[H20] - Hái Hoa :D

bạn Hà LInh à ? ko phải thằng Phong thế là thằng gấu lợn con ( = Bảo Down ) ;))

tin Dota típ.thứ tư tuần này lớp mình sẽ đánh với liên quân H1-Sinh ở NV vào hồi 4 h chiều.nói là liên quân cho oai chứ H1 góp...4 thằng, 11 Sinh 1 thằng là bạn Hà Linh.:))lớp mình đi xem nào.

ừ gauloncon đấy :))
nó suốt ngày đòi chơi với con trai lớp mình đấy ;;)
các bạn nhớ cho nó biết tay nhá ;)) <:p

nhưng thứ 4 này ko ai đc đi NetViet cổ vũ đâu đấy [-x
phải ở lại trường xem giải đá cầu semi pro chứ \:d/

đánh AP, line up thế nào đây ?

11 sinh gop 1 thằng thì là thằng Phong, gauloncon nub ko khác gì toàn péo --> ai nó cho đánh :))

đề nghị team gồm :

tao :">
chinsu
dinhsay
đạt
Pôn :">

ko, Phong ko đánh đâu
gauloncon mà :-j
nó nub thì nó luyện
có sao đâu :-?

=)) đừng để XanhPong
Đạt không loại nó cũng đi với bạn Duy mà
mà XanhPong là con người của chính phủ, giác ngộ cách mạng, ap ghê lắm

11Sinh góp 1 là thằng gấu lợn con chứ thằng Phong ko có suất, hình như nó ko biết có vụ này luôn.team thì Pôn chắc suất rồi, ai phản đối thì xem anh ý đánh anti mage cầm full slot đò xịn thì bít.:))
đánh cho vui nên ko rõ là ap hay ar nhưng kể cả ap thì cũng ko cần bàn đâu.đến lúc đấy thích gì pick nấy, tao là tao pick PA.thằng nào pick Nai'x đi cùng lane với tao nào.

tao muốn 1 trận đè nén, gây áp lực từ đầu đến cuối để thể hiện đẳng cấp cơ >"< , :(( , ko free style đâu :((

ơ nhưng mà free style thì mình pic ursa or razor :")

dm thằng Hoàng benzen ăn nói luyên thuyênX( anh cho ăn đấm bây giờ
chia team kiểu gì cũng phải cho mình 1 slot nhé ;)

ừ ko sao
mang cả người yêu đến netviet cổ vũ
tao ko phản đối mà =))

Bài số 999:)

Tôi muốn đến lớp mỗi ngày để được thấy khuôn mặt hiền lành, tội nghiệp của Chấy:), chàng trai Bảo với những đường múa Down khó đỡ:)), sự hơt hải cuống quít của Móm già:-t , nụ cười p/s rạng rỡ nổi bật trên khuôn mặt Chi Hô-Xê:D , phong cách chơi Yoyo prồ của Trung Dũng;;) , đôi chân dẻo quạch chơi cái gì cũng quẩy của Trần Dũng@-), sự có mặt hiếm thấy trong lớp của Hùng Dương[-x, được nghe những tiếng vỗ tay và kêu gào đậm chất hoang dã của Đạt ma:-@, được quan sát cái vẻ "rậm râu sâu mắt" của Định say:), sự ngốc nghếch khi cầm trên tay 8 cây bài của Giang:p, giọng nói the thé của Hồ Hà%-(, bộ xương di động Hà cá sấu8-X: , cái mặt đểu đểu và trơ vô đối của Hoàng benzen=P~, dáng lêu nghêu của trưởng thôn Pôn:-o, sự hài hước của Hoàng beó;) , bộ dạng lờ đờ lúc nào cũng hiện chữ "sleepy" trên mặt của Chikki:)|, nét trầm tư bí ẩn của người đàn bà sắc sảo Hươngb-), tình yêu bền bỉ xuất phát từ lứa tuổi U10 của Kiên:x, sự tẩm ngẩm tầm ngầm rất bí hiểm của Lân>:p , nét trí thức dởm của Linh trưởng^:)^, dáng chạy lập cập nhí nhảnh của Mylink=:) , đôi chân có sức bật tốt nhất lớp của Nguyễn Hoàng Long:)>-, bé hạt tiêu Trần Hoàng Long:mad:) , cậu bé trăm năm tuổi lớn lên từ làng quê gia lâm hẻo lánh Minh gấu bông gia lâm nhà quê:eek:) , nét yêu đời, cố gắng cầm cự sự sống ngắn ngủi của Minh AIDS<:p , khuôn mặt đóng vai lão Hạc hợp nhất quả đất Vũ Hoàng Nam0:) , sự ngông cuồng của thằng Nam sok>:/ , cá tính kỳ lạ rất gây tò mò của Võ Hoài Nam8-> , cái dáng con buôn thời buổi kinh tế thị thường của Lan Ngọc:-?, vẻ giáo sư Mít Đặc của Nhân:-B , khuôn mặt lai Nhật- Hàn-Việt dễ thương của Nhung:*, sự say sưa cho dù sông có cạn núi có mòn thì cũng không làm bạn Phương rời mắt khỏi cuốn truyện tranh:eek: , những phát ngôn bất hủ của Quang tháo:)), hội trưởng hội phụ lão Tuấn Sơn với những pha đánh đầu cầu đẹp mắt nhưng khá là đú đởn:p, cái sự bẽn lẽn rụt rè của Chôm chôm:-ss, siêu nhân Pigcon với những màn "bay nhảy như chim" làm nao lòng người8->, sự nhạy cảm với từ "Chuối" của Tâm Xôi:">, hình ảnh dân tộc Chứt được thu gọn trong con người của An Trang:)), dáng tròn tròn của Đào Trang;), nhà thông thái Nguyễn Huyền Trang:), khuôn mặt chị Hai của Trang Bồib-), đôi tay khéo léo trong việc thủ công và đôi chân nhanh nhẹn trong tuyển bóng rổ trường của Trần Trang\:d/, nụ cười toả nắng luôn thường trực là điểm hấp dẫn nhất của Minh Trang:), mang đậm phong cách "bà mẹ U17" là dáng của bạn Lê Huyền Trang:-?? , sự say mê học Hình của Béo xìtin;;), bạn nữ chơi nhiều games nhất lớp Thư:), con gà Vũ Tuấn ngu ngốc nhưng rất tốt với bạn bè;), Tex trẻ con chỉ yêu mình em Ếch:)), giọng ca vàng thời mở cửa Huỳnh Quang Tuấn:x, con người không thể chê vào đâu được, prồ ở tất cả mọi mặt Tùng chíp[-o<, sự đành hanh đúng kiểu thể hiện giới tính của Tùng ới:)), sự bất cần đời mà chỉ có mình Vương hiểu:)
Thân tặng lớp 11H2:x:x:x
Lê Thuỳ Dương-người có thân hình bốc lửa nhất lớp=))​

Chỉnh sửa lần cuối:
Ối giời vào đây mới thấy vụ này =)) Các bạn rape thẳng tay đi ;)) Ko có tớ coi như ko có 11 Sinh ở đây, tớ éo phải lo :-"

Gauloncon =)) Nub éo khác toàn píu ;)) các bạn ko phải lo...

Còn về lineup Hóa 1 ;)) Tớ cung cấp thông tin là chỉ có mỗi thằng Quân đánh tốt nhất, cẩn thận với nó. Còn bọn kia chỉ <= Gấu l*n, đè đầu cưỡi cổ nó đi ;))

Chik cho tao xin 1 chân lineup :"> rape với :">

tớ có một ước mơ
làm bác sĩ
khoa chấn thương
và chỉnh hình
để sau này
làm chân giả
cho bạn Nam
để bạn ấy
đỡ bảo rằng
tớ nói bậy

Back