục sức khoẻ sinh sản vị thành niên :)) hum nay ngồi chủ yếu là nghe thầy dạy về cách phân tích, tư duy, ngồi nghe mà như kiểu bị thôi miên ý :)

9 năm trc cô hoài thanh nhà mình là thủ lĩnh đội thi SV 2000, người hùngb iện cho đội ĐHSPHN 8 trận liền, hum nay nghe thầy kể về cô, kể cô hùng biện thăng hoa như thế nào, tay chỉ trời, chỉ đất, đấm ngực thùm thụp như thế nào, ngồi nghe mà mắt mũi mở to ra vì bị lôi cuốn quá :x

vâỵ 9 năm sau liêụ có 1 cô Hoài Thanh khác không nhỉ

tất cả mọi hi vọng chỉ còn chờ vào quyết định của Tùng ơí

cho cái dép vào mặt m bi h thằng bựa kia :-w

9 năm trc cô hoài thanh nhà mình là thủ lĩnh đội thi SV 2000, người hùngb iện cho đội ĐHSPHN 8 trận liền, hum nay nghe thầy kể về cô, kể cô hùng biện thăng hoa như thế nào, tay chỉ trời, chỉ đất, đấm ngực thùm thụp như thế nào, ngồi nghe mà mắt mũi mở to ra vì bị lôi cuốn quá :x
nghe kể cứ như chí phèo ấy, tùng ới ko cần làm cô hoài thanh mới đâu, làm chí phèo mới đi =))

tất nhiên là pải chọn dép tô ong siêu nặng òy, có thế thì mới cho hai hàng tiền đạo về với đất mẹ đc ;))

ah hay là chúng mình tổ chức Fanclub của Tùng ới các bạn nhé. cho nó tin một tí, ngoan một tí nào. các bạn có đồng ý ko?

cứ như kiểu ca sỹ nổi tiếng đi biểu diễn rồi có fan club đi cổ vũ ý :)) mình phục bạn Lố òy :))

mà có lập FC thì mình xin giao trọng trách trưởng clb cho bạn Lố ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
ko việc gì phải xoắn nhỉ các bạn, tùng ới cứ chuẩn bị tinh thần chỉ trởi chỉ đất, đấm ngực thùm thụp đi, anh em ở dưới là cứ phải lòi hết cả mắt nhìn kinh hãi thán phục ấy chứ lị, trường sp phen này mà có ới đi thi thì khác nào có cô Hoài Thanh tái sinh, đi đâu mà chả có fan vồ ra xin chữ kí.
À mà anh ới kí cho em 1 phát =P~ các bạn cũng nhanh tay lên trước khi quá muộn, kiếm chác được mảnh nào của anh ấy cũng là vinh dự 9 đời đó, nhanh lên số lượng có hạn:D <:p

Nam gỗ đâu, vào post 1 bài hoành tráng đê để t phục lun cả 3 thằng Nam nào :))

Back
Bên trên