[H20] - Hái Hoa :D

thế phải gọi điện cho Hà Linh hỏi số Kiên rồi gọi Kiên hỏi tao có đi ko, nếu tao có đi thì gọi điện cho Sơn già để hỏi số của tao rồi gọi cho tao ngay chứ. chán mày quá.

thế phải gọi điện cho Hà Linh hỏi số Kiên rồi gọi Kiên hỏi tao có đi ko, nếu tao có đi thì gọi điện cho Sơn già để hỏi số của tao rồi gọi cho tao ngay chứ. chán mày quá.

thậm chí là nếu ko có số của ai cả
thì mày vẫn còn có danh sách lớp :-c
hoặc ko thì hỏi trên 4rum này này
xời hỏi đi tao trả lời cho nếu tao có:star:

à giờ mới nhớ ra là bạn Trang mang 1 đống bột sắn đi mà chưa thử được cốc nào, chán ghê =(

a người anh em Chicki, hôm nay nghe qua các triệu chứng của bệnh nhân cúm lợn tao sợ quá, thấy giống giống mày. từ lúc đấy là cứ nơm nớp chờ xem mày có online ko để xem liệu mày đã đến mức liệt giường chưa hay vẫn cử động được. giờ thì bớt lo rồi. nhưng mà cứ phải cẩn thận nhé, hôm nay có chị Thanh hóa teo rồi đấy. sợ lém.

tởm vl luôn nhé . Đầu tiên là màn sốt 39 độ 8 ... nằm rên bất động 1 ngày trời ... toàn thân đau mỏi ở các cơ . Ngày hôm sau 39 độ 5 , vẫn đau mỏi . hôm sau nữa thì 38 . đến hôm nay thì anh bình phục dc phần nào rồi , 37 độ 8 :> . chân đi hơi cà nhắc do di chứng co rút của cơn sốt cao b-( . Sốt đến ngày thứ 3 thì cứ tưởng mình thọt òi :( . Tao uống thuốc hạ sốt nhiều đến mức giờ cái gì chạm vào miệng cũng ra cái vị của cái thuốc *&^&( ấy =)) , thành ra là 3 ngày nay mới xực 1 bát cháo :( . Đêm qua thì *** ngủ được do 3 ngày ko tắm, ngứa ngáy, rồi lại còn bị mấy con muỗi nó liên hoan xác thịt =))

ko buồn nôn, ko ho, ko đi ngoài b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
tởm vật, 3 ngày ko đi ngoài, vậy phải uống thuốc xổ đê ;))

tởm vl luôn nhé . Đầu tiên là màn sốt 39 độ 8 ... nằm rên bất động 1 ngày trời ... toàn thân đau mỏi ở các cơ . Ngày hôm sau 39 độ 5 , vẫn đau mỏi . hôm sau nữa thì 38 . đến hôm nay thì anh bình phục dc phần nào rồi , 37 độ 8 :> . chân đi hơi cà nhắc do di chứng co rút của cơn sốt cao b-( . Sốt đến ngày thứ 3 thì cứ tưởng mình thọt òi :( . Tao uống thuốc hạ sốt nhiều đến mức giờ cái gì chạm vào miệng cũng ra cái vị của cái thuốc *&^&( ấy =)) , thành ra là 3 ngày nay mới xực 1 bát cháo :( . Đêm qua thì *** ngủ được do 3 ngày ko tắm, ngứa ngáy, rồi lại còn bị mấy con muỗi nó liên hoan xác thịt =))

ko buồn nôn, ko ho, ko đi ngoài b-)

liên hoan xác thịt mày
thì muỗi bị gút hết cả lũ =))

trời, mình mang 2 chai coka lọc to đùng để ở cái bàn kính cạnh ghế sofa :(

vừa xem thời sư, thấy bảo sở giáo dục yêu cầu tát cả các trường ngừng tập trung học sinh từ ngày mai 7.8 mà chả bít khối đại học có phải đi ko nữa ~.~

năm: 09
tháng: 08
ngày: 07
thứ: 06
giờ: 05
phút:04
giây: 03
người: 02
giường: 01
quần áo: 00

=))

Chỉnh sửa lần cuối:
bị sốt xuất huyết ... chưa khỏi . mỗi ngày 39.5 độ vài lần =)) .... bao giờ mới khỏi đây :(

Chỉnh sửa lần cuối:
sao ko thấy ai up ảnh đi chơi hum vừa rùi nhỉ :-?

có chụp vài kiểu cá nhân thì phải? đúng ko nhỉ? ví dụ như Toàn béo tự sướng dí máy ảnh vào mặt rồi chụp liền một tràng. sao chưa công bố đi nhỉ?

----------

bị sốt xuất huyết ... chưa khỏi . mỗi ngày 39.5 độ vài lần =)) .... bao giờ mới khỏi đây :(

cố lên, tao thành tâm mong mày khỏi bệnh đấy. haha

Back
Bên trên