[H20] - Hái Hoa :D

Nguyễn Hữu Hoàng
(Nguyen_hoang)

Hái Hoa ;;)
không cần nói gì thêm nhỉ :))

còn bỡ ngỡ thì cứ vào đây

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko hiểu bỡ ngỡ cái gì bạn nhỉ?:-/ bị lạc mẹ à?:))
Tớ xông đất cùng Hữu Hoàng(thật ra sau mấy chục phút nhưng ko sao nhờ;;))
Lớp mình thẳng tiến,năm nay nhiều bài hơn năm ngoái:)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
Trương Lê Hoàng đã viết:
Em bỡ ngỡ nè :(
nhìn mặt bạn là biết bỡ ngỡ rồi
bạn cứ cầm cốc nước cho nhiều đá vào 1 chút
ngồi bình tĩnh
click vào cái chữ đây ở trên ý

lớp nào cũng phải lập lại topix hả cậu? :-?

đã hiểu...:D h 05-08 như kiểu 06-09... topix nào cũng chỉ có vài bài...:))

----------

nhưng sao mới ít người vào topix mới thế nhỉ...:-?

----------

đang có sự nhầm lẫn giới tính nghiêm trọng ở H2 05-08...8-} mà tớ vẫn ko hiểu sao tên tớ ko đc đánh giá là nữ tính như tên bạn Kuka....:|

:)) Chả hiểu sao :)) Tớ đang định bảo bạn mod đổi lại tên topic :))
Hóa hai - Hái hoa :eek: @_@
Bây h lại còn đc lập topic mới mí ghê chứ b-)

* các topic trên 5k bài pot sẽ bị " del " :))

mie !!! em bỡ ngỡ nè tìm mãi mới thấy :hái hoa =)) ha' ha' - thằng Hoàng trông thế mà khá - nghĩ dc tên cái topic đến hay ;;) kết roài đấy :)) :-x yêu lớp min` chế :D

tìm gì
tao để H20 rồi còn gì
Hóa 2 0rganization
\:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
ava bạn Hoàng đẹp...:x

@Chôm Chôm: từ nay đi poz bài nick tớ, đừng bao h nói là mượn nick...:D cho có người tưởng bở...:p :)) tớ muốn xem tiếp diễn biến của nó...:-?

Trần Huyền Trang đã viết:
ava bạn Hoàng đẹp...:x

@Chôm Chôm: từ nay đi poz bài nick tớ, đừng bao h nói là mượn nick...:D cho có người tưởng bở...:p :)) tớ muốn xem tiếp diễn biến của nó...:-?
;;) Tớ ngại bạn Trang lắm rồi đấy bạn Trang nhá ;;)
Bạn lộ liễu quá :>

uh...:D chết thật...:D ko biết có ai tức giận tớ sau khi biết đầu đuôi chân tướng vụ này ko...:-?

mà ko ngờ bạn Chôm Chôm lớp mình lại đầy hiền lành thế này nhỉ...:D

tớ đang bực mylink...:| nhớ đấy...:|

----------

ke ke !!! nhờ bạn chút xíu xíu tí tị tì ti thui muh ;;) ai nói lung tung la có ý đồ đen tối - ko chấp [-x + bạn bè trong sáng :)) tớ fai signature : chôm 2 để dỡ bị hiểu nhầm là bài ấy chứ >:p -plz support me :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi sao lại thế này?:|
Hồi trc topic lớp mình post nhiều bài nhất nhì khóa bây h thì mãi chưa sang được pg 2 là thế nào?:(:)(( ngay cả lớp t1 hồi trước lẹt đẹt mà cũng sang trang 3 rồi đấy:(( sao lại thế này?:(

uh, cháu cứ tưởng là đc lập lại topic thì lớp mình có cơ vượt mấy cái lớp nhiều trang như A2 hồi trước :( Thế mà chả ma nào vào poz bài :(

Bây h tự nhiên mấy lớp Địa hay Văn gì đấy lại thành nhiều trang nhất :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Hái gì,hái ở đâu,tôi hái với

Chết,hóa ra là đại bản doanh của Hóa 2,thế mà ghi hái hoa,đúng lúc mình đang mót ... Xin lỗi các bạn tôi chuồn

Chỉnh sửa lần cuối:
lập lại topic , hay nhỉ
@dương: avatar của ấy trông như má mì ấy nhỉ????

Má mì là cái của nợ gì?:eek::-s (dù sao thì cũng ko được chê ava tớ[-x:)))
@cháu:cháu ơi,cháu có uống sữa yomilk hay yomost ko cháu?;;) bác có cái này định nhờ cháu giúp

Chỉnh sửa lần cuối:
tích cực pót bài đê chứ- sang trang cho nó mới nào - mie chậm chạp lề mề - 0609 cung trang 3 oai` - chán thế

----------

cái này dành riêng cho bạn mylink...:D

kỉ lục mới candy cruncher của tớ là 1579447 ở level 36...b-) :)>- hôm nào ấy kiếm trò ấy về để thi lập kỉ lục với tớ đi..:D tớ là tớ có vài mẹo khá hay để chơi trò này...:-? :)) nhưng ko phải cheat đâu...[-x :>

@Chôm Chôm : ấy vào trang cá nhân mà đọc tin nhắn rồi nhắn lại cho bé ấy đi...:| tớ chán trò trêu trẻ con rồi...:-? :p nhớ vào mà giải quyết vụ em ấy...8-} sao tớ lại chót dại gửi tin cho em ấy nhỉ...8-} (sozi em nếu em đọc đc dòng này...:-s)

Chỉnh sửa lần cuối:
mk...sao để topic lớp trống ko thế các bạn, ;;) spam tích cực đi chứ :))

Trang onl kìa, spam đi mầy :D:D

Reply nhanh mình còn reply tiếp ;;) kekek :D:D

Sáng nay mưa to phải đi học đúng lúc mưa to :)) ngập cả đường, vui thật, mấy cái taxi mắc đến nửa thân xe :)) nhìn hoảng thật,,, :));;)

Back
Bên trên