[H20] - Hái Hoa :D

kịch bản mới là:
Giang sẽ phải gọi ĐT đến nhà Trang và bảo là: tối qua muộn quá hết xe bus mà nhà bạn HL xa nên cháu đưa bạn Hà Linh về nhà, thì cũng trên đường qua nhà bạn Trang luôn.

Các vấn đề đặt ra cần đc giải quyết:
Bố mẹ Trang ko thik học sinh đi taxi --> lý do phải đi taxi là nhà bạn HL xa.
Trang ko thể đi cùng Giang một mình trên taxi --> đi với T và G luôn có HL.
Tại sao Trang phải nói dối bố mẹ? --> Giang bảo Trang nói dối để bố mẹ Trang khỏi đòi giả tiền taxi

1 kế hoạch hoàn hảo, chỉ có 1 sơ suất là Giang ko thể tự nhiên gọi ĐT đến nhà Trang, chỉ có thể là mẹ Trang gọi ĐT. Nếu chẳng may gặp mẹ Giang thì mẹ Trang sẽ biết prom là nơi như thế nào :| lúc đấy thì chết cả 1 lũ (trong đó tớ là đứa kinh khủng nhất vì bịa ra cái CLB tiếng Anh). Hiện giờ Giang đang ko ở nhà nên phải gọi Di động để Giang về trực ĐT luôn.

Mission Impossible version 110207 begins.

Chỉnh sửa lần cuối:
Chài kế hoạch các bạn kinh dị thật 8-}
Bố mẹ các bạn critical thế, tớ mấy lần về muộn chẳng thấy nói năng gì, hôm qua tớ đi đâu cũng chẳng hỏi -__- :)|
Minh ơi, ngáp nữa chứ :)|

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn fox thật là xấu xa ;))
prom có vị gì đâu mà nói dối làm gì :)|, vui đc. 1 chốc xong bây giờ shock :)| jo

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn fox thật là xấu xa ;))
prom có vị gì đâu mà nói dối làm gì :)|, vui đc. 1 chốc xong bây giờ shock :)| jo

bảo bố mẹ luôn
ừ đấy con đi prom
bạn Giang là patner của con đấy
chúng con đi để giao lưu giải trí lành mạnh
muộn quá bạn đưa con về
thế bố mẹ tính sao nào \?
=))

đâu, tớ thấy theo như kế hoạch như thế này thì trong mắt bố mẹ Trang, Giang rất là sáng nhá \:d/ vì là chu đáo tỉ mỉ, hết đưa bạn HL về còn ngại lấy tiền của bố mẹ bạn Trang còn biết học sinh ko nên đi taxi =))
chưa kể mẹ Trang thấy Giang mặt mày sáng sủa thông minh

nhất quả đất còn gì =))

hy vọng kế hoạch trót lọt ko lại vỡ lở ra việc bạn Trang về nhà tớ rồi này nọ thì chết=)) ,cái đoạn kịch bản khỏi trả tiền taxi công nhận mặt dày ko chịu đc (trích lời Giang)=)),thấy nên thay = là vì bạn bố mẹ Trang ko thik h/s đi taxi nên nói dối,mà cái vấn đề 1 trai 1 gái cùng ngồi trên taxi có sao đâu nhỉ:-??
@hoàng :vớ vẩn giờ mà nói thật ra con Trang có mà bị tù chung thân trong nhà luôn

đâu, tớ thấy theo như kế hoạch như thế này thì trong mắt bố mẹ Trang, Giang rất là sáng nhá \:d/ vì là chu đáo tỉ mỉ, hết đưa bạn HL về còn ngại lấy tiền của bố mẹ bạn Trang còn biết học sinh ko nên đi taxi =))
chưa kể mẹ Trang thấy Giang mặt mày sáng sủa thông minh

nhất quả đất còn gì =))

;;) có khi lại ấy luôn

Trung Dũng ơi
than ôi ;))

Chài kế hoạch các bạn kinh dị thật 8-}
Bố mẹ các bạn critical thế, tớ mấy lần về muộn chẳng thấy nói năng gì, hôm qua tớ đi đâu cũng chẳng hỏi -__- :)|
Minh ơi, ngáp nữa chứ :)|

uh thì bố mẹ tớ cũng chẳng hỏi chuyện về muộn, cũng ko hỏi đi gì về :D

hy vọng kế hoạch trót lọt ko lại vỡ lở ra việc bạn Trang về nhà tớ rồi này nọ thì chết=)) ,cái đoạn kịch bản khỏi trả tiền taxi công nhận mặt dày ko chịu đc (trích lời Giang)=)),thấy nên thay = là vì bạn bố mẹ Trang ko thik h/s đi taxi nên nói dối,mà cái vấn đề 1 trai 1 gái cùng ngồi trên taxi có sao đâu nhỉ:-??
@hoàng :vớ vẩn giờ mà nói thật ra con Trang có mà bị tù chung thân trong nhà luôn

phá gông vượt ra

đấy tớ cũng thấy quả tiền taxi hơi buồn cười :D
nhưng Trang bảo là nói thế bố mẹ Trang sẽ ok.
vs lại Trang đính chính là bố mẹ Trang cũng ko ngại 1 trai 1 gái cùng 1 taxi đâu :D nên 2 đứa đưa tớ về nhà rồi mới về \:d/

cái bôi đen cũng có trong kịch bản mà ;)

Các vấn đề đặt ra cần đc giải quyết:

Tại sao Trang phải nói dối bố mẹ? --> Giang bảo Trang nói dối để bố mẹ Trang khỏi đòi giả tiền taxi
Chết mất, chắc tớ phải mặt dày lắm mới nói đc câu này, nhưng thôi ko sao, vì các bạn vậy=;

Bác lại nghĩ nhắc khéo bác thì =))=;

vì tất cả mọi chuyện, Giang phốc phải chịu trách nhiệm về cuộc đời của Trần Trang

Hôm qua lúc thay đồ ở nhà Hưng, tao với thằng Hưng đã kiểm tra Minh Gia Lâm =)) kết quả là sự thật ... đúng là như vậy =))

Back
Bên trên