[H20] - Hái Hoa :D

:)) hôm nay đi họp PH mẹ tớ lại phát hiện ra là quen bố mẹ Minh Hoàng :))
ngày xưa bố Béo tặng tớ 1 cái đồng hồ để chơi cờ ;;)
mẹ Béo bây h làm cùng cơ quan với bố tớ :D

xong mẹ tớ còn bảo hồi xưa hình như có lần MH còn đến nhà tớ ăn cơm =))
ôi cuộc đời 8->

:-B cần phải thay tên Minh Hoàng bằng pigcon :))

tuần châu nghe nói đường đẹp, có xe đạp đôi ;x, nhưng mình lại chả có đôi :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
mình mày chẳng bằng 1 đôi rồi còn gì
=))
hôm trước đi ăn cùng với Đạt
nảy ra ý định mang xong nồi lên đấy tối đến ăn gì đó =p~
thằng Nam sok còn định xách gà từ HN lên đấy để làm lẩu gà ;))
bật nóng lạnh cho gà vào chậu rửa mặt 4 5 đứa nhảy vào vặt lông xong mài đá làm dao =))

Trò đấy bựa lắm :-< đừng chơi :-<
Nhất là nhỡ gặp phải đứa nào hỏi + sao khiến thâm độc như Dương péo ý :-<

hehe tớ chơi chưa bị thua, nhưng chơi sợ lắm
có Định thua 1 lần rồi, rất bựa

=)) hỏi chơi thế nào cơ mà

;))
mình vừa hỏi được
đại khái nó giống chơi bài sai khiến
thua thì 1 là làm gì 2 là nói sự thật nếu bị hỏi (được chọn)

chưa chơi bao h nhưng đã đc nghe Minh/QChi/Giang/Hưng kể lại =))

Tao có cái clip của Định bị sai khiến đấy :-ss
Khi nào nó có bạn gái thì tống tiền nó :-j

Khổ quá, các bạn đừng căng thẳng:-j
Chỉ có lớp cấp 2 của tớ mới vui thế thôi\:d/
Không phải lo
Đi với lớp mình tớ phải lịch sự chứ:">

Có cái này thằng Trung Anh cùng lớp học thêm TA thầy Mạnh với tớ post lâu rồi nhưng đọc lại thấy buồn cười quá nên post lại:)), các cậu cho comment cái, tớ thấy buồn cười đếch chịu đc =))

Thay Manh

Bang cua may dau dua day. Cam mic di !!

Xet xet.....

Dear MR Manh.

Vay la chi con buoi hoc ngay mai nua thoi ( chinh xac hon la buoi hop phu huynh ngay mai), chi ngay mai thoi em se ko con dc gap thay nua!

Buon biet bao nhieu! va .....

Vui cug biet bao nhieu!! (=)))

Em rat cam on thay ko fai vi nhung kien thuc ma thay da day em.Em cam on thay vi nhung dieu to lon hon the. Tu khi hoc thay em moi biet the nao la day som va the nao la hoc bai.Truoc day khi chua biet thay nhung gi em hoc dc chi la 1 giot nuoc trong ca 1 dai duong .Va sau khi hoc thay nhung gi em thu dc la 1 giot nuoc tron` tria.

Nhung....

Em fai cam on thay vi voi em, moi buoi hoc cua thay la 1 lan em dc tap the duc = cach leo 5 tang lau 1 cach nhanh nhat de ko fai vao muon:)))), ko fai la dua dong' cua . Va cug chay xuong nhanh nhat de ko fai nghe tieng thay chui vong ra va cug ko muon la nguoi fai dong cua!!(=)))

Em con fai cam on thay vi thay da giup em co dc nhung bai hoc ma ko o noi dau em hoc duoc .Moi buoi hoc cua thay em lai trau doi dc them bao tu moi ca Tieng Anh lan Tieng Viet.Co le chi co o day em moi co the hoc dc ca 2 ngon ngu cung 1 luc.Thay da giup em co the san sang doi mat voi bao thu thach fia truoc vi em biet nhung thu thach do du co kinh khung den dau cug ko the so sanh dc voi nhung cau chui cua thay!(=))) Cac cau chui luon cho em them suc manh de tiep buoc ve phia truoc.

Va:

Em se ko bao h co the quen dc thay , mot nguoi luon vi hoc tro .Vi chung em ma thay fai di 82 fai o nha chung cu. Thay da khai sang doi mat em , chi cho em thay tuong la cua 1 nguoi o VN : Lấy đít trâu làm thước ngắm va tuong lai cua 1 nguoi sang My: Thua con cho' 1 cái đuôi!!!Vay thua thay neu o VN it ra ta cug dc lam 1 anh nong dan ,dc an thit cho' sau 15 am lich thi sao ta lai fai ra nuoc ngoai de thanh 1 con cho' ko duo^i??(=))) Cau tra loi chi co thay moi hieu !!

Tra loi tu thay Manh:

51 giay!!!Bai nay cua may la 0 diem,ko co' y' nghia gi ca. Nguoi tiep theo!!
Source : http://blog.360.yahoo.com/blog-_vcv0es8erX1EG25AsbdbrMS.YXq3UxWjJadeO9AKyGR

Chỉnh sửa lần cuối:
Khổ quá, các bạn đừng căng thẳng:-j
Chỉ có lớp cấp 2 của tớ mới vui thế thôi\:d/
Không phải lo
Đi với lớp mình tớ phải lịch sự chứ:">

Cấp 2 gì mới sinh nhật mày,mày còn chơi trò đấy,mà toàn chơi kiểu tục vãi lìn trò đấy cũng là 1 kiểu sex party =))

@_@ không khí spam lại sôi nổi như ngày nào, cho tớ spam với, kém miếng khó chịu quá đi mất.
Blah blah blah blah blah blah blah

----------

cái ảnh này trông "kute" dễ sợ

Back
Bên trên