[H20] - Hái Hoa :D

uầy, hôm qua luk tối vào thấy SM vẫn còn hơn TĐGT đến 30 phiếu
nghĩ là Biên em có ém quân thế nào cũng ko thể tăng nhiều thế đc :))
ai ngờ sáng nay vào YM thấy offline bạn nào còn acc vào vote ko SM thua mất :-ss
cứ gọi là hoảng hốt ăn phải cà rốt :((
mình là mình thừa rất nhiều acc mà ko thèm vote vì nghĩ là vote nhiều quá cho SM thì các bài khác lại khổ ra :-s
may quá cuối cùng siêu nhân thắng 2 vote #:-s

Thế nào là chuẩn :|

Xấu nhỉ, ai lại chơi ém quân phút chót tung ra bao giờ, hay thì vote ko hay thì ko vote, lấy acc để vote thế thì mất cả ý nghĩa:-<

Vote cho anh Bùi Tín ko sai :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ công nhận:| tớ ghét nhất cái trò đi kêu gọi cứ lấy nhiều acc để vote:| thà bảo người ta nghe thử xem có hay ko rồi hãy vote chứ đằng này cái kiểu kêu gọi adua rất ghét nhớ:| thế thì còn gì là nghệ thuật[-(

các bạn đi hết cả ...buồn wa :(
chẳng biết khi nào cả lớp lại dc tụ tập chơi bời nữa :((

hu hu, si we ( squall - Hưng ml ) săp đi rồi :(( , củ hành mày ~ 5 năm rồi, giờ mày đi thì tao biết phải làm sao đây =((

Thể loại như thằng squall nó có biến mất khỏi thế giới này tao cũng éo quan tâm,làm party mà ko bảo mình định rủ mình tuần sau đến 1 mình rồi nó la hán đẩy xe =)

ôi các bạn tâm trạng thế:(

Đọc Thâm Tâm cứ "Đưa người ta ko đưa qua sông, sao có tiếng sóng ở trong lòng" với lại "người đi, ừ nhỉ người đi thực":) hồi tháng 1 mình vẫn còn ko tin chuyện nó đi:( hoá ra người đi thật:-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Hưng đi huh?? CN tớ xin lỗi là ko tới được thui thì chúc bạn Hưng 1 câu: " Đi khỏe mạnh nhá ..Bạch Tuyết :)) "

oai, sorry hưng, hôm đó tôi cũng có việc bận, thông cảm nhé:
chúc ông đi vui vẻ và học tốt, mong ông sẽ béo hơn bi h:))
chúc mọi ng` thi thật tốt, giật giải thật kao, để còn khao tớ:d

Chỉnh sửa lần cuối:
gì mà chúc nhanh thế :| , nó còn học thứ 7 nữa mà :|

ơ thế á :eek: thế mà tưởng nghỉ rồi:D

ai ơi mai nhớ ăn cam niệm phật cho tớ:(( chứ ko thì tớ chết luôn đấy:((

ơ thế á :eek: thế mà tưởng nghỉ rồi:D

ai ơi mai nhớ ăn cam niệm phật cho tớ:(( chứ ko thì tớ chết luôn đấy:((

thế hoá ra hôm nay Dương tưởng sẽ ko được ngồi abc với Hưng ml nữa à ;)) , cảm giác chắc là đơ lắm nhẻ ;)) , hẫng vcl ra í chứ ;))

( sorry vì từ ngữ, đang bấn :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Bảo thằng Hưng mua webcam với speaker rồi trực tuyến cũng đc.;))

chỉ sợ bạn Hung mua cam rùi lại bận chat e nào mà wen lop mình thui

Back
Bên trên