[H20] - Hái Hoa :D

Cũng chưa chắc đâu vì lần này đối thủ mạnh lắm :| mìnhnhẩm tính cũng phải đến 7,8 người thực lực hơn mình nên cũng khó nói lắm :| (tính là mới chỉ tính sơ bộ thôi nhé, chưa tính những người ngang cơ mình đâu :|)

uh mày phải tính cả những thằng kém hơn mày nữa thì nó mới tự tin.

E nhờ 1 tí thôi ạ:D
@Anh Tùng:E đã thấy a sang topic Sinh0609 r`:D Lớp anh đã Đại hội chi Đoàn chưa ạ? K59 bọn em sẽ đại hội vào thời gian nào hay là thích đại hội lúc nào thì làm miễn là có phòng ngồi và mời c' thầy cô giáo....Reply please! Thanks a lot:x

anh trả lời hộ cho, em thích làm thế nào thì làm ko phải xoắn đâu.
như kiểu ở trường anh có đại hội gì đâu mà cũng chả làm sao cả. cả năm té tạt qua trường thi vài môn rồi về rồi thi lại rồi học lại thôi, vui phết.

đồng ý với nam lố :D từ thuở đi học đại học tới giờ chưa biết cái đại hội chi đoàn nó là cái gì =))

vớ vẩn, trường m khác trường t ;))
@Phương Anh: lớp a đại hội xong lâu òy, bí thư nó chơi đểu làm đại hội trc cả đại hội mẫu :)) địa hội thì e có thể liên lạc với cô Q Mai để mượn phòng họp khoa hay là sắp xếp hum nào đấy học 3,4 tiết rồi đại hội luôn cũng đc. Nhớ là phải gửi giấy mời LCĐ và các lớp, GVCN. Trc khi đại hội thì nộp biên bản trù bị lên hòm thư LCĐ. Năm thứ nhất nói chung là cũng ko bị soi lắm đâu, cô gắng GVCN có mặt là ok :)

tao quên trường mày khác trường tao cũng như mày khác tao ý, nhỉ? thế trường mày có hay thông báo cho các trường khác mỗi thi có học sinh đi thi ko? ví dụ: "em TDTT (Thể Dục Thể Thao) của trường chúng tôi sẽ đi thi thổi sáo vào ngày X tháng Y hay là em ý sẽ ra hiệu sách Tràng Tiền nhận giải thưởng gì đó".

Haizzz, h thì mình có thể tiết lộ là mình sắp thi gì òy :X

Tháng 10 tới này sẽ có hội thi "Nghiệp vụ Sư Phạm toàn quốc lần IV" nên trường mình đã yêu cầu các khoa chọn ra ứng cử viên để thành lập đội tuyển trường. Và mình đã may mắn đc chọn.

2 tuần qua cả đội học và luyện tập để thành lập đội tuyển và từ đầu tuần này đã bắt đầu chọn theo nguyên tắc: bỏ phiếu kín để chọn ra những gương mặt tiêu biểu trong các buổi. Hum nay là lần bỏ phiếu thứ tư và mình đã may mắn được bình chọn.

Như vậy là mình đã có suất tham gia vào cuộc thi NVSP lần tới đây. Đây là lần đầu tiên và cũng là lần duynhất trong đời sinh viên mình có cơ hội tham dự vì 4 năm mới tổ chức 1 lần :x

mong gia đình, bạn bè, đông đảo họ hàng gần xa, bà con đầu cũng như cuối phố, các bạn cùng lớp cũng như khác lớp, các anh các chị các em khóa trên cũng như khóa dưới, cụ già em nhỏ, tất cả mọi người thuộc tất cả các giai cấp tầng lớp trong xã hội, vào topic này để chia vui cùng Tùng ới trong ngày vui trọng đại này :D \:d/

de nghi moi nguoi huong ung, di ung ho Tung oi!!
Day la lan dau tien lop minh co mot nguoi di thi toan quoc

ông nói cái gì thế? team DotA mình chả đi thi giải WCG tầm cỡ thế giới và vũ trụ rồi đấy thôi? đúng là ông già lú lẫn nói linh tinh.
btw, tối vẫn muốn nói là mình ủng hộ Tùng ới, mong anh mang niềm vinh dự về cho lớp và các bạn.

Hehe, thanks mọi người. Thực ra là còn 1 vong loại nữa để chọn 12 người chính thức và 3 dự bị. Nhưng mà dù là dự bị thì vẫn lên Thái Nguyên và cũng vinh dự lắm òy :x

Việc thứ 2 là chap mới Naruto mọi người thấy thế nào? mình thấy là thằng cha tác giả có khi muốn cho thằng Sasuke mạnh hơn cả cửu vỹ ý chứ. Làm gì mà đấu với Raikage bao nhiu lâu rồi chịu sự liên thủ tấn công của Kazekage, Kankuro, Temari và Shi mà vẫn bình chân như vại nhỉ :-? Và cái vụ thằng cha Raikage mất 1 bàn tay xem ra hơi bị củ chuối =))

lol đánh nhau chịu thương tích là chuyện bình thường nhất là thể loại máu chó như lão ý. nhưng mà vụ sasuke khỏe như thế thì đúng là hơi lố, mình hi vọng là tác giả ko hứng lên để cho sasuke lần lượt thịt cả 5 kage và bầu đoàn thê tử vì như thế thì imba quá.

đúng, thằng sasuke bị ám ảnh bởi hận thù nhiều quá [-( ta chả thich hắn [-(

luôn tiện hỏi một câu: đố các bạn biết là thằng Hidan của Akatsuki đã chết thật chưa?

Thằng Hidan nó bất tử mà, nó chỉ bị chôn dưới vài chục mé đất trong tình trạng cơ thể vỡ thành chục mảnh thôi. Nếu ai mà đào lên, lắp lại thì nó lại chạy lung tung dc ngay.

haha you're WRONG. Hidan bất tử là do nó thí nghiệm tôn giáo Jashin, chứ ko phải sinh ra đã bất tử. và bởi vậy, Hidan phải liên tục giết người BẰNG CÁI NGHI LỄ TÔN GIÁO ĐẤY ĐỂ ĐƯỢC BẤT TỬ TIẾP. dù ko rõ là trong thời gian bao lâu thì phải giết người tiếp, tức là khoảng cách giữa hai lần giết người, nhưng có thể khẳng định là đến giờ thì gần như chắc chắn Hidan đã chết rồi.
cái này là từ Naruto Data book, trong đấy có rất nhiều thông tin ngoài lề mà trong truyện ko nói, như kiểu sở thích của các nhân vật, quá khứ của một số và nhiều cái khác như số nhiệm vụ đã thi hành, chiều cao, cân nặng v..v.

tên sách là gì ? cho tao tên tí nữa tao đi mua cho mà xem

Back
Bên trên