[H20] - Hái Hoa :D

chị này mặt ác dã man :-ss mắt xếch :-t

Tùng ới định tổ chức cho các em sinh hoạt ntn? học mà chơi cái gì?

Taylor xinh nhất quả đất luôn hát lại hay nữa
trông xinh thế mà bị các bạn quăng tạ tội nghiệp quá <:p

mà thôi h sang phim ảnh tí
từ sau đợt công chiếu đầu tiên từ tháng 5, bộ phim tiếp theo Terminator đã được công chúng đón nhận cực kỳ nồng nhiệt và để lại ấn tượng rất sâu đậm trong lòng người xem.

ai quen anh này thì xin hộ tớ cái chữ ký nhé

tôi ủng hộ NAM. chị này xinh dã man

NAM viết hoa hết thì là Nam gỗ.
còn tôi thì ông viết tên thế nào? nam chữ thường hết ah?
@gỗ: thực ra người ta nhìn góc độ khác thì nó cũng khác, như kiểu mình nhìn chị ý từ trên xuống thì mắt chị ý bình thường, còn nhìn ngang sẽ thấy nó xếch lên trên.
btw, so chị này với miss universe là biết ai hơn ai kém ngay

NAM viết hoa hết thì là Nam gỗ.
còn tôi thì ông viết tên thế nào? nam chữ thường hết ah?
@gỗ: thực ra người ta nhìn góc độ khác thì nó cũng khác, như kiểu mình nhìn chị ý từ trên xuống thì mắt chị ý bình thường, còn nhìn ngang sẽ thấy nó xếch lên trên.
btw, so chị này với miss universe là biết ai hơn ai kém ngay

ông thì tôi chỉ dám viết một chữ LỐ!!!
Cai đó cũng khó so sánh, cái chị MU mới là người mẫu chuyên nghiệp mà

Có bài nào tôi thấy Sơn già viết LỐ viết hoa hết đâu nhỉ,

Hay Sơn già thích NAM rồi =))

mình thấy Taylor cũng bình thường thôi :D lúc đầu cũng thấy chị này hát ổn nhưng sau đấy báo chí gọi là "Công chúa nhạc đồng quê" thế là mình bèn đem ra so sánh với Shania Twain :| kết quả là sau đấy thấy Taylor chả có gì đặc biệt cả, còn kém Shania quá nhiều :| nhất là mấy cái clip phong cách cũng giống luôn, cứ xem thử clip "Love Song" (hình như thế) với clip "Don't" của Shania thì rõ, Taylor cũng bắt chước kiểu mặc váy dạ hội trắng rồi ở trong lâu đài, .v.v.

btw, mình ko phủ nhận là chị này hát hay, có khả năng đấy. Ít ra thì mình vẫn óc cảm tình hơn một "công chúa nhạc đồng quê" khác là Carrie Underwood, Carrie hát thứ nhạc ko thể gọi là đồng quê đc :|

ong that kho tinh?!! Shania Twain hat tu lau lam rui.. gio chac len Ba hoang cung nen, nguoi moi noi, goi la cong chua co gi sai

Taylor xinh nhất quả đất luôn hát lại hay nữa
trông xinh thế mà bị các bạn quăng tạ tội nghiệp quá <:p

mà thôi h sang phim ảnh tí
từ sau đợt công chiếu đầu tiên từ tháng 5, bộ phim tiếp theo Terminator đã được công chúng đón nhận cực kỳ nồng nhiệt và để lại ấn tượng rất sâu đậm trong lòng người xem.

ai quen anh này thì xin hộ tớ cái chữ ký nhé

dạo này chú học đồ họa ghép ảnh hay sao mà ghê thế.

----------

ong that kho tinh?!! Shania Twain hat tu lau lam rui.. gio chac len Ba hoang cung nen, nguoi moi noi, goi la cong chua co gi sai

thế trong truyện cổ tích thì nhân vật chính là bà hoàng hay là công chúa?

mình thấy Shania Twain hát hay hơn nhiều mà :"> mà cũng xinh và sẹch xi hơn :))

mình thấy Taylor cũng bình thường thôi :D lúc đầu cũng thấy chị này hát ổn nhưng sau đấy báo chí gọi là "Công chúa nhạc đồng quê" thế là mình bèn đem ra so sánh với Shania Twain :| kết quả là sau đấy thấy Taylor chả có gì đặc biệt cả, còn kém Shania quá nhiều :| nhất là mấy cái clip phong cách cũng giống luôn, cứ xem thử clip "Love Song" (hình như thế) với clip "Don't" của Shania thì rõ, Taylor cũng bắt chước kiểu mặc váy dạ hội trắng rồi ở trong lâu đài, .v.v.

btw, mình ko phủ nhận là chị này hát hay, có khả năng đấy. Ít ra thì mình vẫn óc cảm tình hơn một "công chúa nhạc đồng quê" khác là Carrie Underwood, Carrie hát thứ nhạc ko thể gọi là đồng quê đc :|

cái đoạn này thấy sao ý
người trước làm rồi thì người sau ko làm nữa à
trong văn học ai chẳng nói đến mưa,
rồi ai cũng tả trăng

love story sếp ạ, story thì mặc đồ với hoàn cảnh thế phù hợp
chẳng lẽ story là phải mới cơ: lên sao hỏa tỏ tình à

:D

vụ clip giống thì ko sao quan trọng là hát như thế nào thôi. với mình thì quan trọng là trông thế nào.:))

btw, chú Nam dạo này Liv đá như cái gì ý, 3 trận thua 2 là sao hah giời?

thì từ lâu cũng đã nhận là khó tính òy mà :)) đến Faith Hill còn bắt chước Shania thì Taylor cũng đâu có gì là lạ. Nhưng mà quên mất là cái bà Taylor này có 1 ưu điểm là ko bị dính vào scandal như nhiều sao khác, điều này rất đáng đc ghi nhận:)

sáng mai mình đi thi tiếng anh ( 8 h ) =_= mà sáng mai ( 9h ) mình chuyển nhà nên cần người sang giup 1 tay ( khuân vác ) :( .

cám ơn các bạn rất nhìu :(

Chỉnh sửa lần cuối:
lucas đá vãi hàng luôn, dù sao thì anh em mình cũng mong anh ý tỏa sáng từ lâu rồi nên vụ này đúng là thỏa lòng.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên