[H20] - Hái Hoa :D

4 who lik Hannah Montana :http://profile.imeem.com/JnI6Bi/playlist/0xKC1krA/it's fvkin dum

mình toàn nghe nhạc cổ :)), đi sau thời đại 10 20 30 năm :))

uầy;;) có đồng chí đây rồi=D> tớ cũng toàn nghe mấy bài thập niên 80 với lại the beatles thôi:D

Bảng C
Trần Dung Ðức chấy vs YO Sơn già Tùng chíp. Trần Dung Ðức chấy thắng 2-1

Bảng A
XKT1 vs Quanhoa. XKT1 thắng 2-1

2 trận đấu đều thắng lội ngược. Qua kết quả chiều nay đã xác địng 1 đội chắc chắn vào vòng sau là XKT1 bất chấp kết quả các cặp đấu còn lại trong bảng. Ngoài ra còn có 1 dội chính thức bị loại khỏi giải là Giang và ới. các đội cùng bảng C đc cộng 3 điểm thắng với tỷ số 3 set là 11-0 do đội Giang bỏ cuộc
gg gl hf

p/s: me too, nhạc thời đấy nhiều bài chất hơn bây h :) :X :">

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng ới ko báo mày à.............
pigcon thêm 1 tuổi =D> tí nữa online tao nhờ tí >:)

\:d/ Chúc mừng sinh nhật pigcon siêu nhân <:p

Mặc dù hôm nay siêu nhân bận ăn bánh sinh nhật nhưng cũng đừng quên nhiệm vụ đấy nhá ;;) cứu người như cứu hỏa ;;) dù ở châu Phi nóng bỏng hay Bắc cực băng giá, dù sâu thẳm Thái Bình Dương hay chót vót đỉnh Himalaya, dù rừng rậm Amazon hay hoang mạc Gôbi, mong là siêu nhân luôn hoàn thành nhiệm vụ xuất sắc :x :*

Đâu cần siêu nhân có, đâu khó có siêu nhân :>

thật pó tay giờ Lý đang ngồi học thì quay sang thấy Bảo đao đang ngồi cầm lược chải tóc cho con sư tử của Toàn=)),trông mặt chăm chú vãi;))
@chik:thế cuối cùng mày có đi nữa ko?(prom)

Ôi Hưng:eek: chi tiết đắt giá thế mà mày ko bảo tao nhìn với[-x:(( phí quá:))

mình thôi ko spam nữa rồi, đến khoảng độ 1 rưỡi 2h mọi ng đi ngủ hết mình mới hđ chứ ;))
ơ pigcon, online đê chứ, hoặc invi cũng pm tao nhờ tí :|

Thay mặt anh em ở team H2 xin gửi lời chia vui sâu sắc đến bố mẹ chị của bạn Toàn vì hôm nay trong nhà bạn ấy 17 năm trước đã bới từ đâu ra một siêu nhân cho tập thể H2, cảm ơn gia đình bạn, chúc bạn 1 sinh nhật vui vẻ

Chúc Pigcon ngày 1 khủng để giúp thế giới

=))

Lời chúc trên thay cho giấy báo hỉ

ối zời
chán quá

mày gọi ở đây
khác gì chạy ra 1 chỗ nói thầm với người khác

pig con ra tao bảo =))

thằng này nó bây h toàn mũi né tao, như sợ mình ý, PIGCON ra đây ngay :-w

Back
Bên trên