[H20] - Hái Hoa :D

thời tiết đang ko được thuận lợi cho lắm nên sapa ko biết trên đó nó như thế nào :| ?

àh àh, mới đọc a chap 455 và 456 của Naruto, phát hiện ra thằng cha Danzo cũng có 1 sharigan như Kakashi, chỉ khác là của Kakashi thì là bên trái còn lão này là bên phải. Lão này cũng khá là "khủng" khi chỉ 1 chiêu lấy mạng 17 sát thủ ám sát mình ^^

nó ra từ thứ 4 hay thứ 5 giờ mới đọc lol, còn danzo có 1 mắt sharingan thì phải đoán được từ cả trăm chap trước í :(

Chỉnh sửa lần cuối:
her her tao vừa cày hết bộ Battlefield Vietnam
** xem thả bom từ trên trời xuống nổ thích thật :))
đến đoạn cuối 30 tháng 4 năm 75 dân chạy loạn hết lên có cái trực thăng đang quá tải bị dân nó kéo đuôi xuống loạng choạng lao thẳng xuống biển gãy cánh rồi vỡ ra thật hơn cả phim hành động.
thích thú vl <3

her her tao vừa cày hết bộ Battlefield Vietnam
** xem thả bom từ trên trời xuống nổ thích thật :))
đến đoạn cuối 30 tháng 4 năm 75 dân chạy loạn hết lên có cái trực thăng đang quá tải bị dân nó kéo đuôi xuống loạng choạng lao thẳng xuống biển gãy cánh rồi vỡ ra thật hơn cả phim hành động.
thích thú vl <3

tao thích quả lưới lửa phòng không của Hà Nội ý
bắn tên lửa tomahock =))

thằng HH điêu vl, thời đấy mà VN có tomahock àh =))

ý nó là bắn tên lửa tomahock của mĩ , chứ vn chỉ có ka chiu sa thầu sầu của người anh em nga cho mượn thoai :-<

mày xem youtube cũng đc thôi nhưng hình bé vl xem chán bỏ mẹ nhìn bom nổ ko thích đâu. Down về xem tuy ko nét đc nhu HD nhưng mở ra cũng căng hết màn hình ^^ phụ đề có sẵn đi cùng bọn megashare link MF luôn rồi.

B52 ~30tons of bombs chơi carpet-bomb operation ** thích vl ý
rồi mấy chiến dịch như kiểu đánh nhau ở Khe Sanh rồi cả Operation Line Backer thả bomb ở HN nhìn từ trên xuống thích cực
có mấy quả tên lửa Liên Xô cho mình bắn lên trúng cái máy bay đang bay đek hiểu nó quay kiểu gì thấy lắc 1 phát rồi lao mẹ xuống đất cháy phừng phừng <3

h tao đang xem Planet Earth (12 eps), rồi đến Earth - Power of the Planet (5eps) rồi đến The Fog of War: 11 lessons from the life of Robert S. McNamara cũng hay
lão này hồi trc làm chủ tịch Ford rồi lên Defense Sec. ** đi cố vấn 3 đời tổng thống về đánh nhau VN rồi sau đấy ý kiến để cắt giảm chi tiêu và hạn chế tiêu hao binh lực Mỹ ở VN nhưng Lyndon Johnson *** nghe thế là từ mẹ chức. Kể ra hay vcl
h có sở thích xem documentary hay phết

Chỉnh sửa lần cuối:
link cho tớ đi chứ kể lể làm gì , tớ cũng máu xem phim tài liệu :D

kế hoạch nhà Toàn thế nào đây ? đề nghị ai lên lịch hay có plan gì thì post lẹ lên vì sắp hết tháng 7 òi :|

Đề nghị bạn nào có loa thùng cỡ đại thì mang đi buổi tối chúng ta mở party :x

----------

http://forum.megasharesvn.com/showthread.php?t=75719
link BFVN ne, phim ngon lanh dep mat, k phai you tube, phu de hoi VHN

rapid share hả ông :| có acc ko tôi ké nhất :|

Chỉnh sửa lần cuối:
con gái đại tướng Võ Nguyên Giáp đã qua đời vào hum qua ...

sao cái gì mày cũng cập nhật chậm vậy :( , tin này vnexpress đưa òi nha.

nhà Toàn thế nào đây :| ?

Quan trọng nhất là nhà Toàn thôi chứ, việc lên nhà pigcon chỉ pigcon quyết định đc thôi mà. Có ngày h rồi alo Kiên hỏi xe.

Nhưng T7 CN này tớ lại ko đi được rồi. Ngày 23-26 tớ đi Hòa Bình, cái này kí giấy cam đoan rồi ko rút được :)

Back
Bên trên