[H20] - Hái Hoa :D

hôm nay kt sử, ko biết làm được bao điểm như viết thik quá :x :x

thì thôi, có chuyện liên quan đến mày thì vào nói ngoài ra chỉ cần đọc.

:-? Kiên Cổ Đực đang định 1 tay dập xóm nhà lá đấy
=)) gần đây rất hay gây chiến và công kích những đầu lĩnh xóm này

quote from topic bóng rổ đã viết:
Chủ nhật 18/11/07
Trận 8h 30:
1. 12 L2 vs lq 7_2 (T)
2 . 11 P1 + P2 + Địa vs 11 H2 + 10 A2 (N)
Trận 10h:
3. 12 Nga + 10 Sinh + 10 T2 vs 10 L2 (T)
4. 12 T2 vs 12H2 (N)

10h mới đến đc ko :p

anh em bóng rổ chuẩn bị chiến đấu nhé \:d/
vẫn khẩu hiệu năm ngoái nhỉ: không thắng không về =))

Ko thắng ~~> vẫn về đấy thôi Đạt ma.
Bùn ghê, hôm nay lớp mình thua với tỉ số sát nút *2 đ thì phải*, nhưng j` thì` j` phải lạc quan lên nha các bạn :D

mai kt hoa chua nhi?
ah nay nik to lai bi hack rui nen neu bi pm thi cac ban dung tra loi nha -.-

thứ sáu này là Bựa trụ trì từ HQ trở về sau khi tham gia hội nghị Danh bựa Thế giới nơi Người đã truyền bá chủ nghĩa Bựa VN cho bè bạn quốc tế qua đó hạ thấp uy tín của VN ta trước các nước anh em. Nghe đồn sau khi từ HQ bay về TQ Người sẽ vượt biên về nước và sẽ hôn đất ở biên giới như Bác Hồ năm xưa. Ai muốn đón Người và chứng kiến giờ phút lịch sử đó thì thứ sáu này tờ mờ sáng ra Lạng Sơn nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ủa, thế hem bít tam đại danh bựa có lên Lạng Sơn để đón đại ca cầm đầu vừa hoàn thành nhiệm vụ truyền giào từ nước ngoài hem nhỉ? :-?

so sánh ưu nhược điểm của nền kt bao cấp và nền kt thị trường ntn :-t

lâu lắm rồi mới lên lại HAO :D.

Tuy đã hơn 12h nhưng tớ xin thông báo vẫn chưa học gì cả :-s. Giờ bắt đầu đi học đây :">.

Vào HAO tự dưng nhìn 07-10 mà giật mình, suýt ấn nhầm 8-|. Mình già quá rồi :), cũng đến ngày ra trường :(. 05-08 sắp sửa bị bắn lên mục trên :(.

thử wiki xem :-??

http://vi.wikipedia.org/wiki/Kinh_tế_thị_trường

Thời bao cấp là tên gọi được sử dụng tại Việt Nam để chỉ một giai đoạn mà hầu hết sinh hoạt kinh tế diễn ra dưới nền kinh tế kế hoạch hóa, một đặc điểm của nền kinh tế theo chủ nghĩa cộng sản. Hàng hóa được nhà nước phân phối theo chế độ tem phiếu, hàng hóa không được mua bán tự do trên thị trường, không được phép vận chuyển tự do hàng hoá từ địa phương này sang địa phương khác. Phân phối hàng hóa, hạn chế trao đổi bằng tiền mặt. Chế độ hộ khẩu được thiết lập trong thời kỳ này để phân phối lương thực, thực phẩm theo đầu người. Lương đôi khi cũng được trả bằng hiện vật.

:-? từ mấy dòng này cũng tự rút ra được ^^

:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên