[H20] - Hái Hoa :D

ko hiểu , clever ở đây được hiểu theo í gì :| , " clever learn " là giup tăng chỉ số IQ cho người có IQ thấp or bị down à :| ??

lol

Chỉnh sửa lần cuối:
tại bạn Dương nhảy vào kêu "mày đang ở Vn ah"=)),tớ đang ở sân bay Sing 3h nua mới bay sang Anh:D,thằng Bảo đao... tao đi ko lời từ biệt đc đấy đến lúc về chết với tao:-w

Tao đã nói mày thông cảm rồi :)) nó bị đao mà :)) có nhớ gì đâu :))

Còn Xanh pôn thì vùng sâu vùng xa :)) vừa nãy tao chuyển lời cua mày đến xanh pôn, nó còn hỏi " ơ thế hôm nay mùng 9 à ? :| sáng nay thằng Hưng đi à ? ... mk mày sao ko nhắc tao, tao có bao giờ biết ngày tháng gì đâu " :| tao cũng chịu. :|=)) chỉ biết câm nín =))

Mày chuyển lời vàng ngọc của Hưng cho các bạn chưa kuka =))
Hôm nay lúc chia tay nó vào phòng chờ tao suýt khóc,may có võ :">

Chỉnh sửa lần cuối:
tuy Hưng đã khuất xa vào chỗ check visa hộ chiếu vẫn vừa check vừa nhắn tin với ra cho tao nhắn nhủ chuyển lời đến xanh pôn, Bảo đao, dinhsay, Toàn, Minh Gia Lâm....

chào mọi người, chik vừa ngủ dạy

ngủ tiếp đây :-h

Ờ em chào anh ạ :-h Ở Anh rồi còn đâu =))

đúng là thằng Bảo down....,đang ở Cambridge mới xuống sân bay sau 13h, ở cái nhà host tao ở có con chó to như thằng Bảo =)) ,nhà host ko có Internet nen có lẽ lâu lâu mới lên đc

to Ha Linh: cái PS hay thế sao lại ko thik;)),mà cậu cũng phải mừng vì ko có tên trong đống đấy vì nội dung giống như thằng Nghĩa vừa nói=)

Chỉnh sửa lần cuối:
oáp...(buồn xo...)
ko ai thức cùng mình (hay dậy sớm như mình) à :((...
lên mạng vắng teo thế này :((...
...
hi ông Hưng ông xuống đất rồi hả???

@ Hưng : tao có 1 niềm tin là mày đi chiều thứ 2 nên tao ko đi.:))

4:23 am...
vị chi ở bên kia là khoảng 9h30 - 10h30 pm...
thằng Hưng đi ngủ từ 7h cơ nên tau ko có cơ hội gặp đâu TT____TT

Back
Bên trên