[H20] - Hái Hoa :D

tên chính xác là Naruto Databook trên mạng có đấy lên mà đọc hoặc ko mua thì hỏi thử xem.
đã có 3 phiên bản khác nhau rồi, nhưng trên mạng toàn scan tiếng Nhật ko biết có bản tiếng Anh hay ko nữa.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe, thanks mọi người. Thực ra là còn 1 vong loại nữa để chọn 12 người chính thức và 3 dự bị. Nhưng mà dù là dự bị thì vẫn lên Thái Nguyên và cũng vinh dự lắm òy :x

Việc thứ 2 là chap mới Naruto mọi người thấy thế nào? mình thấy là thằng cha tác giả có khi muốn cho thằng Sasuke mạnh hơn cả cửu vỹ ý chứ. Làm gì mà đấu với Raikage bao nhiu lâu rồi chịu sự liên thủ tấn công của Kazekage, Kankuro, Temari và Shi mà vẫn bình chân như vại nhỉ :-? Và cái vụ thằng cha Raikage mất 1 bàn tay xem ra hơi bị củ chuối =))

Tùng ới cứ như kiểu 2 con người trong một bộ mặt, 2 mặt của một con người ý nhờ =))

lol đánh nhau chịu thương tích là chuyện bình thường nhất là thể loại máu chó như lão ý. nhưng mà vụ sasuke khỏe như thế thì đúng là hơi lố, mình hi vọng là tác giả ko hứng lên để cho sasuke lần lượt thịt cả 5 kage và bầu đoàn thê tử vì như thế thì imba quá.

Sáuke imba đúng kiểu nvc luôn.=)) Kiểu này thì chỉ Nvc khác mới giết được. Kiểu như Naruto hay Sakura (lol?) í.=)

chú Nam đâu chú Nam đâu chú Nam đâu rồi...
OWEN cắt tiết MC rồi, haha MU thắng 4-3 OWEN ghi quả phút 90+6 vãi hết cả... giờ ông còn nói được gì nữa ko, tôi đã bảo OWEN sẽ hồi sinh ở MU mà.
@Toàn béo: mình nghi là Sakura sẽ thịt Sasuke. bạn cá với mình ko?

OWEN cắt tiết MC rồi, haha MU thắng 4-3 OWEN ghi quả phút 90+6 vãi hết cả... giờ ông còn nói được gì nữa ko, tôi đã bảo OWEN sẽ hồi sinh ở MU mà.
tôi chẳng quan tâm anh ấy đá thế nào, dù gì cũng chỉ là dự bị ở manu, tôi lại là antimanu nên càng ko có ý định sẽ ủng hộ anh ấy, chỉ quan tâm đến Liv thôi

@Toàn béo: mình nghi là Sakura sẽ thịt Sasuke. bạn cá với mình ko?

Hoặc anh ý tự hủy.;))

giai đoạn 1 đã xong, tất cả h lại quay về vạch xuất phát để chiến đấu lấy 1 trong 12 vị trí chính thức. Ngày mai sẽ tiếp tục :)

cảm ơn bạn vì đã cập nhật từng giai đoạn một nhé, mình là mình mong mãi đấy.

chiều mai học về kỹ năng hùng biện, h đang phải ngồi viết 1 bài về giáo dục khoảng 150 từ để hùng biện mà nghĩ mãi chưa ra :|

ngày buồn tháng nhớ năm thương,
Tùng ới thân,
hôm nay mình ngồi cả ngày ở topic lớp buồn buồn nhấn phím F5 để mong nhận được tin bạn mà đến nay mới được thỏa lòng. rất vui khi thấy bạn đang ngày càng thành công trong sự nghiệp và luôn nỗ lực ko ngừng. thực lòng chúc bạn đạt được điều mình mong muốn.
dưới cơn mưa...mong tin bạn...

chiều mai học về kỹ năng hùng biện, h đang phải ngồi viết 1 bài về giáo dục khoảng 150 từ để hùng biện mà nghĩ mãi chưa ra :|

chia buồn chia buồn
tao hi vọng sau khi mày đọc được tin nhắn này của tao thì cũng là lúc mày nghĩ ra ý tưởng hùng biện
chào thân ái và quyết thắng
bạn của mày
Hoàng.

đêm buồn lại muốn lên HAO
ấy tin chúc tụng xôn xao báo về
mong sao Ới ở sát kề
để ta được thỏa những bề nhớ thương

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái khó ở đây là chỉ có 150 từ mà phải đủ ý, chứ viết dài thì khó j.
Rất cám ơn sự ủng hộ của các bạn, mình đã nghĩ ra rùi, mình viết về topic: "Mất thăng bằng trong lối sống học sinh, thanh niên Việt Nam hiện nay" :)

vênh 1 bên kiểu chơi bập bênh là 1 ví dụ điển hình nhất về sự mất thăng bằng =))

Back
Bên trên