[H20] - Hái Hoa :D

chết sặc tiết nhưng có thể một ngày nào đó cái mắt của nó sẽ luân hồi vào ai đó, ấy chính là luân hồi đấy.

nhưng túm lại là mình vẫn ko thik Sharigan và Rinnengan, mình thik Byakugan :)) căn bản cái kiểu dánh của tộc Hyuga thấy rất chi là quý tộc, ko uỳnh uỵch nặng nề mầ vẫn hiệu quả và rất khéo léo :x

thực ra giờ mình tình nghi Itachi là chủ mưu của tất cả, nó chỉ giả chết thôi và đang có âm mưu gì đó. ai tin mình nào?

... 10 kí twuj

----------

cô giáo chủ nhiệm 1 thời của chúng ta nay vẫn còn phong độ :">

chú ý ngồi ghế có tựa khi xem ảnh, tránh ở gần các vật dễ vỡ hay sắc nhọn đề phòng tai nạn

nói thật là chả biết lúc mình bằng tuổi cô thì có đc phong dộ như thế ko :))

lớp mình có muốn làm cái gì ko :p topic chán quá :p
mọi người có kế hoạch gì đó cả lớp làm chung đc ko :D ko phải ăn chơi nhảy múa đâu, VD từ thiện quyên góp hay là kinh doanh hội họp gì đó :D làm điiiiiiiiii :">

uh tao đề nghị mày viết đoạn đầu tao viết đoạn cuối rồi Tùng ới chụp ảnh tự sướng để minh họa cho bài viết, ok?
btw, HL đưa ra kế hoạch ko tồi đâu, nhưng bảo mọi người góp ý thì hơi khó, mình đề nghị HL tìm ra kế hoạch gì đó thì phổ biến thử. dù mình nghĩ là cũng có một số là mặn mà với mấy vụ này thôi.

đi làm từ thiện àh, mình cũng ấp ủ cái vụ này lâu òy, mình đã lên viện nhi TW 1 lần, khoa ung bướu có các e bị ung thư ý, mình rất là muốn có thể tổ chức cho các em sinh hoạt chơi mà học, các bạn thấy ý kiến này thế nào ?

mình tưởng khẩu hiệu của Amser là học ra học chơi ra chơi? ko biết vừa học vừa chơi nó như thế nào??????????

cái chị này mọi người bảo đẹp, mình thấy mặt quái quái ko xinh cho lắm=> ko nghe một bài nào cả.

Back
Bên trên