[H20] - Hái Hoa :D

bài nào mày viết cũng đc sửa hả Toàn, mà ại còn 12h60 nữa =))
sao thế nhỉ :-\

dù đã nghiêm túc kiểm điểm và sửa chữa
nhưng mà vẫn đầy lỗi đấy pigcon

Buồn cười quá =))

Bác ý đang xem Lý 2 đâu rồi =))

Dự tính mai là tour qua Hái Hoa đó =))

Đề nghị các bạn ăn nói nhã nhặn =))

Chứ như bài thằng Nam mấy pages trước thì ăn chốt cả lũ =))

Chỉnh sửa lần cuối:
đấy tớ cũng thấy quả tiền taxi hơi buồn cười :D
nhưng Trang bảo là nói thế bố mẹ Trang sẽ ok.
vs lại Trang đính chính là bố mẹ Trang cũng ko ngại 1 trai 1 gái cùng 1 taxi đâu :D nên 2 đứa đưa tớ về nhà rồi mới về \:d/

cái bôi đen cũng có trong kịch bản mà ;)

vấn đề ko phải là bố mẹ tớ ko ngại một trai một gái đâu...:| lại chả ghét quá đi ý chứ...[-x nhưng căn bản mẹ tớ biết bạn Fox và khá tin tưởng bạn ấy...:)) thế thôi...

Hôm nay do quá bấn loạn với chuyện này mà tớ ngủ thiếp đi...;;) thế là bố mẹ tớ ko có cách nào nói chuyện với tớ cả buổi tối...:"> Thoát đc một hôm....;;) tình hình là bạn Kuka cứ chuẩn bị tinh thần tiếp...:))

Sao mà có mỗi bố mẹ tớ là đau khổ thế này nhỉ...:( Mẹ bạn Trung lớp 11L2 còn tìm cách để bạn ấy có bạn gái mà đi Prom... mà mẹ tớ với mẹ bạn ấy thân với nhau nhưng sao ko giống nhau...:((

Buồn cười quá =))

Bác ý đang xem Lý 2 đâu rồi =))

Dự tính mai là tour qua Hái Hoa đó =))

Đề nghị các bạn ăn nói nhã nhặn =))

Chứ như bài thằng Nam mấy pages trước thì ăn chốt cả lũ =))
mồm ông nói mà vẫn cứ ấy
chốt là gì
lại còn vẽ đường cho bác chạy
bài nào =))

vấn đề ko phải là bố mẹ tớ ko ngại một trai một gái đâu...:| lại chả ghét quá đi ý chứ...[-x nhưng căn bản mẹ tớ biết bạn Fox và khá tin tưởng bạn ấy...:)) thế thôi...

Hôm nay do quá bấn loạn với chuyện này mà tớ ngủ thiếp đi...;;) thế là bố mẹ tớ ko có cách nào nói chuyện với tớ cả buổi tối...:"> Thoát đc một hôm....;;) tình hình là bạn Kuka cứ chuẩn bị tinh thần tiếp...:))

Sao mà có mỗi bố mẹ tớ là đau khổ thế này nhỉ...:( Mẹ bạn Trung lớp 11L2 còn tìm cách để bạn ấy có bạn gái mà đi Prom... mà mẹ tớ với mẹ bạn ấy thân với nhau nhưng sao ko giống nhau...:((
ôi mẹ tớ cũng thế đây này8-} cả nhà tớ thấy bạn Thu tất bật đi prom thế là trong bữa ăn sn mẹ tớ8-} mẹ tớ rất hiền lành hỏi "sao con ko đi với các bạn cho vui"8-} còn bố tớ thì "tại sao cậu ko đi" tớ bảo vì sn mẹ với lại con ko có partner và cũng ko thik chỗ đông ng` thì bố tớ ngay lập tức "sao ko rủ mấy bạn gần nhà8-} cậu có mấy bạn trai cơ mà":|
thế sao bố mẹ ấy lại phong kiến thế Trang 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
họ Lại Tuấn á o,O
hay nhỉ, thế cái ông kia là ai, Lại Văn Ty, nếu học Ams thật thì chúng ta phải biết có ng tên hay ho thế chứ :|

Chẹp , cứ bảo là con đi cùng bạn Toàn là đc rồi.:)) Tớ VIP mà.:">

ôi mẹ tớ cũng thế đây này cả nhà tớ thấy bạn Thu tất bật đi prom thế là trong bữa ăn sn mẹ tớ mẹ tớ rất hiền lành hỏi "sao con ko đi với các bạn cho vui" còn bố tớ thì "tại sao cậu ko đi" tớ bảo vì sn mẹ với lại con ko có partner và cũng ko thik chỗ đông ng` thì bố tớ ngay lập tức "sao ko rủ mấy bạn gần nhà cậu có mấy bạn trai cơ mà"
thế sao bố mẹ ấy lại phong kiến thế Trang
tớ cũng ko hiểu sao bố mẹ tớ lại nghiêm thế...:( trong khi tớ rõ ngoan ra....:"> hồi bé thả lỏng cực... đi chơi đâu kệ con...:)) lớp 4 đi bạt mạng sn tới 9h30 tối bằng xe đạp, mà nhà bạn ở rõ xa cung~ okie...:D nhưng đã qua cái thời ấy...:(

mà bố ấy có cách xưng hô tao nhã phêt....:D

cut , tao họ Lại Tuấn
vấn đề là bố mày họ Lại Tuấn chứ ko phải mày...[-x nói thế người khác mới hiểu đấy ko phải bố mày

Back
Bên trên