[H20] - Hái Hoa :D

ta lai la` ta hoang: tên thế nào bây giờ ( bạn í hỏi tên nik YM mới lớp mìn :"> )
chikki: hoá 2, có chikki là có tât cả
chikki: đấy
chikki: chủ đề như thế
ta lai la` ta hoang: ơ đcm
chikki: cứ thế mà làm
chikki: =))
ta lai la` ta hoang: cá nhân chủ nghĩa vãi lol

móa, vừa ngủ trưa dạy ( ngủ từ 3h30 :"> ), mơ thấy 1 con gà chết nằm cắm mặt xuống đất =)) rồi chả hiểu ai vuôt ve con gà rồi nó bật dạy quẩy loạn xạ =)) =)) , dkm, vãi lòng hàm í quá, nhưng mà tao dek hiểu :">

Chỉnh sửa lần cuối:
ý bảo mai mày đu cây xong ngã cắm đầu xuống đất, xong Đạt gay ra vuốt ve nên tỉnh lại, xong mày tưởng nó đánh mày nên quẩy nó loạn xạ. ;))
Cực chuẩn ;))

đề nghị Nam gỗ sẵn sàng nhé, nếu mai Pôn ko đi là mày sẽ phải thế chỗ nó đi đánh cho lớp đấy.
THÔNG BÁO CUỐI CÙNG: Ngài mai chắc chắn sẽ đánh. rất có thể team H1 sẽ có viện binh bên ngoài là một anh vô địch War3 VN:)). lớp mình sẽ có đội hình: tớ , ĐẠt, Định, HH, Pôn với dự bị là Hoài Nam. tớ đã rủ mấy bạn H1 ra ăn ở Bobochacha rồi đi sau.:))tình hình là các bạn ý đã đồng ý. thế nhé. thanks.

Chỉnh sửa lần cuối:
cần *** gì

4v5 sao phải xoắn =)

@Bảo down: mày có invite thằng khách mời danh dự ko đấy =)

4-5 xoắn đấy ko đùa đâu.:)) mày cứ xác định vào cho cân đội thôi.

bọn nó ko ra ăn với anh em mình mà. bọn nó ngồi uống nước để chờ thôi. yên tâm đê.

----------

xác định là đội hình team mình: Định, tao, Đạt, HH, Pôn.

Tình hình DotA: hôm nay lớp mình đi đánh với H1-Sinh-lung tung ở bên ngoài kết quả là NV mất điện phải ra chỗ nhà tớ, vào ngõ ngách bên trong tìm hàng. cuối cùng có cái hàng đủ 10 com nhưng mà máy lại lởm, cũng đành chấp nhận thôi. đến lúc vào game thì vỡ mặt vì pause game lại bảo bàn chiến thuật cả team bảo pick hero lung tung, leader bảo ko nghe, có mỗi thằng Đạt chịu nghe. thế thì cho pick lung tung. ra một đội hình hero hổ lốn chả ăn nhập gì vào nhau. kết quả team nó 3 con hero late game mà cả team ko đì được để bọn nó mạnh lên. XP đnahs một trong những con gank của team mà toàn đi dùng skilll mà farm.:( phải nói là máy lởm giật giật và nhất là máy tớ với XP thì còn giật hơn cả các máy kia. ván đầu gg mặc dù chưa bung nhà.:(( cái này thì chịu. còn ván thứ 2 pick hero ổn hơn trừ thằng Pôn một mình một kiểu, tao nói thật là thua vì con centaur này. mà ván 2 này team còn đánh lung tung, ham gank cả đội đi mà ko nghe lời đi farm nên cuói cùng thua. tóm lại team lớp mình muốn đánh thắng thì phải học phong cách game chuyên nghiệp hơn nữa.

Tớ vô địch War3 Vn đây nè. Không thấy tớ Nevermore phong cách Sk.Loda sao ;) ;) blink chạy thoát tầm 6 lần như phim :D

loda leader SK Gaming ý hả?

mk thằng quân chém gió vừa thôi =)

sáng nay thật là vl

chỗ đấy chán đừng hỏi, tao ngồi chat *** chat đc, xem *** có chỗ xem

đánh star mk mấy cái phím đã bị bọn au tàn phá :-<

Tớ vô địch War3 Vn đây nè. Không thấy tớ Nevermore phong cách Sk.Loda sao ;) ;) blink chạy thoát tầm 6 lần như phim :D

ngap' ngap' cái stun sven animation nhìn rõ mồn một :)|:)| mà đánh ko lag nữa :)|:)|
Còn đồng chí rank 1 War 3 la anh sweet.vie Night elf ;)) mà đánh DotA cũng phình phường thôi :-$^^

Back
Bên trên