[H20] - Hái Hoa :D

cái này chỉ là 1 cái gì đó để lại ấn tượng thôi
cũng làm màu mè làm gì :)

ơ, Bảo cho chút ý kiến đi ;)) vì là đĩa thì dễ share cho Bảo hơn ;)) , sent file dễ mà đại gia thì sent đĩa ;))

----------

cái này chỉ là 1 cái gì đó để lại ấn tượng thôi
cũng làm màu mè làm gì :)

màu mè cái lolz` nhé, mày thik 50 cái ảnh chân dung so với cả trăm cái ảnh của lớp chụp chung à ? ncc .

tưởng tượng 1 DVD 3.5 GB ảnh + clip nó sẽ ntn /:)

ơ, Bảo cho chút ý kiến đi ;)) vì là đĩa thì dễ share cho Bảo hơn ;)) , sent file dễ mà đại gia thì sent đĩa ;))

----------

màu mè cái lolz` nhé, mày thik 50 cái ảnh chân dung so với cả trăm cái ảnh của lớp chụp chung à ? ncc .

tưởng tượng 1 DVD 3.5 GB ảnh + clip nó sẽ ntn /:)

đẹp hơn
tao cũng thích thế hơn
nhưng mà tốn thời gian hơn, phụ huynh phủ quyết

phụ huynh hay mẹ mày ? tốn ? thik không tốn thì thuê người ta làm ;) 70k/1 CD ;) , so với 300k / album ;)

chụp ảnh thế giống kiểu year book bên kia. Nhưng chắc chả đc đẹp thế, tại vì bảo là chụp ảnh chân dung, chắc ko đến nỗi phải chụp ảnh chân dung như làm thẻ trường chứ. album cũng có cái hay.
album thực ra nếu làm dày công, thêm ảnh tốn tiền hơn tí thì hay hơn dvd nhiều chứ. Nhưng nghe mày nói chụp ảnh thẻ 50 đứa dán vào thì dvd tốt hơn thật.

her her, ò thế thì bảo bà bính chụp ảnh cả 50 phụ huynh thay cho các con để làm kỷ niệm í =)) , chụp mình mà mày nói thế mà nghe được à, hãm *** nó vừa thôi =)) . nông dân vãi *** . nhet được 50 cái pics của các mem trong lớp rồi thêm vài chục cái ảnh nữa của lớp, nhét ảnh chụp cuối năm với đầu kì lớp 10 11 12 vào chắc fer lắm đây :( ... chưa kể ảnh thăm quan , clip thì chắc cho lên you tube nhỉ =)) .

chụp ảnh thế giống kiểu year book bên kia. Nhưng chắc chả đc đẹp thế, tại vì bảo là chụp ảnh chân dung, chắc ko đến nỗi phải chụp ảnh chân dung như làm thẻ trường chứ. album cũng có cái hay.

nếu được 1 cái yearbook kiểu như mấy cái hight school bên kia thì lại fer quá :(

album thực ra nếu làm dày công, thêm ảnh tốn tiền hơn tí thì hay hơn dvd nhiều chứ. Nhưng nghe mày nói chụp ảnh thẻ 50 đứa dán vào thì dvd tốt hơn thật.

tôi ko rõ nhưng chắc là giống mấy cái ảnh thẻ thôi :( cậu éo tin thì để thứ 4 chụp thì biết :))

Chỉnh sửa lần cuối:
tớ thấy nếu làm album thì cũng đẹp mà, công nhận là đắt, nhưng dù sao cái gì cầm nắm được thì vẫn sướng hơn :">

cái album này làm chắc có tính chất là để có contact và ko quên mặt mọi ng hay sao ý :)) tại vì cô Bính bảo dưới ảnh chân dung mỗi bạn là ngày sinh, đt, địa chỉ 8-|

nếu muốn nó hay hơn, thì mỗi bạn nhận xét về tất cả các bạn xong in dưới ảnh bạn ý cũng đc \:d/

đằng nào bây h ý ban PH cũng quyết rồi
nói có đc gì đâu
tớ thấy nếu mà đến studio chụp xong kiểu có quả váy cô dâu chú rể cho A Chấy A Chứt làm 1 kiểu cũng hay đấy :x ;))

mà có gì chụp thêm ảnh cả tổ đi, ảnh cả lớp nữa :p
để sau này còn nhớ ngày xưa mình ở tổ nào :">

còn cái đĩa thì mình tự làm cũng đc, có cần ban PH đâu
thi ĐH xong cùng làm :x
nhà tớ có hơn 10GB ảnh lớp mình cơ, đấy là còn thiếu 1 đống đấy :">
đầy đủ chắc tầm 15gb :-?

nén lại chưa cậu :| ? ảnh cậu 5 MB 1 cái hay 500 kb 8-} ??

cái album mà hoành tráng thì mình không phản đối :))

nén lại chưa cậu :| ? ảnh cậu 5 MB 1 cái hay 500 kb 8-} ??

tớ nén lại tầm 200k 1 cái thôi
còn những cái đẹp thì khoảng 2MB

thế nên mới bảo nếu đầy đủ là tầm 15gb
có khi phải hơn
máy Trang là đủ
vì trước khi tớ resize cái gì tớ cũng cóp cho vài bạn original version trước :)

Tớ nghĩ là đi chụp làm gì :)) được mỗi cái như ảnh thẻ thì chán chết, cứ tự chụp rồi PS làm cái collage như lần trước Bi làm cho blog lớp mình, phóng to, in ép lụa gì đó mỗi người 1 cái treo tường :)) chả đẹp chán vạn :))

Back
Bên trên