[H20] - Hái Hoa :D

Lý quốc sư làm gì ... ra chỗ nào lịch sự gọi mấy chai ken ra diiiiiiiiiiiiiiiiiiii :">

à à , chúc mừng sinh nhật ông già, chúc ông con đàn cháu đống, thọ tỉ nam sơn =))

Chỉnh sửa lần cuối:
tối nay thích chia tay HH thì ra trường tập trung rồi đi, mát xa karaoke gội đầu thích lém.

ngớ ngẩn vậy? làm mất hết cả hứng. thôi tối ko ra trường nữa mà sáng mai ra cyzone điểm hẹn với tiết mục DotA -ar thôi? rủ cả Phong hoặc Nghĩa ra nhé.hehe

Chỉnh sửa lần cuối:
Đã thuê xe, 6h30 sáng chủ nhật 2/8 cả nhà tập trung cổng trg Ams, ko cao su nhé. Thuê xe 30 chỗ, 1tr5, rộng rãi nên ai muốn đi thêm hay rủ thêm chị em gái trên 15 tuổi thì thoái mái nhá.
Kế hoạch là lên trên đó, đến nhà Toàn rồi đi trượt cỏ. Tớ chưa đi lần nào nên cũng ko biết thời gian thế nào cho hợp lý, ai biết thì lên kế hoạch nhé :D See you soon...

Đã thuê xe, 6h30 sáng chủ nhật 2/8 cả nhà tập trung cổng trg Ams, ko cao su nhé. Thuê xe 30 chỗ, 1tr5, rộng rãi nên ai muốn đi thêm hay rủ thêm chị em gái trên 15 tuổi thì thoái mái nhá.
Kế hoạch là lên trên đó, đến nhà Toàn rồi đi trượt cỏ. Tớ chưa đi lần nào nên cũng ko biết thời gian thế nào cho hợp lý, ai biết thì lên kế hoạch nhé :D See you soon...
Xe 30 chỗ cơ à nhiều nhờ :D thế mọi ng tích cực đi điiiiiiiiiii :"> nhưng mà mình chẳng thích rủ bạn bè lớp khác đâu :p các bạn lớp mình bạn nào đi được cố gắng đi đi nhé :D

6h30 đi thì khá là sớm lên đến nơi chắc chỉ 8h hơn, thế mình đi trượt cỏ luôn \:D/ sau đó về nhà pigcon ăn uống, chơi bời qua trưa đến khoảng 2h đi ra chỗ Suối Ngọc Vua Bà (khu vui chơi gì đó cũng gần nhà pigcon mẹ tớ bảo thế) chơi xong rồi về luôn :D

Kế hoạch như thế có được ko? :D

Thứ 2 là về chuyện chuẩn bị đồ ăn thức uống. Pigcon đã nhận trách nhiệm là mua mấy con gà trên ấy để luộc ăn + 1 thùng đá.

Bây h cần mua miến để thả vào nồi luộc gà :"> bạn nào nhận mua miến nào?
Ngoài ra mọi ng cần chuẩn bị thêm nước, các đồ ăn nhẹ như bánh mì xúc xích, hoa quả... Vậy ai xung phong mang nước (nước lọc, nước ngọt) và dưa hấu nào?

Tớ sẽ mang nước hoa quả :D mọi người đăng kí đi nhé :)) À, ngoài ra còn phải mang cốc nhựa để uống nước, vì nhà pigcon chỉ đủ bát đũa, ko đủ cốc :D

Mọi người đề xuất gì thêm nhé :p

Chỉnh sửa lần cuối:
rủ mấy đứa hay chơi với lớp mình như Xuân Hùng đi thì cũng được mà :))

mình sẽ mang theo vài chai ( 4 - 5 ) chai coca nước lọc :)) .
tớ cứ nghĩ làm kiểu party ngoài trời cơ vì ở đấy rộng thoáng mát, kiếm dc cái loa ngoài trời thì tốt , có bể bơi ... chơi bời, làm đồ nướng trong cái sân í là nhất rồi chả cần đi đâu. phè phỡn từ trưa ( sau trượt cỏ ) đến chiều là đẹp , khỏi ra ngoài .

mình sẽ mang theo vài chai ( 4 - 5 ) chai coca nước lọc :)) .
tớ cứ nghĩ làm kiểu party ngoài trời cơ vì ở đấy rộng thoáng mát, kiếm dc cái loa ngoài trời thì tốt , có bể bơi ... chơi bời, làm đồ nướng trong cái sân í là nhất rồi chả cần đi đâu. phè phỡn từ trưa ( sau trượt cỏ ) đến chiều là đẹp , khỏi ra ngoài .

cơ sở vật chất có cho phép làm cái nướng ngoài trời ko? okie, thế nào cũng đc, lên ấy nếu thích ở nhà pigcon quá thì cứ ở đấy đi :x thế cậu mang đc loa thùng đi ko :-b

với cả :D mấy bạn Định, Tex, Hùng Dương, Vương, Anh Minh... đâu nhỉ ? sao ko đi thế =((

Đang lúc hết xiền mà bọn này vẽ ra lắm thứ thế nhỉ. Mai lại phải nhịn ko đi ăn ở Daewoo, uống cafe ở Highland được nữa rồi. :-<

lần này đi tớ xung phong chuẩn bị hoa quả và bột sắn chanh nhé :x. Món bột sắn pha với chanh ngon lắm \:D/. Các bạn ủng hộ nhớ :">. Tớ pha là phải uống :p.

----------

ai chuẩn bị được máy ảnh, máy quay phim, nhớ mang đi nhé ;).

Bột sắn loại ngon hòa với 1 phần nước ấm để bột sắn tan hết, thêm nước + đường . Chanh vắt lọc hạt, vỏ chanh gọt mảnh . Thích lạnh thì thêm đá.

lần này đi tớ xung phong chuẩn bị hoa quả và bột sắn chanh nhé :x. Món bột sắn pha với chanh ngon lắm \:D/. Các bạn ủng hộ nhớ :">. Tớ pha là phải uống :p.

----------

ai chuẩn bị được máy ảnh, máy quay phim, nhớ mang đi nhé ;).

Thế không uống có chết ko? Mà uống xong có chết ko?=))

Back
Bên trên