[H20] - Hái Hoa :D

ko em ạ.giờ ra chơi anh toàn lấy sách nâng cao ra học.khi nào ko có sách thì anh ôn thêm môn Thể Dục với môn GDCD đề phòng năm sau thi tốt nghiệp kiêm đại học có 2 môn đấy.giờ anh học rất toàn diện.môn nào cũng cố.hôm nay giờ lý chăm chú nghe giảng mới biết hóa ra làm thế nào đi chăng nữa vẫn sổ ghi đầu bài như thường.thế thì ngoan làm gì nhỉ?hư cho nó đỡ ức chế.đàng nào chả gọi phụ huynh.

tiết Anh: ngồi im là hư
tiết Toán: nói chuyện là ko ngoan
tiết Lý kết hợp hai tiết trên:làm gì cũng chết.cứ xác định gọi phụ huynh đê.
giờ ra chơi chơi cái gì mà chơi, ra chơi là phải ôn lại các động tác thể dục, thể dục ghê lắm, vừa khó lại đòi hỏi cao, năm sau thi trắc nghiệm môn này có khi , còn giáo dục công dân thì khỏi nói phải đi thực tế phải làm thực hành thật nhiều phải biết nhiều nhiều ông này bà nọ.
nguồn:từ Hữu Hoàng.

Chỉnh sửa lần cuối:
Giải đấu thể thao điện tử ELS 2007

ESVN Ladder Season 2007
ELS 2007​

GIỚI THIỆU VỀ ELS 2007

ELS 2007 (ESVN Ladder Season 2007) là cuộc thi trong lĩnh vực giải trí điện tử do cộng đồng Thể thao điện tử Việt Nam – ESVN (www.esport.vn) phối hợp cùng công ty Cổ phần Mạng giải trí Việt Nam – VEN (Vietnam Entertaiment Network.,Jsc) tổ chức trên phạm vi toàn quốc với mục đích xây dựng và thúc đẩy sự phát triển của ngành công nghiệp giải trí Việt Nam. Đây là hệ thống giải đấu thường niên bao gồm bốn giải đấu tương ứng với thời gian của bốn mùa trong năm:
ELS Spring: giải đấu mùa xuân (tháng 1-2)
ELS Summer: giải đấu mùa hè (tháng 4-5)
ELS Fall: giải đấu mùa thu (tháng 7-8)
ELS Winter: giải đấu mùa đông (tháng 10-11)
Bốn giải đấu hứa hẹn sự tổ chức chuyên nghiệp với chất lượng chuyên môn cao sẽ tạo tiền đề tốt cho Thể thao điện tử Việt Nam (ESVN) quảng bá hình ảnh của mình với cộng đồng thế giới, và phần nào góp phần ảnh hưởng nhất định giúp cho cộng đồng game Thể thao điện tử Việt Nam càng ngày càng mở rộng hơn về chất lượng và số lượng. Ở mùa giải 2007, hệ thống ELS sẽ được khởi động bằng giải đấu ELS Summer

ELS Summer 2007 có các hoạt động chính sau:

Giải đấu Thể thao điện tử Việt Nam trên phạm vi cả nước được tổ chức trên ESVN Server (tại địa chỉ IP: server.esport.vn) - hệ thống server cực mạnh và ổn định (Gồm nhiều servers dành cho các games: Starcraft, Warcraft và Counter – Strike tích hợp trực tiếp cùng database trên Cổng thông tin ESVN giúp cho game thủ có thể xem trực tiếp thứ hạng, cấp bậc, tham gia các giải thi đấu trực tuyến từ hệ thống server được thể hiện trên website).

[.] Thời gian diễn ra từ ngày 22/04/2007 đến 27/05/2007 gồm:
Thi đấu ELS Summer từ ngày 22/04/2007 đến 22/05/2007
Vòng chung kết ngày 27/05/2007

[.] Nội dung các môn thi đấu đều trên nền máy PC gồm có các game sau:
Warcraft III: The Frozen Throne 1.21a (thông tin chi tiết)
Starcraft: BROODWAR 1.14 (thông tin chi tiết)

[.] Giải thưởng ELS Summer 2007: Ban tổ chức tiến hành đánh giá, bình chọn và trao giải thưởng cho các thí sinh xuất sắc nhất tại vòng chung kết trên ESVN Server.

GIẢI THƯỞNG

Game thủ thắng cuộc tại vòng chung kết sẽ nhận được giải thưởng (là tiền mặt và quà tặng có giá trị tương đương) như sau:

(Lưu ý: số liệu trên bao gồm cả tiền mặt và quà tặng)
Cup – bằng khen của giải đấu
Danh hiệu của giải đấu (Vô địch ELS Summer 2007, Á quân ELS Summer 2007…) do cổng thông tin Thể thao điện tử Việt Nam - ESVN (www.esport.vn) trao tặng
Được ưu tiên trong các hoạt động, sự kiện của Thể thao điện tử Việt Nam – ESVN
Danh sách, hình ảnh và các thông tin cá nhân của game thủ thắng cuộc tại vòng chung kết sẽ được đưa trên các phương tiện truyền thông, website và lưu vào bảng thành tích cao tại sự kiện game.​

Vui lòng xem:

Thông tin chi tiết tại: http://www.esport.vn/forum/showthread.php?t=1128

Thể lệ tham gia tại: http://www.esport.vn/forum/showthread.php?t=1130

star movie --> prince and me

:x , thik phim này

tớ có DVD đấy :x

( ôi mai nhiều bt mà vẫn phim 8-> )

Mình là người môi giới chứng khoán \:d/
Văn tế đã lên sàn ;;)

mãi mà chưa đc 1k bài:((

nói thật chứ, bài Văn tế nghe khả dĩ nhất của tuần 8 8-}
Tớ ko phải cái loại vote bài theo phong trào nhưng mà đúng là ko có bài nào hay hơn thật 8-}
Chỉ cay vụ cho thằng Trần Dũng mượn acc nó vote ngay cho "no name" ở tuần 7:| đúng bài mình ghét X(

Chỉnh sửa lần cuối:
hình như thằng TDung~ lấy nik tao vote cho cái bài khỉ nào í :|

:(( chiều này kt 1 tiết Hoá ah :-s
sao tớ ko biết nhỉ ~x(
trắc nghiệm đúng ko :-t

đấy bạn Chikki bị cái tình trạng ý như mình:|
Hnay mới biết ko phải thằng Trần Dũng mà là con dở hơi nào ý:|
Rất là vô duyên8-}
Nó mượn thì mình tưởng nó quên pass:| chứ cái tình trạng chả hỏi han gì tự dưng vote thế này thì đến là khốn:| tẹo đi đổi pass vậy:(( ko lần sau nó ko nói ko rằng lại đi vote linh tinh thì ngất:((
May mà mình đã kịp vote cho Văn tế tuần 8 trước khi để con kia ra tay:-s

ko em ạ.giờ ra chơi anh toàn lấy sách nâng cao ra học.khi nào ko có sách thì anh ôn thêm môn Thể Dục với môn GDCD đề phòng năm sau thi tốt nghiệp kiêm đại học có 2 môn đấy.giờ anh học rất toàn diện.môn nào cũng cố.hôm nay giờ lý chăm chú nghe giảng mới biết hóa ra làm thế nào đi chăng nữa vẫn sổ ghi đầu bài như thường.thế thì ngoan làm gì nhỉ?hư cho nó đỡ ức chế.đàng nào chả gọi phụ huynh.

mày mà kô đánh bài,lậy bố =)) =)) =)) =)) =))

----------

E:\anh lop h2\8-3-07DSC03779[/QUOTE]

=; =; it's not me

Mùng 3-3 ai đi ăn bánh trôi bánh chay ko ;;) Nếu ai muốn đi thì tớ nghĩ nên đi thứ 6 vì thứ 5 có vẻ nhiều ng` đi học thêm :-?

Back
Bên trên