[H20] - Hái Hoa :D

giờ phải có chương trình nobita cho các bạn lớp mình hát ru Chik ngủ, anh Hh dẫn chương trình sẽ chat qua YM với các bạn, từng người hát rồi anh HH nghe và sẽ cho điểm, sau đó ghi âm lại và cho mọi người bình chọn. người thắng sẽ được phần thưởng là Chik và một bonus Toàn béo.

ều ều, cả nhà thảo luận típ về Naruto đê, chap 459 mới xuất hiện thằng cha có Byakugan đấy. Mình rất chi là thik cái byakugan này nhá, mọi người thử so sánh nó vs sharigan coi cái nào hay hơn nèo ^^

cái mắt trắng thích hơn vì nhìn xuyên quần áo được=> có tác dụng trong cuộc sống.

Byakugan hay hơn, thực ra tao thik cái nhu quyền của clan đấy chứ ko thích ảo thuật kiểu của sharingan

sharingan có phải chỉ ảo thuật only đâu, siêu lửa amaterasu với cả thuật khống chế không gian nữa cơ mà, chưa kể itachi có chưởng cuối summon con đệ vãi hết cả...
nhưng mình thấy vô đối nhất vẫn là pain

naruto vẫn là khủng nhất :> siêu năng lực cáo chính đuôi
thông linh tri thuật
khó thể cưỡng lại được :>

naruto giờ còn có skill hóa khủng, rất là ghê nhé.
Pain phân ra 6 con gấu, micro rất khủng nhưng vẫn văng haha.

ờ, t có 1 thắc mắc là nếu Sasuke dùng Amaterasu để đốt ông trưởng tộc Hyuga, bố của Hinata chẳng hạn mà ông này dùng Hakkeshou Kaiten để phòng thủ thì liệu Amaterasu có thâm nhập đc vào ko bởi vì trong lần mà Orochimaru cùng làng âm thanh tấn cồng làng lá thì ông ý đã dùng chiêu đấy với phạm vi rất lớn, ước tính khoảng gấp mười lần Neji :|

Hoàng bựa, Rinnegan là mạnh nhất òy còn phải bàn gì nữa ;)) con cửu vĩ vẫn 2 lần bị thằng Madara dùng Mangekyou Sharingan điều khiển đấy, nó còn bị Shodaime Hokage oánh cho tan tác và bị Yodaime Hokage phong ấn còn gì ;))
nhưng mà t vẫn thik Byakugan hơn, mấy cái nhu quyền cũng rất hay ^^

----------

mới xem đoạn phim thầy trò Gai oánh nhau với Kisame, hay vkl :)) lão Gai này công nhận siêu vật :))

Chỉnh sửa lần cuối:
uh công nhận ko có naruto, mình thấy sắp national war to rồi các bạn ạ, đặt kèo thôi, mình nghĩ làng lá lấy world cup, làng cát lấy cái euro cup còn làng nước được danh hiệu miss world cho mizukage.

trời ơi
hôm trước vừa đổi pass
hôm nay quên pass
xong rồi ko đang nhập được vào ym nữa rồi

các cậu add lại nick hộ mình nhé: hoangca_r

lố bịch, tao nghĩ pass của nick cũ là "tôi là bựa" thôi chứ có gì đâu.

hehe các bạn cứ bầu cho Mizu đê, òy đến cuỗi lại ngã ngửa ra đấy là đực rựa đấy ;))

Back
Bên trên