[H20] - Hái Hoa :D

Các bạn lập cái topic tên đến là bó tay ! Tớ tìm hoài không thấy lớp mình đâu mới nghĩ đến mở cái này ra ! Đến lf bó tay ! Tên phức tạp quá Hoàng ah , mà không độc đáo !

Nguyễn Châu Giang đã viết:
mk...sao để topic lớp trống ko thế các bạn, ;;) spam tích cực đi chứ :))

Trang onl kìa, spam đi mầy :D:D

Reply nhanh mình còn reply tiếp ;;) kekek :D:D

Sáng nay mưa to phải đi học đúng lúc mưa to :)) ngập cả đường, vui thật, mấy cái taxi mắc đến nửa thân xe :)) nhìn hoảng thật,,, :));;)
Nào thì spam :|

Này, thế hôm nay trời mưa ngập đc cả đường cơ á :-? To thế cơ ah :-?

kỉ lục mới candy cruncher của tớ là 1579447 ở level 36... hôm nào ấy kiếm trò ấy về để thi lập kỉ lục với tớ đi.. tớ là tớ có vài mẹo khá hay để chơi trò này... nhưng ko phải cheat đâu...
:eek: :eek: :- ss Khiếp thế cơ ah :-s Hồi trước tớ mới chỉ lên được tầm level 28 hay sao í :-s Rồi ấy chờ đấy b-) tớ về luyện b-) ko ăn ko ngủ b-)

Ế, thế ấy ko học đi ah ;;) Còn ngồi chơi [-x Mấy cái off của ấy về cái bài SAT tớ chả hiểu gì cả :))

Đỗ Quỳnh Hương đã viết:
Các bạn lập cái topic tên đến là bó tay ! Tớ tìm hoài không thấy lớp mình đâu mới nghĩ đến mở cái này ra ! Đến lf bó tay ! Tên phức tạp quá Hoàng ah , mà không độc đáo !
ầy lúc đó tớ chỉ nghĩ được thế thôi:))
nhanh tay còn lập chứ :p

thế cũng đến trang 2 rồi đó:))

Chúc các ban. mai thi tôt'

Tớ cũng biết là rất khó và nói chung là abc :-s Nhưng mà cứ cố lên nhá :) Bạn nào làm đc thì làm mạnh vào ;;) Bạn nào ko làm đc thì phá ;;) Thế thôi :x [thực tình là cũng ko muốn bọn ấy đỗ đâu =; giữ số 53 :> :x]

@bác: mai cháu uống 1 hộp Yomost nhé :x :x Cố lên bác nhé ;;) Gì thì cũng là bác của cháu cơ mà :> :* :* goodluck ;)

mk...sao để topic lớp trống ko thế các bạn, spam tích cực đi chứ

Trang onl kìa, spam đi mầy

Reply nhanh mình còn reply tiếp kekek

Sáng nay mưa to phải đi học đúng lúc mưa to ngập cả đường, vui thật, mấy cái taxi mắc đến nửa thân xe nhìn hoảng thật,,,

nghe giọng bạn đầy sự phởn...:)) hôm nay đi học ko bị bác Mạnh chửi nên sướng quá hả Giang...;;)

kể ra nhìn mấy cái xe ô tô chết trôi giữa đường cũng sợ thật...:-? đứng đấy thì từ từ nước cũng sẽ ngập vào và sẽ đc thưởng thức mùi vị...b-) còn mở cửa xe để chuồn ra thì nước lại còn ập vào nhanh hơn...:)) chả biết mấy bạn ấy xử lí tình huống như thế nào...:-?

:- ss Khiếp thế cơ ah Hồi trước tớ mới chỉ lên được tầm level 28 hay sao í Rồi ấy chờ đấy tớ về luyện ko ăn ko ngủ
ko sao ....:D tớ sẽ chờ ấy...:-? càng chơi lên đc bàn cao, càng thấy trò này có nhiều món bánh trông ngon đến lạ kì...=P~

Ế, thế ấy ko học đi ah Còn ngồi chơi Mấy cái off của ấy về cái bài SAT tớ chả hiểu gì cả
sao phải đi học...8-} tớ phải đc nghỉ chứ...[-x

cái off đấy nghĩa là: tớ đã hiểu cách ấy sửa mở bài cho tớ...:> tại tớ ngu quá...8-} cứ tình hình này chắc chỉ đc 2/6 mất...:| lạy chúa...:(

thực tình tớ chả hiểu thi làm gì nữa...8-} hôm nay nghe thằng Hiếu "lùn" bảo nếu đủ điểm cũng chả đc lên vì sĩ số lớp nó đông...:| bực mình ghê cớ...:| nhưng mà dù gì thì cũng: ...:> =D>....b-) ....

...Chúc các bạn mai thi tốt nha...>:-D< :x

Quái sao Trang lại bực mình?;;) lớp nó mà lên được thì lớp mình mất 1 nhân tài tớ đây rồi:)) phải mừng ý chứ:)):p Dù sao ngày mai cũng sẽ cố gắng làm hết sức(dù biết là sẽ chả làm được đâu:D):) thankx các bạn>:-D<

Trần Huyền Trang đã viết:
ko sao ....:D tớ sẽ chờ ấy...:-? càng chơi lên đc bàn cao, càng thấy trò này có nhiều món bánh trông ngon đến lạ kì...=P~
Tớ thấy càng về sau các món bánh càng rối mắt :)) để cho mình khó chơi :)) tớ thik mấy cái kẹo lúc đầu hơn =p~ cái màu cam là 1, cái màu xanh trắng ( ng` ta gọi nó là mint - bạc hà nhưng tớ thấy nó giống quả dưa hấu hơn :D ) là 2... :* :* :*

con mụ lười biếng ko chịu đi học lại bắt người ta làm bài cùng buồn ngủ ríu cả mắt đã viết:
sao phải đi học...8-} tớ phải đc nghỉ chứ...[-x

cái off đấy nghĩa là: tớ đã hiểu cách ấy sửa mở bài cho tớ...:> tại tớ ngu quá...8-} cứ tình hình này chắc chỉ đc 2/6 mất...:| lạy chúa...:(
uh, thì tớ cũng đoán thế :-? Nhưng mà cách tớ sửa thì nó cũng có thâm thúy gì lắm đâu :-?
Cái ava của ấy được lắm nhá ;;) Thế mà rủ đi chơi thì cứ "Mình bận học b-)"

hờ hờ bắt chước nhá đã viết:
...Chúc các bạn mai thi tốt nha...>:-D< :x
Đụng hàng thế nhờ [-x Giống màu sắc đã đành, câu thì lại đạo, thêm mỗi chứ "nha" vào [-x Tưởng thế mà người ngoài người ta ko phát hiện ra ah :)) :)) ;;)

chúc các bạn thi tốt mặc dù lòng ko muốn nói thế nhưng tớ vẫn muốn chúc các ấy thi tốt - cho dù ko được cũng ko sao + càng tốt - H2 vẫn mở rộng vòng tay đón các ấy - :D nói thế các bạn lại bảo trù ẻo ;;) thế thoai - túm lại là thi càng ít điểm càng tốt =))

Có ai biết YM của thằng Giang ko cho tớ nhé
Cứ post bài lên box này, cảm ơn nhiều

Nguyễn Hữu Hoàng đã viết:
đề hay quá trúng tủ rồi :))
Công nhận;;)
Tối qua tớ vừa xem bài này:)) làm bài cứ gọi là:> có điều tớ ko tinh vi ra trước như Hữu Hoàng thôi:))=))

thế cậu nghĩ tớ nói thật à
tớ nói đùa đấy

Các bạn:)
các bạn phải nhanh chân lên vote cho topic lớp mình 5 sao nhé:D

Hé hé ;;) Hôm qua cháu vote cho topic 5 sao ;;) Người đầu tiên nhá ;;)Tại vì thấy mấy topic khác cũng 5 sao, nên kém miếng khó chịu :p

tóm lại là thế nào :-w dễ ah :-s thế la cơ hội lên là :(( 99% chưa :-?? rất mừng cho các bạn nhưng ..... chẳng thấy vui xíu nào : muh có những nhân nào đi thi zay ??? làm bài ra seo ???

Hữu Hoàng ơi:-s cậu xóa mất cái bài quan trọng rồi;;) làm cho các bạn cứ tưởng;;) chúng ta làm bài tốt lắm:))
Thôi tớ thay cậu nói lại vậy(đã xin phép sử dụng bản quyền rồi nhé;)) trúng tủ là trúng cái tủ vào mặt ý mà 8-} đề khoai lắm làm đek gì có ai làm được mà lên với chả ko lên:| chôm chôm ạ,tao vẫn làm hội trưởng hội anh em thôi:)>-

Lê Thùy Dương đã viết:
Hữu Hoàng ơi:-s cậu xóa mất cái bài quan trọng rồi;;) làm cho các bạn cứ tưởng;;) chúng ta làm bài tốt lắm:))
Thôi tớ thay cậu nói lại vậy(đã xin phép sử dụng bản quyền rồi nhé;)) trúng tủ là trúng cái tủ vào mặt ý mà 8-} đề khoai lắm làm đek gì có ai làm được mà lên với chả ko lên:| chôm chôm ạ,tao vẫn làm hội trưởng hội anh em thôi:)>-
để tớ phiên dịch cho
cái tủ vào mặt đập vào bài
làm ngon
100% rồi chôm ạ

Back
Bên trên