[H20] - Hái Hoa :D

cho tao thêm mấy câu nữa: thằng Giang thì chắc chắn tao ko vào rồi, đánh cay cú là một kiểu, đánh kiểu 4 thằng cố gắng cô sức một thằng phá hoại tất cả rồi coi như ko lại là kiểu khác.
Thôi ông câm đi, càng nói càng thấy ngu, tao nói thật tao đã làm cái gì mà có ảnh hưởng đến người khác hoặc tao thích thì tao làm hết lòng. Đừng có cái kiểu thấy thua trong wcg xong đổ hết lên đầu tao, vì tao mà đội thua, hôm đấy sinh nhật tao nên tao chả muốn nói thì thôi còn thích khơi lại, hôm đấy tao đánh hết sức của tao lúc đấy rồi. Kể cả đánh br cũng thế, lúc đánh thật tao đánh thì hết mình, chay long xòng xọc, xong ra thua mấy thằng bảo thôi kệ, cho vui tao cũng chả nói đc gì, tại tao thấy chúng nó cũng chả cố gắng hết sức gì. Còn về cái câu 4 thằng cố gắng mà tao phá thì mày đúng là cái thằng tính bẩn tao từng thấy.
btw, lần sau mày có đưa tiền tao cũng ko thèm vào đâu, đừng nói như kiểu ban ơn thế. Mày nhìn lại mày xem, đến hôm sn tao, mày ko đc lời nào tử tế thì thôi, vừa đi trên đường, tất cả mọi người đều đi xe đạp, trời có hơi nắng, đều phải chịu cả, ông đi ông gào lên là đi sn tao phải chịu đựng thế này à, rồi làm như mày đi là ban ơn cho tao ấy, thử hỏi mày đc câu nào chúc mừng hay gì, tao chả phải tính toán đâu, nhưng thấy mày trở mặt thế thì tao nói thẳng. Mày chả là cái gì đâu, đừng nghĩ mình kinh thế. Mà có gì thì nói thẳng tên ra, đừng kiểu ám chỉ, rồi tự hiểu, rồi mượn cái này chửi cái kia, giẻ rách lắm, thằng đàn bà.

hết lòng cái con khỉ. hết lòng chả lẽ tao lại ko thấy? cái thể loại gì trong lúc cả đội thua tâm trạng nó rã rời ra mày móc di động ra gọi điện thì tao cũng chịu.còn vấn đề mày phá thì tao nói thế này cho đơn giản, thứ nhất mày đánh con đấy mà feed như thế thì thà tao đánh với com còn tốt hơn. thứ hai mà cái này mới quan trọng là tao bảo mày chịu khó train một tuần hết mình với lớp một lần nhưng mày có làm ko? hết sức của mày đấy ah? tao ghi nhận tất cả đóng góp của mọi người và ko thích chút nào nói mày là thằng phá hoại nhưng đọc những lời mày suy đoán về tao thì tao nghĩ có lẽ ko cần phải nhẹ nhàng gì nữa. mà tao nói ko cho mày vào team ko có ý ban ơn mày mà chỉ tra lời cho câu hỏi: tại sao ko cho MÀY, Pôn, Nam gỗ,... vào team, đây là câu hỏi của mày mà. mấy thằng kia thì rõ rồi nhé còn thằng Bảo down thì để tao gọi điện bảo nó về VN rồi cho nó vào team.:))
còn hôm sinh nhật mày, giờ tao mới thấy là tao ko nói được một câu tử tế. uh thì hôm đó tao đùa hơi quá trớn nhưng thấy mọi người đều vui vẻ tao chả nghĩ gì. hóa ra mày thích đi sinh nhật mày phải nghiêm túc, nói năng tử tế? tao ko biết thôi thì coi như hôm đó tao ko đi cho xong. còn vụ đi nóng thì nhiều người có kêu, mày ko để ý đấy thôi. và mày ko để ý thấy là đó là câu nói đùa. chứ đi như thế với tao cũng chưa là gì. tuy nhiên để tao rút kinh nghiệm lần sau nếu có đi chơi với mày, dù chắc là hiếm thôi, thì tao sẽ cẩn thận ko bông đùa một câu nào kẻo lần cãi nhau sau lại bị mày lôi ra thì ko được.nếu có một câu kêu ca thực sự của tao hôm đó thì là câu đi chơi mà ko có kế hoạch, dẫn đường lung tung chứ nắng nôi là đùa.ok?
còn vụ nói bóng gió thì thật ra là ko cần thiết bởi vì tất nhiên là ta nói mày. tuy nhiên để rõ ra thì để tao nói vậy: TẤT CẢ NHỮNG CÂU CHỬI BỚI CHỈ TRÍCH CỦA TỚ LÀ NÓI THẰNG GIANG ĐẤY CÁC BẠN Ạ.

----------

mấy lần đi chơi chẳng đủ chỗ tao vào toàn bị đẩy ra :-<

lần nào? nói rõ ra đừng có nói một câu ko đầu ko đuôi như thế. mong đủ người ko có lại còn có chuyện tư sản đẩy mày ra cơ ah?

Thế tao phải thể hiện tâm trạng thế nào ? nằm ăn vạ cho mày à. giữa trận bạn tao gọi, tao tắt đi ko nghe, cuối trận nó gọi tao phải nghe chứ, chỉ vì 1 cái hành động rút đt ra lúc cuối trận mà cả hôm đi mày cứ xoáy vào nói này nói nọ rồi đổ hết tội lội như kiểu hôm nay thua là hoàn toàn vì tao, là bọn mày đánh hay lắm rồi ý, mày nêu lí do hơi bị ngu đấy. Còn train với nhau ko phải ai lịch cũng khớp nhau để train vơi mày, tao cũng lên đc 1 buổi, mấy buổi kia ko lên đc, thế thôi. Còn cãi nhau với mày quá = giẻ rách.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ bênh Giang:)
Công nhận thằng Nam rất hay đùa vớ vẩn, tao thầy có mỗi 1 chuyện mày nói đi nói lại từ đầu đến cuối:-< nghe khó chịu lắm:-<

Tớ thấy Giang ko nên nói thế :)

Nam nói nhiều lúc hơi quá đáng nhưng có những cái rất đúng.
Nó cũng có thể hơi thích cãi nhau thật nhưng chẳng qua bức xúc thì nói thôi.

Giang đã ko thik cãi nhau với Nam thì thôi đi, nói làm gì nữa.

Cậu biết hôm đấy nó nói bao nhiều câu và những câu thế nào ko ? tớ bực mình nhưng mà hôm đấy nhịn ko muốn nói thôi.

Không nói nữa thì thôi.

ê
tao nghĩ là lànnày do động chạm cá nhân thôi
xuất phát từ việc team dota lớp ta bất ổn trong việc training =)

này nhé, thằng nam rất nhiệt tình dota, theo tao nếu lớp mình ai cũng như mày thì team có lẽ sẽ train đc nhiều hơn, hard core bao h chả nhanh mạnh hơn dúng ko :">
nhưng mà theo tao biết ấy thì là cả hè team lớp mình chẳng train buổi nào cả =) thế thì đi đánh giải làm sao tốt đc, mà đội hìng cũng khập khiễng chắp vá, team work ko ổn định làm sao mà tốt đc.
còn nói về đánh cho lớp ai chả đánh hết sức, đừng trách cứ mấy chuyện nhỏ lẻ ...

tao rất thích cái nhiệt tình dota của mày, mày có thể vận động team dánh thế là ngon rồi, mà còn đc cả cheer team nữa còn gì >:-D<. Vụ này tao nghĩ do bất ổn trong việc training dota mà anh em hiểu lầm nhau, hay hơn hà mỗi ng nghỉ 1 tí, ko động chạm đến tự ái nhau là ngon thôi :D

một lần nữa nhắc lại hôm đấy tao nói những câu nào quá đáng lôi ra cho tao nghe xem nào?
còn vụ đánh giải tao ko bắt mày train cùng bọn tao nhưng đánh ở nhà thì chắc có thể, bỏ GE mấy hôm chắc ko chết ai rồi nhưng mày có nghe ko? cái lúc thua tất nhiên chả ai khóc nhưng rút di động ra luôn thì ko thể nói là tiếc là đau được, lúc đấy cả team buông tay thẫn thờ một lúc chả nói được câu gì.tao cũng ko biết nói gì. lúc đấy biết tao nghĩ gì ko? nghĩ đến chuyện thông báo thua thế nào rồi tiếc cho cả đội đã cố gắng mà ko được gì chứ bản thân tao chả có gì phải đau cả. đang định quay qua nói câu an ủi cả đội thấy mày như thế tao tức đến nghẹn họng. tao nói phá ko có nghĩa là bọn tao chơi hay mình mày chơi kém, mà phá ở chỗ cả team nỗ lực mình mày ko chịu cố một chút nào, ko chịu nghĩ một chút nào thế thì cho dù mày chơi hay nhất team tao vẫn nói mày phá chứ chưa cần tính đến thực tế quả là mày chơi kém nhất. đến lúc sát giải đánh tao hỏi chọn hero gì mày còn chưa nghĩ cơ mà. thế thì mày hết mình cái gì thế?
nhưng tất cả đều có thể bỏ qua, chả có gì. thế mày có biết lý do tại sao tao phải lên đây chửi nhau với mày cho cả lớp đọc ko? mày thử đọc lại cái bài của mày, xem có đúng mày là cái thằng ko biết gì rồi vào đây ăn nói lung tung ko? mà mày nói gì nhỉ? mày chụp mũ tao là cái loại đặt tự ái cá nhân lên trên lợi ích tập thể. là loại cay cú ăn thua. tao chả biết phải cười hay phải khóc khi đọc cái đoạn đấy. thực tế ra mày nghĩ tao như thế và nói tao như thế thì tao với mày chả phải bạn bè gì rồi, ít ra là mày nghĩ thế và giờ tao cũng phải đồng ý với mày.
bây giờ tao nói thế này: việc team DotA đầu tiên là ko liên quan đến mày, tao là leader có quyền tự quyết và tham khảo ý kiến của đồng đội. nhưng lần này là đặc biệt tao phải đi giải thích lý do tao ko chọn một người trong lớp mình là vì ko phù hợp như thằng chik, mày hoặc ko máu me gì như Nam gỗ, Pôn (đã hỏi trực tiếp và nó nói ko tham gia), Toàn béo. thế là thứ nhất. như vậy về vấn đề mày chửi tao một lần nữa khẳng định mày đã sai. việc tao làm là có suy nghĩ và được đồng đội ủng hộ, ko cần thằng như mày chõ vào rồi nói này nọ.
thứ hai là mẫu thuẫn cá nhân của tao với mày cả lớp cũng ko cần nghe nữa. giờ tao với mày chỉ thuần túy là bạn cùng lớp, thế thôi. còn nếu thích tệ hơn thì cứ nói, tao sẵn sàng chiều thôi. nhưng tao nghĩ mày cũng nên tự xem lại, xem những lời chụp mũ của mày ngay cả chó cũng ko đáng phải chịu như thế ko chứ chưa nói đến bạn cùng lớp.
cuối cùng là nếu tao có nói gì quá đáng trong sinh nhật mày thì nói ra, tao sẽ xin lỗi. bạn bè gì thì cũng phải lịch sự với nhau. góp ý thẳng thắn tao sẽ nghe, chỉ cần đừng xây dựng tao thành loại này loại nọ trong khi chả hiểu gì là được.

Chỉnh sửa lần cuối:
Mày biết quái gì về GE mà nói tao chơi GE cả ngày. Mày chơi bao giờ chưa ?Tao chả chơi trò gì làm mất quá nhiều thời gian của tao, trò đấy là trò có thể treo máy afk cắm chuột được nên mới chơi. Onl cả ngày nhưng chả bao giờ tao ở máy tính cả. Còn về cái chọn tướng, thằng nào mấy hôm train bảo tao đánh sandking xong trước lúc đấu 2' lại bảo tao đánh twin head thế :))=)). Còn mấy cái kia thôi tao ko nói, ko cãi nhau với mày nữa :-j

=)) đồng í =)) chơi GE bao giờ chưa =)) , trò này hay lắm nhé =)), afk lên lv =)) , chả phải làm gì ;)) , cậu chơi ko tôi có acc lv 86 này ;))

chiều nay bảo ra trường lần cuối , ra đá cho nó vài cái vào mông trước khi lên đường chứ nhỉ ;))

tao bảo mày train SK, mày ko train thì tao phải vứt cho mày một con hero dễ chơi nhất mà dễ khống chế lúc đầu chứ còn gì nữa. tao thấy ko train tí nào thì Twin hay SK chả thế. vấn đề khác nhau duy nhất là Twin còn feed thế thì SK chắc chắn còn feed hơn.
vấn đề nữa là GE tao ko biết thấy mày online cả ngày thì nói thế. mà cho dù ko thế thì tao bảo train thì cố thu xếp thời gian mà train đi có cái quái gì đâu. hay là trong 2 tuần tao thông báo mày thật sự ko tìm ra 2,3h rỗi rãi để đánh thử?
mà giờ tao đang chờ câu xin lỗi của mày về vụ chụp mũ tao đấy. còn tao có lỗi gì với mày cứ nói, đúng thì tao sẽ nhận.

thôi im mẹ ông đi, nó nói rồi, *** đọc lại à :)| ,, ** đừng cãi nhau nữa , :)| ngứa mắt vl

------------------

đá đit bảo đao :x ??

tao ko hiểu mày nói gì tuy nhiên đọc mấy câu chửi của mày tao thấy ko cho mày vào team cũng đúng thôi, hi vọng thằng Giang ko thắc mắc thêm về trường hợp của mày nữa.
còn tao đoán là mày nói đoạn GE? tao đã nói là tao thấy nó online chơi GE tưởng nó ngồi bên máy. hóa ra ko phải. nói như thế còn chưa đủ thì để tao xin lỗi nó vụ nói nó chơi GE vây. còn các vụ khác tao bảo lưu ý kiến.

Chỉnh sửa lần cuối:
Mỗi lần các bạn cãi nhau là số bài trong topic lên vùn vụt.:-j

Back
Bên trên